తమిళనాడు లోక్సభ ఎన్నికల ఎంపి లిస్ట్ ఎంపీ సీట్లు వోట్ అండ్ ఎలక్షన్ స్టాటిస్టిక్స్

పదహారవ లోక్ సభ

రాష్ట్రం: తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంహరి, శ్రీ జి.ఎఐఎడిఎంకె
2Araniవి., శ్రీ ఎలుమాలైఎఐఎడిఎంకె
3