ఆంధ్రప్రదేశ్ లోక్సభ ఎన్నికల ఎంపి లిస్ట్ MP సీట్లు వోట్ మరియు ఎలక్షన్ స్టాటిస్టిక్స్

పదహారవ లోక్ సభ

రాష్ట్రం: ఆంధ్రప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అమలాపురం (SC)Pandula, డాక్టర్. రవీంద్ర బాబుటిడిపి
2అనకాపల్లిరావు (అవితి), శ్రీ ముత్తమ్సెట్టి శ్రీనివాసటిడిపి
3అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ JC దివాకర్టిడిపి
4అరకు (ST)కొత్తపల్లి, శ్రీమతి. గీతావైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ
5బాపట్ల (SC)మలైద్రీ, శ్రీ శ్రీరామ్టిడిపి
6చిత్తూరు (SC)Sivaprasad, డాక్టర్. Naramalliటిడిపి
7ఏలూరుమగంటతి, శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు (బాబు)టిడిపి
8గుంటూరుగల్ల, శ్రీ జయదేవ్టిడిపి
9హిందూపూర్నిమ్మల, శ్రీ క్రిస్తప్పటిడిపి
10కాకినాడథోటా, శ్రీ నరసింహంటిడిపి
11కర్నూలుButta, శ్రీమతి. రేణుకవైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ
12మచిలీపట్నంరావు, శ్రీ కొనకల్ల నారాయణటిడిపి
13నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ స్పైవైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ
14నరసరావుపేటరావు, శ్రీ రాయపతి సంబసివాటిడిపి
15Narsapuramరాజు, శ్రీ గోకరాజు గంగాబిజెపి
16రాజమండ్రిమగంటి, శ్రీ మురళి మోహన్టిడిపి
17శ్రీకాకుళంరామ్ మోహన్ నాయుడు, శ్రీ కిన్జరాపుటిడిపి
18విజయవాడకేసినిని, శ్రీ శ్రీనివాస్టిడిపి
19విశాఖపట్నంKambhampati, డాక్టర్. హరి బాబుబిజెపి
20విజయనగరంపుసపాటి, శ్రీ అశోక్ గజపతి రాజుటిడిపి

ఖాళీగా ఉన్న నియోజకవర్గాలు

క్రమసంఖ్యCostituency
1కడప
2నెల్లూరు
3ఒంగోలు
4రాజంపేట
5తిరుపతి

పదిహేనవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్ -STరాథోడ్, శ్రీ రమేష్టిడిపి
2అమలాపురం-ఎస్హర్ష కుమార్, శ్రీ జి.విINC
3అనకాపల్లిహరి, శ్రీ సబ్బామ్INC
4అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ అనంత వెంకటరామిINC
5అరకు -STడియో, శ్రీ వి. కిషోర్ చంద్రINC
6బాపట్లా -ఎస్భర్త పనబాక, శ్రీమతి. లక్ష్మిINC
7భువనగిరిరెడ్డి, శ్రీ కోమటిరెడ్డి రాజ్ గోపాల్INC
8Chelvellaరెడ్డి, శ్రీ జైపాల్ సుధినీINC
9చిత్తూరు-ఎస్Sivaprasad, డాక్టర్. Naramalliటిడిపి
10ఏలూరురావు, డా. కవిరి సాంబా శివINC
11గుంటూరురావు, శ్రీ రాయపతి సంబసివాINC
12హిందూపూర్నిమ్మల, శ్రీ క్రిస్తప్పటిడిపి
13హైదరాబాద్ ఒవైసీ, శ్రీ అసదుద్దీన్ఎఐఎంఐఎం
14కడపరెడ్డి, శ్రీ వైఎస్ జగన్మోహన్వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ
15కాకినాడరాజు, డాక్టర్. ఎం. మంగపతి పల్లంINC
16కరీంనగర్ప్రభాకర్, శ్రీ పొన్నంINC
17ఖమ్మంరావు, శ్రీ నామా నాగేశ్వరటిడిపి
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా జయ సూర్య ప్రకాష్INC
19మచిలీపట్నంరావు, శ్రీ కొనకల్ల నారాయణటిడిపి
20మహబూబాబాద్ -STనాయక్, శ్రీ పోర్కా బాల్రంINC
21మహబూబ్నగర్రావు, శ్రీ కల్వాకుంటల చంద్రశేఖర్టిఆర్ఎస్
22మల్కాజ్గిరిసర్వే, శ్రీ సత్యనారాయణINC
23మెదక్శాంతి, శ్రీమతి. M. విజయటిఆర్ఎస్
24నాగర్ కర్నూల్-ఎస్జగన్నాథ్, డాక్టర్. M.INC
25నల్గొండగుథా, శ్రీ సుకెందర్ రెడ్డిINC
26నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ స్పైINC
27నరసరావుపేటరెడ్డి, శ్రీ మదుగుల వేణుగోపాలటిడిపి
28Narsapuramకనుమరి, శ్రీ బాపి రాజుINC
29నెల్లూరురెడ్డి, శ్రీ మెకపతి రాజమహన్వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ
30నిజామాబాద్యోస్కి, శ్రీ మధు గౌడ్INC
31ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ మాగంట శ్రీనివాసులుINC
32పెడపల్లి-ఎస్వివేకానంద్, డాక్టర్. గడ్డంINC
33రాజమండ్రివండవల్లి, శ్రీ అరుణ కుమార్INC
34రాజంపేటఅన్నయగిరి, శ్రీ సాయి ప్రతాప్INC
35సికింద్రాబాద్యాదవ్, శ్రీ ఎం. అంజన్ కుమార్INC
36శ్రీకాకుళంకృపారాణి, డాక్టర్. (శ్రీమతి) కుప్రరాణిINC
37తిరుపతి-ఎస్చింతా మోహన్, డాక్టర్.INC
38విజయవాడలగడపతి, శ్రీ రాజగోపాల్INC
39విశాఖపట్నంPurandeswari, శ్రీమతి. దగ్గుబాటిINC
40విజయనగరంబొట్చా, డాక్టర్. (శ్రీ.) ఝాన్సీ లక్ష్మిINC
41వరంగల్-ఎస్సిరిసిల్ల, శ్రీ రాజాయాINC
42జాహిరాబాద్శెట్టి, శ్రీ సురేష్ కుమార్INC

పద్నాలుగో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1బోయనపల్లి, శ్రీ వినోద్ కుమార్టిఆర్ఎస్
2రావు, శ్రీ కల్వాకుంటల చంద్రశేఖర్టిఆర్ఎస్
3ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ అల్లోరా ఇంద్రకరన్INC
4ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ T. మధుసూదన్టిఆర్ఎస్
5అమలాపురం-ఎస్హర్ష కుమార్, శ్రీ జి.విINC
6అనకాపల్లిచలపతిరావు, శ్రీ పప్పాలటిడిపి
7అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ అనంత వెంకటరామిINC
8బాపట్లPurandeswari, శ్రీమతి. దగ్గుబాటిINC
9భద్రాచలం -STMediyam, డాక్టర్. బాబు రావుసిపిఐ (ఎం)
10బొబ్బిలినాయుడు, శ్రీ కెపిటిడిపి
11బొబ్బిలిబొట్చా, డాక్టర్. (శ్రీ.) ఝాన్సీ లక్ష్మిINC
12చిత్తూరుఆదికేసువులు, శ్రీ డికెటిడిపి
13కడపరెడ్డి, శ్రీ వైఎస్ వివేకానందINC
14ఏలూరురావు, డా. కవిరి సాంబా శివINC
15గుంటూరురావు, శ్రీ రాయపతి సంబసివాINC
16హిందూపూర్నిజాముద్దీన్, శ్రీ జి.INC
17హైదరాబాద్ ఒవైసీ, శ్రీ అసదుద్దీన్ఎఐఎంఐఎం
18కాకినాడరాజు, డాక్టర్. ఎం. మంగపతి పల్లంINC
19ఖమ్మంచౌదరి, శ్రీమతి. రేణుకINC
20కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా జయ సూర్య ప్రకాష్INC
21మచిలీపట్నంబాడిగా, శ్రీ రామకృష్ణINC
22మహబూబ్నగర్రావు, శ్రీ దేవరకోండ విట్టల్INC
23మెదక్నరేంద్ర, శ్రీ ఆలీటిఆర్ఎస్
24Miryalgudaరెడ్డి, శ్రీ జైపాల్ సుధినీINC
25నాగర్ కర్నూల్-ఎస్జగన్నాథ్, డాక్టర్. M.టిడిపి
26నల్గొండరెడ్డి, శ్రీ సురవరం సుధాకర్సిపిఐ
27నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ స్పైINC
28నరసాపురంజోగయ్య, శ్రీ చెంగోండి వెంకట హరిరంINC
29నరసరావుపేటరెడ్డి, శ్రీ మెకపతి రాజమహన్INC
30నెల్లూరు-ఎస్భర్త పనబాక, శ్రీమతి. లక్ష్మిINC
31నిజామాబాద్యోస్కి, శ్రీ మధు గౌడ్INC
32ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ మాగంట శ్రీనివాసులుINC
33పర్వతపురం -STడియో, శ్రీ వి. కిషోర్ చంద్రINC
34పెడపల్లి-ఎస్వెంకట్స్వామి, శ్రీ జి.INC
35రాజమండ్రివండవల్లి, శ్రీ అరుణ కుమార్INC
36రాజంపేటఅన్నయగిరి, శ్రీ సాయి ప్రతాప్INC
37సికింద్రాబాద్యాదవ్, శ్రీ ఎం. అంజన్ కుమార్INC
38సిద్దిపేట్-ఎస్సిసర్వే, శ్రీ సత్యనారాయణINC
39శ్రీకాకుళంఎర్రనన్నాడు, శ్రీ కిన్జరాపుటిడిపి
40తెనాలివల్బబ్బనేని, శ్రీ బాలషోరీINC
41తిరుపతి-ఎస్చింతా మోహన్, డాక్టర్.INC
42విజయవాడలగడపతి, శ్రీ రాజగోపాల్INC
43విశాఖపట్నంనెడురుమల్లి జనార్ధన రెడ్డి, శ్రీINC
44వరంగల్ధరావత్, శ్రీ రవీందర్ నాయక్టిఆర్ఎస్
45వరంగల్రావు, శ్రీ ఎరాబెల్లీ దయాకర్టిడిపి

పదమూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్వేణుగోపాల్ చారీ, డాక్టర్. సముద్రాలటిడిపి
2అమలాపురం-ఎస్బాలయోగి, శ్రీ గాంధీ మోహన చంద్రటిడిపి
3అమలాపురం-ఎస్విజయా కుమారి గంటి, శ్రీమతి.టిడిపి
4అనకాపల్లిశ్రీనివాస రావు, శ్రీ గంతాటిడిపి
5అనంతపురంకల్వ, శ్రీ శ్రీనివాసులుటిడిపి
6బాపట్లరామానాయుడు, డాక్టర్. దగ్గుబాటిటిడిపి
7భద్రాచలం -STVijayakumari, శ్రీమతి. డంపా మేరీటిడిపి
8బొబ్బిలిసత్యనారాయణ, శ్రీ బొత్సINC
9చిత్తూరురెడ్డి, శ్రీ నట్టనలగల రామకృష్ణటిడిపి
10కడపరెడ్డి, శ్రీ వైఎస్ వివేకానందINC
11ఏలూరురామయ్య, డాక్టర్. బొల్లా బుల్లిటిడిపి
12గుంటూరువెంకటేశ్వర రావు, శ్రీ యెంపారాలాటిడిపి
13Hanamkondaరెడ్డి, శ్రీ చదా సురేష్టిడిపి
14హిందూపూర్పార్థసారథి, శ్రీ బికెటిడిపి
15హైదరాబాద్ ఒవైసీ, శ్రీ సుల్తాన్ సలాహుద్దీన్ఎఐఎంఐఎం
16కాకినాడపద్మనాభమ్, శ్రీ ముదరాగటిడిపి
17కరీంనగర్రావు, శ్రీ చెన్నన్ననేని విద్యాసాగర్బిజెపి
18ఖమ్మంచౌదరి, శ్రీమతి. రేణుకINC
19కర్నూలుకృష్ణమూర్తి, శ్రీ కంబళపాడు E.టిడిపి
20మచిలీపట్నంబ్రాహ్మణయ్య, శ్రీ అంబటిటిడిపి
21మహబూబ్నగర్రెడ్డి, శ్రీ AP Jithenderబిజెపి
22మెదక్నరేంద్ర, శ్రీ ఆలీబిజెపి
23Miryalgudaరెడ్డి, శ్రీ జైపాల్ సుధినీINC
24నాగర్ కర్నూల్-ఎస్జగన్నాథ్, డాక్టర్. M.టిడిపి
25నల్గొండగుథా, శ్రీ సుకెందర్ రెడ్డిటిడిపి
26నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ భుమా నాగిటిడిపి
27నరసాపురంఉప్పలపాటి, శ్రీ వెంకట కృష్ణం రాజుబిజెపి
28నరసరావుపేటనెడురుమల్లి జనార్ధన రెడ్డి, శ్రీINC
29నెల్లూరు-ఎస్Rajeswaramma, డాక్టర్. (శ్రీమతి) వుక్కలటిడిపి
30నిజామాబాద్రెడ్డి, శ్రీ గడ్డం గంగాటిడిపి
31ఆంగ్లో-ఇండియన్కు ప్రతిపాదించబడిందిఅత్కిన్సన్, శ్రీ డెన్జిల్ బిబిజెపి
32ఒంగోలుకర్రమ్, శ్రీ బలరామ కృష్ణ మూర్తిటిడిపి
33పర్వతపురం -STరావు, డా. దాదిచిలుకా వీర గౌరీ శంకరటిడిపి
34పెడపల్లి-ఎస్సుగుణ కుమారి, డాక్టర్. (శ్రీమతి) చెల్లామెల్లటిడిపి
35రాజమండ్రిసత్యనారాయణ రావు, శ్రీ SBPBKబిజెపి
36రాజంపేటరామయ్య, శ్రీ గునిపతిటిడిపి
37సికింద్రాబాద్దత్తాత్రేయ, శ్రీ బండారుబిజెపి
38సిద్దిపేట్-ఎస్సిరాజయ్య, శ్రీ మలైలాటిడిపి
39శ్రీకాకుళంఎర్రనన్నాడు, శ్రీ కిన్జరాపుటిడిపి
40తెనాలివెంకటేశ్వర్లు, ప్రొఫెసర్. Ummareddyటిడిపి
41తిరుపతి-ఎస్వెంకటస్వామి, డాక్టర్. Nandipakuబిజెపి
42విజయవాడరమమోహన్, శ్రీ గాడ్డేటిడిపి
43విశాఖపట్నంమూర్తి, డాక్టర్. MVVSటిడిపి
44వరంగల్వెంకటేశ్వర్లు, శ్రీ బోదాకుంటీటిడిపి

పన్నెండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్వేణుగోపాల్ చారీ, డాక్టర్. సముద్రాలటిడిపి
2అమలాపురం-SCబాలయోగి, శ్రీ గాంధీ మోహన చంద్రటిడిపి
3అనకాపల్లిరావు, శ్రీ గుడివాడ గురునాధINC
4అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ అనంత వెంకటరామిINC
5బాపట్లనెడురుమల్లి జనార్ధన రెడ్డి, శ్రీINC
6భద్రాచలం ఎస్టీరామయ్య, శ్రీ సోడిసిపిఐ
7బొబ్బిలినాయుడు, శ్రీ కెపిటిడిపి
8చిత్తూరురెడ్డి, శ్రీ నట్టనలగల రామకృష్ణటిడిపి
9కడపరెడ్డి, డాక్టర్. YS రాజా సేకరINC
10ఏలూరుమగంటతి, శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు (బాబు)INC
11గుంటూరురావు, శ్రీ రాయపతి సంబసివాINC
12Hanamkondaరెడ్డి, శ్రీ చదా సురేష్టిడిపి
13హిందూపూర్గంగాధర్, శ్రీ ఎస్.INC
14హైదరాబాద్ ఒవైసీ, శ్రీ సుల్తాన్ సలాహుద్దీన్ఎఐఎంఐఎం
15కాకినాడఉప్పలపాటి, శ్రీ వెంకట కృష్ణం రాజుబిజెపి
16కరీంనగర్రావు, శ్రీ చెన్నన్ననేని విద్యాసాగర్బిజెపి
17ఖమ్మంరావు, శ్రీ నాదెండ్ల భాస్కరINC
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా విజయ భాస్కరINC
19మచిలీపట్నంరావు, డా. కవిరి సాంబా శివINC
20మహబూబ్నగర్రెడ్డి, శ్రీ జైపాల్ సుధినీJD
21మెదక్రెడ్డి, శ్రీ ఎం.బాగాINC
22Miryalgudaరెడ్డి, డాక్టర్. BNINC
23నాగర్ కర్నూల్-SCమల్లు, డాక్టర్. రవిINC
24నల్గొండరెడ్డి, శ్రీ సురవరం సుధాకర్సిపిఐ
25నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ భుమా నాగిటిడిపి
26నరసాపురంకనుమరి, శ్రీ బాపి రాజుINC
27నరసరావుపేటరోశయ్య, శ్రీ కొనిజెట్టిINC
28నెల్లూరు-SCభర్త పనబాక, శ్రీమతి. లక్ష్మిINC
29నిజామాబాద్రెడ్డి, శ్రీ గడ్డం గంగాటిడిపి
30ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ మాగంట శ్రీనివాసులుINC
31పార్వతీపురం ఎస్టీసత్రుచార్లా, శ్రీ విజయరామా రాజుటిడిపి
32పెద్దపల్లి-SCసుగుణ కుమారి, డాక్టర్. (శ్రీమతి) చెల్లామల్లటిడిపి
33రాజమండ్రినాయుడు, శ్రీ గిరాజాల వెంకట స్వామిబిజెపి
34రాజంపేటఅన్నయగిరి, శ్రీ సాయి ప్రతాప్INC
35సికింద్రాబాద్దత్తాత్రేయ, శ్రీ బండారుబిజెపి
36సిద్దిపేట-SCరాజయ్య, శ్రీ మలైలాటిడిపి
37శ్రీకాకుళంఎర్రనన్నాడు, శ్రీ కిన్జరాపుటిడిపి
38తెనాలిశివ్ శంకర్, శ్రీ పి.INC
39తిరుపతి-SCచింతా మోహన్, డాక్టర్.INC
40విజయవాడఉపేంద్ర, శ్రీ పర్వతనినిINC
41విశాఖపట్నంరెడ్డి, డాక్టర్. టి. సుబ్బరామిINC
42వరంగల్అజ్మీరా, శ్రీ చందూలాల్టిడిపి

పదకొండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్వేణుగోపాల్ చారీ, డాక్టర్. సముద్రాలటిడిపి
2అమలాపురం-SCమూర్తి, శ్రీ KSRINC
3అనకాపల్లిచింతకాయలు, శ్రీ అయ్యన్న పాట్రుడుటిడిపి
4అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ అనంత వెంకటరామిINC
5బాపట్లవెంకటేశ్వర్లు, ప్రొఫెసర్. Ummareddyటిడిపి
6భద్రాచలం ఎస్టీరామయ్య, శ్రీ సోడిసిపిఐ
7బొబ్బిలినాయుడు, శ్రీ కెపిటిడిపి
8చిత్తూరురెడ్డి, శ్రీ నట్టనలగల రామకృష్ణటిడిపి
9కడపరెడ్డి, డాక్టర్. YS రాజా సేకరINC
10ఏలూరురామయ్య, డాక్టర్. బొల్లా బుల్లిటిడిపి
11గుంటూరురావు, శ్రీ రాయపతి సంబసివాINC
12Hanamkondaఅహ్మద్, శ్రీ కమలుద్దీన్INC
13హిందూపూర్రెడ్డి, శ్రీ ఎస్. రామచంద్రటిడిపి
14హైదరాబాద్ ఒవైసీ, శ్రీ సుల్తాన్ సలాహుద్దీన్ఎఐఎంఐఎం
15కాకినాడథోటా, శ్రీ గోపాల్ కృష్ణటిడిపి
16కరీంనగర్రమణ, శ్రీ లగండులటిడిపి
17ఖమ్మంటమినిని, శ్రీ వీరభద్రంసిపిఐ (ఎం)
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా విజయ భాస్కరINC
19మచిలీపట్నంకైకాలా, శ్రీ సత్యనారాయణటిడిపి
20మహబూబ్నగర్మల్లికార్జున, డాక్టర్.INC
21మెదక్రెడ్డి, శ్రీ ఎం.బాగాINC
22Miryalgudaరెడ్డి, డాక్టర్. BNINC
23నాగర్ కర్నూల్-SCజగన్నాథ్, డాక్టర్. M.టిడిపి
24నల్గొండధర్మబీక్షం, శ్రీ బోమాగనిసిపిఐ
25నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ భుమా నాగిటిడిపి
26నరసాపురంసుబ్బరుడు, శ్రీ కోతపల్లిటిడిపి
27నరసరావుపేటకోట, శ్రీ సిదాయాటిడిపి
28నెల్లూరు-SCభర్త పనబాక, శ్రీమతి. లక్ష్మిINC
29నిజామాబాద్రెడ్డి, శ్రీ అట్చాచరన్INC
30ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీమతి. మగుంట పార్వతి సుబ్రమమ్మINC
31పార్వతీపురం ఎస్టీవిరికేర్ల, శ్రీ ప్రదీప్ కుమార్ దేవ్INC
32పెద్దపల్లి-SCవెంకట్స్వామి, శ్రీ జి.INC
33రాజమండ్రిచిట్టూరి, శ్రీ రవీంద్రINC
34రాజంపేటఅన్నయగిరి, శ్రీ సాయి ప్రతాప్INC
35సికింద్రాబాద్రావు, శ్రీ పివి రాజేశ్వర్INC
36సిద్దిపేట-SCయల్లాయ, శ్రీ నందిINC
37శ్రీకాకుళంఎర్రనన్నాడు, శ్రీ కిన్జరాపుటిడిపి
38తెనాలిTadiparthi, శ్రీమతి. శారదటిడిపి
39తిరుపతి-SCసుబ్రహ్మణ్యం, శ్రీ నలవాలాINC
40విజయవాడఉపేంద్ర, శ్రీ పర్వతనినిINC
41విశాఖపట్నంరెడ్డి, డాక్టర్. టి. సుబ్బరామిINC
42వరంగల్అజ్మీరా, శ్రీ చందూలాల్టిడిపి

పది లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ అల్లోరా ఇంద్రకరన్TD (V)
2అమలాపురం-SCబాలయోగి, శ్రీ గాంధీ మోహన చంద్రటిడిపి
3అనకాపల్లికొనతాల, శ్రీ రామ కృష్ణకాంగ్రెస్ (ఐ)
4అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ అనంత వెంకటకాంగ్రెస్ (ఐ)
5బాపట్లరావు, శ్రీ వెంకటేశ్వర దగ్గుబాటిటిడిపి
6భద్రాచలం ఎస్టీKarriydula, శ్రీమతి. కమలా కుమారికాంగ్రెస్ (ఐ)
7బొబ్బిలిరాజు, శ్రీ పూసపాటి ఆనంద గజపతికాంగ్రెస్ (ఐ)
8చిత్తూరురెడ్డి, శ్రీ ఎం. జ్ఞానేంద్రకాంగ్రెస్ (ఐ)
9కడపరెడ్డి, డాక్టర్. YS రాజా సేకరకాంగ్రెస్ (ఐ)
10ఏలూరురామయ్య, డాక్టర్. బొల్లా బుల్లిటిడిపి
11గుంటూరుబాషా ఎస్ఎమ్, శ్రీ లాల్ జాన్టిడిపి
12Hanamkondaఅహ్మద్, శ్రీ కమలుద్దీన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
13హిందూపూర్గంగాధర్, శ్రీ ఎస్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
14హైదరాబాద్ ఒవైసీ, శ్రీ సుల్తాన్ సలాహుద్దీన్ఎఐఎంఐఎం
15కాకినాడసుబ్బారావు, శ్రీ థోటాTD (V)
16కరీంనగర్రావు, శ్రీ జువావది చోకకాంగ్రెస్ (ఐ)
17ఖమ్మంరంగయ్య నాయుడు, శ్రీ పలచోల వెంకటకాంగ్రెస్ (ఐ)
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా జయ సూర్య ప్రకాష్కాంగ్రెస్ (ఐ)
19కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా విజయ భాస్కరకాంగ్రెస్ (ఐ)
20మచిలీపట్నంరెడ్డయ్య యాదవ్, శ్రీ కెపిTD (V)
21మహబూబ్నగర్మల్లికార్జున, డాక్టర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
22మెదక్రెడ్డి, శ్రీ ఎం.బాగాకాంగ్రెస్ (ఐ)
23Miryalgudaరెడ్డి, శ్రీ భీమ్ నరసింహసిపిఐ (ఎం)
24నాగర్ కర్నూల్-SCమల్లు, డాక్టర్. రవికాంగ్రెస్ (ఐ)
25నల్గొండధర్మబీక్షం, శ్రీ బోమాగనిసిపిఐ
26నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ గంగూలా ప్రతాప్కాంగ్రెస్ (ఐ)
27నంద్యాలరావు, శ్రీ పివి నరసింహకాంగ్రెస్ (ఐ)
28నరసరావుపేటరెడ్డి, శ్రీ కసు వెంకట కృష్ణకాంగ్రెస్ (ఐ)
29నర్సాపూర్భూపతిరాజు, శ్రీ విజయ కుమార్ రాజుTD (V)
30నెల్లూరు-SCకుడుములా, కుమారి పద్మశ్రీకాంగ్రెస్ (ఐ)
31నిజామాబాద్రెడ్డి, శ్రీ గడ్డం గంగాTD (V)
32ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ మాగంట సుబ్బరమకాంగ్రెస్ (ఐ)
33పార్వతీపురం ఎస్టీసత్రుచార్లా, శ్రీ విజయరామా రాజుకాంగ్రెస్ (ఐ)
34పెద్దపల్లి-SCవెంకట్స్వామి, శ్రీ జి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
35రాజమండ్రిచౌదరి, డాక్టర్. KVRTD (V)
36రాజంపేటఅన్నయగిరి, శ్రీ సాయి ప్రతాప్కాంగ్రెస్ (ఐ)
37సికింద్రాబాద్దత్తాత్రేయ, శ్రీ బండారుబిజెపి
38సిద్దిపేట-SCయల్లాయ, శ్రీ నందికాంగ్రెస్ (ఐ)
39శ్రీకాకుళంకణితి విశ్వనాథం, డాక్టర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
40తెనాలివెంకటేశ్వర్లు, ప్రొఫెసర్. Ummareddyటిడిపి
41తిరుపతి-SCచింతా మోహన్, డాక్టర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
42విజయవాడవాద్డే, శ్రీ శోభనాధ్రీస్వర రావుటిడిపి
43విశాఖపట్నంమూర్తి, డాక్టర్. MVVSటిడిపి
44వరంగల్రెడ్డి, శ్రీ సురేంద్రకాంగ్రెస్ (ఐ)

తొమ్మిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ పి. నర్సాకాంగ్రెస్ (ఐ)
2అమలాపురం-SCకృష్ణమూర్తి, శ్రీ కుసుమకాంగ్రెస్ (ఐ)
3అనకాపల్లికొనతాల, శ్రీ రామ కృష్ణకాంగ్రెస్ (ఐ)
4అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ అనంత వెంకటకాంగ్రెస్ (ఐ)
5బాపట్లబెంజమిన్, శ్రీ సాలాగళకాంగ్రెస్ (ఐ)
6భద్రాచలం ఎస్టీKarriydula, శ్రీమతి. కమలా కుమారికాంగ్రెస్ (ఐ)
7బొబ్బిలిరావు, శ్రీ కంబూరి రామమోహన్టిడిపి
8చిత్తూరురెడ్డి, శ్రీ ఎం. జ్ఞానేంద్రకాంగ్రెస్ (ఐ)
9కడపరెడ్డి, డాక్టర్. YS రాజా సేకరకాంగ్రెస్ (ఐ)
10ఏలూరుకృష్ణ, శ్రీ ఘాటమనేనికాంగ్రెస్ (ఐ)
11గుంటూరురంగా, ప్రొఫెసర్. నాయకులు జి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
12Hanamkondaఅహ్మద్, శ్రీ కమలుద్దీన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
13హిందూపూర్గంగాధర్, శ్రీ ఎస్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
14హైదరాబాద్ ఒవైసీ, శ్రీ సుల్తాన్ సలాహుద్దీన్ఎఐఎంఐఎం
15కాకినాడరాజు, డాక్టర్. ఎం. మంగపతి పల్లంకాంగ్రెస్ (ఐ)
16కరీంనగర్రావు, శ్రీ జువావది చోకకాంగ్రెస్ (ఐ)
17ఖమ్మంరావు, శ్రీ J. వేంగాలకాంగ్రెస్ (ఐ)
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా విజయ భాస్కరకాంగ్రెస్ (ఐ)
19మచిలీపట్నంరావు, డా. కవిరి సాంబా శివకాంగ్రెస్ (ఐ)
20మహబూబ్నగర్మల్లికార్జున, డాక్టర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
21మెదక్రెడ్డి, శ్రీ ఎం.బాగాకాంగ్రెస్ (ఐ)
22Miryalgudaరెడ్డి, డాక్టర్. BNకాంగ్రెస్ (ఐ)
23నాగర్ కర్నూల్-SCమల్లు, శ్రీ అనంత రాములుకాంగ్రెస్ (ఐ)
24నల్గొండరావు, శ్రీ చీకలమ్ సి. శ్రీనివాస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
25నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ బోజజ వెంకటకాంగ్రెస్ (ఐ)
26నరసాపురంరాజు, శ్రీ భూపతి విజయ కుమార్టిడిపి
27నరసరావుపేటరెడ్డి, శ్రీ కసు వెంకట కృష్ణకాంగ్రెస్ (ఐ)
28నెల్లూరు-SCపెంచలైయ, శ్రీ పుచలపల్లికాంగ్రెస్ (ఐ)
29నిజామాబాద్బాల గౌడ్, శ్రీ తడూర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
30ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ మెకపతి రాజమహన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
31పార్వతీపురం ఎస్టీసత్రుచార్లా, శ్రీ విజయరామా రాజుకాంగ్రెస్ (ఐ)
32పెద్దపల్లి-SCవెంకట్స్వామి, శ్రీ జి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
33రాజమండ్రిజమునా, శ్రీమతి. Juluriకాంగ్రెస్ (ఐ)
34రాజంపేటఅన్నయగిరి, శ్రీ సాయి ప్రతాప్కాంగ్రెస్ (ఐ)
35సికింద్రాబాద్Manemma, శ్రీమతి. Tangaturiకాంగ్రెస్ (ఐ)
36సిద్దిపేట-SCయల్లాయ, శ్రీ నందికాంగ్రెస్ (ఐ)
37శ్రీకాకుళంకణితి విశ్వనాథం, డాక్టర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
38తెనాలిబసవప్పన్నయయ సింగం, శ్రీకాంగ్రెస్ (ఐ)
39తిరుపతి-SCచింతా మోహన్, డాక్టర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
40విజయవాడChennupati, శ్రీమతి. విద్యకాంగ్రెస్ (ఐ)
41విశాఖపట్నంరాజు, శ్రీమతి. ఉమా గజపతికాంగ్రెస్ (ఐ)
42వరంగల్రెడ్డి, శ్రీ సురేంద్రకాంగ్రెస్ (ఐ)

ఎనిమిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ C. మాధవటిడిపి
2అమలాపురం-SCరావు, శ్రీ ఐతబతుల J. వేంకట బుచీ మహేశ్వరటిడిపి
3అనకాపల్లిఅప్పలనారసింహం, శ్రీ పి.టిడిపి
4అనంతపురంనారాయణస్వామి, శ్రీ డి.టిడిపి
5బాపట్లశమ్బు, శ్రీ చీమాటటిడిపి
6భద్రాచలం ఎస్టీరామయ్య, శ్రీ సోడిసిపిఐ
7బొబ్బిలిరాజు, శ్రీ పూసపాటి ఆనంద గజపతిటిడిపి
8చిత్తూరుఝాన్సీ లక్ష్మీ, శ్రీ. NPటిడిపి
9కడపరెడ్డి, డాక్టర్. DNటిడిపి
10ఏలూరురామయ్య, డాక్టర్. బొల్లా బుల్లిటిడిపి
11గుంటూరురంగా, ప్రొఫెసర్. నాయకులు జి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
12Hanamkondaరెడ్డి, శ్రీ చంద్పుత్ల జంగాబిజెపి
13హిందూపూర్రెడ్డి, శ్రీ K. రామచంద్రటిడిపి
14హైదరాబాద్ ఒవైసీ, శ్రీ సుల్తాన్ సలాహుద్దీన్ఇండ్.
15కాకినాడథోటా, శ్రీ గోపాల్ కృష్ణటిడిపి
16కరీంనగర్రావు, శ్రీ జువావది చోకకాంగ్రెస్ (ఐ)
17ఖమ్మంరావు, శ్రీ J. వేంగాలకాంగ్రెస్ (ఐ)
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ ఇటిడిపి
19మచిలీపట్నంరావు, డా. కవిరి సాంబా శివకాంగ్రెస్ (ఐ)
20మహబూబ్నగర్రెడ్డి, శ్రీ జైపాల్ సుధినీకాంగ్రెస్ (ఐ)
21మెదక్రెడ్డి, శ్రీ పి.మాణిక్టిడిపి
22Miryalgudaరెడ్డి, శ్రీ భీమ్ నరసింహసిపిఐ (ఎం)
23నాగర్ కర్నూల్-SCతులసీ రామ్, శ్రీ వి.టిడిపి
24నల్గొండరెడ్డి, శ్రీ ఎం. రఘుమాటిడిపి
25నంద్యాలరెడ్డి, శ్రీ M. సబ్బాటిడిపి
26నరసాపురంరాజు, శ్రీ భూపతి విజయ కుమార్టిడిపి
27నరసరావుపేటనారాయణ స్వామి, శ్రీ కటురిటిడిపి
28నెల్లూరు-SCపెంచలైయ, శ్రీ పుచలపల్లిటిడిపి
29నిజామాబాద్బాల గౌడ్, శ్రీ తడూర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
30ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ బెజవాడ పాపిటిడిపి
31పార్వతీపురం ఎస్టీడియో, శ్రీ వి. కిషోర్ చంద్రకాంగ్రెస్ (ఎస్)
32పెద్దపల్లి-SCభూపతి, శ్రీ గోట్టేటిడిపి
33రాజమండ్రిశ్రీ హరి రావు చుండ్రు, శ్రీటిడిపి
34రాజంపేటసుగావసి, శ్రీ పలకొండిరాడుటిడిపి
35సికింద్రాబాద్అంజాయా, శ్రీ టి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
36సిద్దిపేట-SCరావు, డా. G. విజయ రామటిడిపి
37శ్రీకాకుళండోరా, శ్రీ హెచ్ఎటిడిపి
38తెనాలివెంకటరత్నం, శ్రీ నిశాంసరా రావుటిడిపి
39తిరుపతి-SCచింతా మోహన్, డాక్టర్.టిడిపి
40విజయవాడరావు, శ్రీ వాద్డే శోభనాద్రీస్వరటిడిపి
41విశాఖపట్నంభట్నం, శ్రీ శ్రీరామ మూర్తిటిడిపి
42వరంగల్కల్పనా దేవి, డాక్టర్. (శ్రీమతి) టి.టిడిపి

ఏడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ జి. నరసింహకాంగ్రెస్ (ఐ)
2అమలాపురం-SCకృష్ణమూర్తి, శ్రీ కుసుమకాంగ్రెస్ (ఐ)
3అనకాపల్లిఅప్పలనాయుడు, శ్రీ SRASకాంగ్రెస్ (ఐ)
4అనంతపురంపుల్లాయ, శ్రీ దారుర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
5బాపట్లఅంకిందుడు ప్రసాద రావు, శ్రీ పి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
6భద్రాచలం ఎస్టీరావు, శ్రీమతి. రాధబాయ్ ఆనందకాంగ్రెస్ (ఐ)
7బొబ్బిలిరాజు, శ్రీ పుసపతి విజయ్రం గజపతికాంగ్రెస్ (ఐ)
8చిత్తూరునాయుడు, శ్రీ పి. రాజగోపాల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
9కడపరెడ్డి, శ్రీ కండాలా ఒబుల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
10ఏలూరుచౌదరి, శ్రీ చిట్టూరి సుబ్బారావుకాంగ్రెస్ (ఐ)
11గుంటూరురంగా, ప్రొఫెసర్. నాయకులు జి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
12Hanamkondaరావు, శ్రీ పివి నరసింహకాంగ్రెస్ (ఐ)
13హిందూపూర్రెడ్డి, శ్రీ పాముదుర్తి బప్పాకాంగ్రెస్ (ఐ)
14హైదరాబాద్ నారాయణ, శ్రీ కేఎస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
15కాకినాడరావు, శ్రీ ఎం.ఎస్ సంజీవికాంగ్రెస్ (ఐ)
16కరీంనగర్రావు, శ్రీ M. సత్యనారాయణకాంగ్రెస్ (ఐ)
17ఖమ్మంరావు, శ్రీ జలగం కొండలకాంగ్రెస్ (ఐ)
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా విజయ భాస్కరకాంగ్రెస్ (ఐ)
19మచిలీపట్నంఅంకిందుడు, శ్రీ మగంటికాంగ్రెస్ (ఐ)
20మహబూబ్నగర్మల్లికార్జున, డాక్టర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
21మెదక్మహాత్మా గాంధీ, శ్రీమతి. ఇందిరాకాంగ్రెస్ (ఐ)
22Miryalgudaరెడ్డి, శ్రీ జిఎస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
23నాగర్ కర్నూల్-SCమల్లు, శ్రీ అనంత రాములుకాంగ్రెస్ (ఐ)
24నల్గొండరెడ్డి, శ్రీ T. దామోదర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
25నంద్యాలవెంకటసుబ్బాయ్య, శ్రీ పెందేకేంటికాంగ్రెస్ (ఐ)
26నరసాపురంఅల్లురి, శ్రీ సుభాష్ చంద్ర బోస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
27నరసరావుపేటరెడ్డి, శ్రీ కే బ్రహ్మానందకాంగ్రెస్ (ఐ)
28నెల్లూరు-SCపెంచలైయ, శ్రీ పుచలపల్లిటిడిపి
29నెల్లూరు-SCకామాక్షయ్య, శ్రీ దత్వారపుప్పుకాంగ్రెస్ (ఐ)
30నిజామాబాద్రెడ్డి, శ్రీ ఎం. రామ్ గోపాల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
31ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ పులి వెంకటకాంగ్రెస్ (ఐ)
32పార్వతీపురం ఎస్టీడియో, శ్రీ వి. కిషోర్ చంద్రకాంగ్రెస్ (యు)
33పెద్దపల్లి-SCభూపతి, శ్రీ గోట్టేటిడిపి
34పెద్దపల్లి-SCరాజమల్లూ, శ్రీ కోడటికాంగ్రెస్ (ఐ)
35రాజమండ్రిపట్టాభి రామరావు, శ్రీ ఎస్బిపికాంగ్రెస్ (ఐ)
36రాజంపేటపార్ధస్వామి, శ్రీ పోతరాజుకాంగ్రెస్ (ఐ)
37సికింద్రాబాద్శివ్ శంకర్, శ్రీ పి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
38సిద్దిపేట-SCయల్లాయ, శ్రీ నందికాంగ్రెస్ (ఐ)
39శ్రీకాకుళంబోడియపల్లి, శ్రీ రాజగోపాలరావుకాంగ్రెస్ (ఐ)
40తెనాలిరావు, శ్రీ మెడురి నాగేశ్వరకాంగ్రెస్ (ఐ)
41తిరుపతి-SCపంచలయ్య, శ్రీ పసాలకాంగ్రెస్ (ఐ)
42విజయవాడChennupati, శ్రీమతి. విద్యకాంగ్రెస్ (ఐ)
43విశాఖపట్నంస్వామి, శ్రీ కోమూరు అప్పలకాంగ్రెస్ (ఐ)
44వరంగల్అహ్మద్, శ్రీ కమలుద్దీన్కాంగ్రెస్ (ఐ)

ఆరవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ జి. నరసింహసమావేశం
2అమలాపురం-SCకృష్ణమూర్తి, శ్రీ కుసుమసమావేశం
3అనకాపల్లిఅప్పలనాయుడు, శ్రీ SRASసమావేశం
4అనంతపురంపుల్లాయ, శ్రీ దారుర్సమావేశం
5బాపట్లఅంకిందుడు ప్రసాద రావు, శ్రీ పి.సమావేశం
6భద్రాచలం ఎస్టీరావు, శ్రీమతి. రాధబాయ్ ఆనందసమావేశం
7బొబ్బిలిరాజు, శ్రీ పుసపతి విజయ్రం గజపతిసమావేశం
8చిత్తూరునాయుడు, శ్రీ పి. రాజగోపాల్సమావేశం
9కడపరెడ్డి, శ్రీ కండాలా ఒబుల్సమావేశం
10ఏలూరుసూర్యనారాయణ, శ్రీ కొమ్మారెడ్డిసమావేశం
11గుంటూరురఘురామయ్య, శ్రీ కోతసమావేశం
12Hanamkondaరావు, శ్రీ పివి నరసింహసమావేశం
13హిందూపూర్రెడ్డి, శ్రీ పాముదుర్తి బప్పాసమావేశం
14హైదరాబాద్ నారాయణ, శ్రీ కేఎస్సమావేశం
15కాకినాడరావు, శ్రీ ఎం.ఎస్ సంజీవిసమావేశం
16కరీంనగర్రావు, శ్రీ M. సత్యనారాయణసమావేశం
17ఖమ్మంరావు, శ్రీ జలగం కొండలసమావేశం
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ కోట్లా విజయ భాస్కరసమావేశం
19మచిలీపట్నంఅంకిందుడు, శ్రీ మగంటిసమావేశం
20మహబూబ్నగర్రావు, శ్రీ జనపులేలీ రామేశ్వర్సమావేశం
21మెదక్మల్లికార్జున, డాక్టర్.సమావేశం
22Miryalgudaరెడ్డి, శ్రీ జిఎస్సమావేశం
23నాగర్ కర్నూల్-SCభీష్మ దేవ్, శ్రీ ఎం.సమావేశం
24నల్గొండఅబ్దుల్ లతీఫ్, శ్రీసమావేశం
25నంద్యాలవెంకటసుబ్బాయ్య, శ్రీ పెందేకేంటిసమావేశం
26నంద్యాలరెడ్డి, డాక్టర్. నీలం సంజీవజనతా పార్టీ
27నరసాపురంఅల్లురి, శ్రీ సుభాష్ చంద్ర బోస్సమావేశం
28నరసరావుపేటరెడ్డి, శ్రీ కే బ్రహ్మానందసమావేశం
29నెల్లూరు-SCకామాక్షయ్య, శ్రీ దత్వారపుప్పుసమావేశం
30నిజామాబాద్రెడ్డి, శ్రీ ఎం. రామ్ గోపాల్సమావేశం
31ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ పులి వెంకటసమావేశం
32పార్వతీపురం ఎస్టీడియో, శ్రీ వి. కిషోర్ చంద్రసమావేశం
33పెద్దపల్లి-SCతులసీ రామ్, శ్రీ వి.సమావేశం
34రాజమండ్రిపట్టాభి రామరావు, శ్రీ ఎస్బిపిసమావేశం
35రాజంపేటపార్ధస్వామి, శ్రీ పోతరాజుసమావేశం
36సికింద్రాబాద్హాషిమ్, శ్రీ ఎం.ఎమ్సమావేశం
37సికింద్రాబాద్శివ్ శంకర్, శ్రీ పి.సమావేశం
38సిద్దిపేట-SCయల్లాయ, శ్రీ నందిసమావేశం
39సిద్దిపేట-SCవెంకట్స్వామి, శ్రీ జి.సమావేశం
40శ్రీకాకుళంబోడియపల్లి, శ్రీ రాజగోపాలరావుసమావేశం
41తెనాలిరావు, శ్రీ మెడురి నాగేశ్వరసమావేశం
42తిరుపతి-SCబాలక్రిష్ణయ్య, శ్రీ తంబూరుసమావేశం
43విజయవాడమురాహరి, శ్రీ గోడీసమావేశం
44విశాఖపట్నంసత్యనారాయణ, శ్రీ ద్రోణమురాజుసమావేశం
45వరంగల్రావు, శ్రీ జి. మల్లికార్జునసమావేశం
46వరంగల్గిరి, శ్రీ ఎస్బిసమావేశం

ఐదవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ పోదుతురి గంగాసమావేశం
2అమలాపురం-SCమూర్తి, శ్రీ బ్యూర్ సూర్యనారాయణసమావేశం
3అనకాపల్లిఅప్పలనాయుడు, శ్రీ SRASసమావేశం
4అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ పొన్నాపాటి ఆంటోనీసమావేశం
5భద్రాచలం ఎస్టీరావు, శ్రీమతి. రాధబాయ్ ఆనందసమావేశం
6బొబ్బిలిరావు, శ్రీ కే నారాయణసమావేశం
7చిత్తూరురెడ్డి, శ్రీ పి నరసింహసమావేశం
8కడపరెడ్డి, శ్రీ యడ్యూలా ఈస్వాారాCP
9ఏలూరుసూర్యనారాయణ, శ్రీ కొమ్మారెడ్డిసమావేశం
10Gudiwadaఅంకిందుడు, శ్రీ మగంటిసమావేశం
11గుంటూరురఘురామయ్య, శ్రీ కోతసమావేశం
12హిందూపూర్రెడ్డి, శ్రీ పాముదుర్తి బప్పాసమావేశం
13హైదరాబాద్ Melkote, డాక్టర్. గోపాల్ S.TPS
14కాకినాడరావు, శ్రీ ఎం.ఎస్ సంజీవిసమావేశం
15కరీంనగర్రావు, శ్రీ M. సత్యనారాయణTPS
16కావలిరెడ్డి, శ్రీ పులి వెంకటసమావేశం
17ఖమ్మంKantamma, శ్రీమతి. టి. లక్ష్మీసమావేశం
18కర్నూలురెడ్డి, శ్రీ K. కోడెందా రామిసమావేశం
19మచిలీపట్నంరావు, శ్రీ మెడురి నాగేశ్వరసమావేశం
20మహబూబ్నగర్రావు, శ్రీ జనపులేలీ రామేశ్వర్TPS
21మెదక్మల్లికార్జున, డాక్టర్.TPS
22Miryalgudaరెడ్డి, శ్రీ భీమ్ నరసింహCP (ఎం)
23నాగర్ కర్నూల్-SCభీష్మ దేవ్, శ్రీ ఎం.TPS
24నల్గొండరెడ్డి, శ్రీ కంచెర్ల రామకృష్ణTPS
25నంద్యాలవెంకటసుబ్బాయ్య, శ్రీ పెందేకేంటిసమావేశం
26నరసాపురంరాజు, శ్రీ ఎం.టిసమావేశం
27నరసరావుపేటసుదర్శన్, శ్రీ మాదీడిసమావేశం
28నెల్లూరు-SCకామాక్షయ్య, శ్రీ దత్వారపుప్పుసమావేశం
29నిజామాబాద్రెడ్డి, శ్రీ ఎం. రామ్ గోపాల్సమావేశం
30ఒంగోలుఅంకిందుడు ప్రసాద రావు, శ్రీ పి.సమావేశం
31పార్వతీపురం ఎస్టీసాతారాయణ, శ్రీ బిదాకసమావేశం
32పెద్దపల్లి-SCతులసీ రామ్, శ్రీ వి.TPS
33రాజమండ్రిపట్టాభి రామరావు, శ్రీ ఎస్బిపిసమావేశం
34రాజంపేటపార్ధస్వామి, శ్రీ పోతరాజుసమావేశం
35సికింద్రాబాద్హాషిమ్, శ్రీ ఎం.ఎమ్TPS
36సిద్దిపేట-SCవెంకట్స్వామి, శ్రీ జి.TPS
37శ్రీకాకుళంబోడియపల్లి, శ్రీ రాజగోపాలరావుసమావేశం
38తిరుపతి-SCబాలక్రిష్ణయ్య, శ్రీ తంబూరుసమావేశం
39విజయవాడరావు, డా. KLసమావేశం
40విశాఖపట్నంరాజు, శ్రీ పుసపతి విజయ్రం గజపతిసమావేశం
41వరంగల్గిరి, శ్రీ ఎస్బిTPS

నాల్గవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ పోదుతురి గంగాసమావేశం
2అమలాపురం-SCమూర్తి, శ్రీ బ్యూర్ సూర్యనారాయణసమావేశం
3అనకాపల్లిమూర్తి, శ్రీ మసూల సూర్యనారాయణసమావేశం
4అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ పొన్నాపాటి ఆంటోనీసమావేశం
5భద్రాచలం ఎస్టీరావు, శ్రీమతి. రాధబాయ్ ఆనందసమావేశం
6బొబ్బిలిరావు, శ్రీ కే నారాయణసమావేశం
7చిత్తూరునాయుడు, శ్రీ ఎన్పిసిసమావేశం
8కడపరెడ్డి, శ్రీ యడ్యూలా ఈస్వాారాCP
9ఏలూరుసూర్యనారాయణ, శ్రీ కొమ్మారెడ్డిసమావేశం
10Gudiwadaఅంకిందుడు, శ్రీ మగంటిసమావేశం
11గుంటూరురఘురామయ్య, శ్రీ కోతసమావేశం
12హిందూపూర్రెడ్డి, డాక్టర్. నీలం సంజీవసమావేశం
13హైదరాబాద్ Melkote, డాక్టర్. గోపాల్ S.సమావేశం
14కాకినాడరావు, శ్రీ మోసాలికంటి తిరుమలసమావేశం
15కరీంనగర్రావు, శ్రీ జ్యూవది రామపతిసమావేశం
16కావలిరెడ్డి, శ్రీ ఆర్.దాసరాతరామసమావేశం
17ఖమ్మంKantamma, శ్రీమతి. టి. లక్ష్మీసమావేశం
18కర్నూలుగౌడ్, శ్రీ వై. గడిలింగ్స్వతంత్ర పార్టీ
19మచిలీపట్నంప్రసాద్, శ్రీ వై. అంకీనిడుసమావేశం
20మహబూబ్నగర్రావు, శ్రీ జనపులేలీ రామేశ్వర్సమావేశం
21మెదక్లక్ష్మీ బాయి, శ్రీమతి. సంగంసమావేశం
22Miryalgudaరెడ్డి, శ్రీ జిఎస్సమావేశం
23నాగర్ కర్నూల్-SCరావు, శ్రీ JB ముథల్సమావేశం
24నల్గొండసలీం, శ్రీ మొహమ్మద్ యునాస్సమావేశం
25నంద్యాలవెంకటసుబ్బాయ్య, శ్రీ పెందేకేంటిసమావేశం
26నరసాపురంరాజు, శ్రీ డల్టా బలరామాసమావేశం
27నరసరావుపేటసుదర్శన్, శ్రీ మాదీడిసమావేశం
28నెల్లూరు-SCఆంజప్ప, శ్రీ B.సమావేశం
29నిజామాబాద్రెడ్డి, శ్రీ ఎం.నారాయణఇండ్.
30ఒంగోలుజగ్గాయ, శ్రీ కే.సమావేశం
31పార్వతీపురం ఎస్టీరావు, శ్రీ విశ్వస్వాసి నరసింహస్వతంత్ర పార్టీ
32పెద్దపల్లి-SCకృష్ణ, శ్రీ ఎంఆర్సమావేశం
33రాజమండ్రిరాజు, డాక్టర్. దల్తా సత్యనారాయణసమావేశం
34రాజంపేటపార్ధస్వామి, శ్రీ పోతరాజుసమావేశం
35సికింద్రాబాద్మీర్జా, శ్రీ బకర్ ఆలీసమావేశం
36సిద్దిపేట-SCవెంకట్స్వామి, శ్రీ జి.సమావేశం
37శ్రీకాకుళంలాచన్నా, శ్రీ జి.స్వతంత్ర పార్టీ
38శ్రీకాకుళంరంగా, ప్రొఫెసర్. నాయకులు జి.స్వతంత్ర పార్టీ
39తిరుపతి-SCడాస్, శ్రీ C.సమావేశం
40విజయవాడరావు, డా. KLసమావేశం
41విశాఖపట్నంవిశ్వనాథం, శ్రీ టెన్నటిPG
42వరంగల్రెడ్డి, శ్రీ సురేంద్రసమావేశం

మూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్రెడ్డి, శ్రీ జి.నారాయణ్సమావేశం
2ఆదోనివెంకటసుబ్బాయ్య, శ్రీ పెందేకేంటిసమావేశం
3అమలాపురం-SCమూర్తి, శ్రీ బ్యూర్ సూర్యనారాయణసమావేశం
4అనకాపల్లిమూర్తి, శ్రీ మసూల సూర్యనారాయణసమావేశం
5అనంతపురంఖాన్, శ్రీ ఒస్మాన్ అలీ S.సమావేశం
6చీపురుపల్లిరంగ రావు, శ్రీ రావు వెంకట గోపాల కృష్ణసమావేశం
7చిత్తూరుఅయ్యంగార్, శ్రీ మాడబుషి అనంతశేషంసమావేశం
8చిత్తూరురంగా, ప్రొఫెసర్. నాయకులు జి.స్వతంత్ర పార్టీ
9కడపరెడ్డి, శ్రీ యడ్యూలా ఈస్వాారాCP
10ఏలూరువిమల దేవి, శ్రీమతి. ViramachaneniCP
11గద్వాలరావు, శ్రీ జనపులేలీ రామేశ్వర్సమావేశం
12Gudiwadaఅంకిందుడు, శ్రీ మగంటిసమావేశం
13గుంటూరురఘురామయ్య, శ్రీ కోతసమావేశం
14హిందూపూర్రెడ్డి, శ్రీ కె.వి. రామకృష్ణసమావేశం
15హైదరాబాద్ Melkote, డాక్టర్. గోపాల్ S.సమావేశం
16కాకినాడరావు, శ్రీ మోసాలికంటి తిరుమలసమావేశం
17కరీంనగర్రావు, శ్రీ జ్యూవది రామపతిసమావేశం
18కావలిరెడ్డి, శ్రీ బెజ్వాడ గోపాలసమావేశం
19ఖమ్మంKantamma, శ్రీమతి. టి. లక్ష్మీసమావేశం
20కర్నూలురెడ్డి, శ్రీమతి. యశోదసమావేశం
21మహబూబాబాద్రెడ్డి, శ్రీ సురేంద్రసమావేశం
22మహబూబాబాద్రావు, శ్రీ ఎటికల మధుసూదన్సమావేశం
23మహబూబ్నగర్రావు, శ్రీ JB ముథల్సమావేశం
24Markapurరెడ్డి, శ్రీ గుజ్జులు యల్లామండCP
25మచిలీపట్నంస్వామి, శ్రీ మండల వెంకటఇండ్.
26మెదక్రావు, శ్రీ పి. హన్మాన్త్సమావేశం
27Miryalgudaలక్ష్మి దాస్, శ్రీCP
28నల్గొండరెడ్డి, శ్రీ రవి నారాయణ్CP
29నరసాపురంబలరారాజు, శ్రీ దల్టాసమావేశం
30Narasipatnam ఎస్టీMatcharaju, శ్రీ సరిపోలికసమావేశం
31నెల్లూరు-SCఆంజప్ప, శ్రీ B.సమావేశం
32నిజామాబాద్హేద, శ్రీ హరీష్ చంద్రసమావేశం
33ఒంగోలుస్వామి, శ్రీ మదాల నారాయణCP
34పార్వతీపురం ఎస్టీసాతారాయణ, శ్రీ బిదాకసమావేశం
35పెద్దపల్లి-SCకృష్ణ, శ్రీ ఎంఆర్సమావేశం
36రాజమండ్రిరాజు, డాక్టర్. దల్తా సత్యనారాయణసమావేశం
37రాజంపేటరెడ్డి, శ్రీ సి.ఎల్ నరసింహస్వతంత్ర పార్టీ
38సికింద్రాబాద్మోహియుద్దిన్, శ్రీ అహ్మద్సమావేశం
39శ్రీకాకుళంబోడియపల్లి, శ్రీ రాజగోపాలరావుసమావేశం
40తెనాలివెంకయ్య, శ్రీ కొల్లాCP
41తిరుపతి-SCడాస్, శ్రీ C.సమావేశం
42వికారాబాద్లక్ష్మీ బాయి, శ్రీమతి. సంగంసమావేశం
43విజయవాడరావు, డా. KLసమావేశం
44విశాఖపట్నంవిజయా ఆనంద, Lt.Col. డాక్టర్సమావేశం
45వరంగల్మీర్జా, శ్రీ బకర్ ఆలీసమావేశం

రెండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

ఆంధ్ర ప్రదేశ్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1ఆదిలాబాద్అష్నా, శ్రీ కే.సమావేశం
2ఆదోనివెంకటసుబ్బాయ్య, శ్రీ పెందేకేంటిసమావేశం
3అనంతపురంరెడ్డి, శ్రీ టి. నాగిCP
4చిత్తూరుఅయ్యంగార్, శ్రీ మాడబుషి అనంతశేషంసమావేశం
5చిత్తూరుశివ, డాక్టర్. MV గంగాధరసమావేశం
6కడపరెడ్డి, శ్రీ వూతుకూరు రామిసమావేశం
7ఏలూరువేదాకుమారి, కుమారి మోతీసమావేశం
8Golugonda ఎస్టీమూర్తి, శ్రీ మసూల సూర్యనారాయణసమావేశం
9Golugonda ఎస్టీపాడల్, శ్రీ కంకపతి వీరన్నసమావేశం
10Gudiwadaకృష్ణయ్య, శ్రీ డి. బలరామసమావేశం
11గుంటూరురఘురామయ్య, శ్రీ కోతసమావేశం
12హిందూపూర్రెడ్డి, శ్రీ కె.వి. రామకృష్ణసమావేశం
13హైదరాబాద్ నగరంకోరత్కర్, శ్రీ వికెసమావేశం
14కాకినాడమూర్తి, శ్రీ బ్యూర్ సూర్యనారాయణసమావేశం
15కాకినాడరావు, శ్రీ మోసాలికంటి తిరుమలసమావేశం
16కరీంనగర్రావు, శ్రీ ఎం. శ్రీ రంగసమావేశం
17కరీంనగర్కృష్ణ, శ్రీ ఎంఆర్సమావేశం
18ఖమ్మంరావు, శ్రీ TB విట్టల్CP
19కర్నూలుఖాన్, శ్రీ ఒస్మాన్ అలీ S.సమావేశం
20మహబూబాబాద్రావు, శ్రీ ఎటికల మధుసూదన్సమావేశం
21మహబూబ్నగర్రావు, శ్రీ జనపులేలీ రామేశ్వర్సమావేశం
22మహబూబ్నగర్రామస్వామి, శ్రీ పులిసమావేశం
23Markapurరెడ్డి, శ్రీ C. బాలిసమావేశం
24మచిలీపట్నంరావు, శ్రీ మండలి వెంకట కృష్ణసమావేశం
25మెదక్రావు, శ్రీ పి. హన్మాన్త్సమావేశం
26నల్గొండపెడైడ, శ్రీ M.సమావేశం
27నల్గొండకాశి రామ్, శ్రీ వి.సమావేశం
28నల్గొండరాజయ్య, శ్రీ దేవనాపల్లిసమావేశం
29నల్గొండరావు, శ్రీ దేవలూపల్లి వెంకటేశ్వరCP
30నరసాపురంరామ్, శ్రీ ఉద్దరాజుCP
31నెల్లూరు-SCఆంజప్ప, శ్రీ B.సమావేశం
32నెల్లూరు-SCరెడ్డి, శ్రీ ఆర్. లక్ష్మినారససమావేశం
33నిజామాబాద్హేద, శ్రీ హరీష్ చంద్రసమావేశం
34ఒంగోలురెడ్డి, శ్రీ రోండా నరప్పసమావేశం
35పార్వతీపురం ఎస్టీసాతారాయణ, శ్రీ బిదాకసమావేశం
36పార్వతీపురం ఎస్టీడోరా, శ్రీ డిప్పాలా సూరిసోషలిస్ట్
37రాజమండ్రిరాజు, డాక్టర్. దల్తా సత్యనారాయణసమావేశం
38రాజంపేటరెడ్డి, శ్రీ TN విశ్వనాథసమావేశం
39సికింద్రాబాద్మోహియుద్దిన్, శ్రీ అహ్మద్సమావేశం
40శ్రీకాకుళంబోడియపల్లి, శ్రీ రాజగోపాలరావుసమావేశం
41తెనాలిరంగా, ప్రొఫెసర్. నాయకులు జి.సమావేశం
42వికారాబాద్లక్ష్మీ బాయి, శ్రీమతి. సంగంసమావేశం
43విజయవాడఅచ్చమాంబ, డాక్టర్. (శ్రీమతి) కొమ్రాజ్రాజుసమావేశం
44విశాఖపట్నంరాజు, శ్రీ పుసపతి విజయ్రం గజపతిసోషలిస్ట్
45విశాఖపట్నంవిజయా ఆనంద, Lt.Col. డాక్టర్సమావేశం
46వరంగల్ఖాన్, శ్రీ సదాత్ అలీసమావేశం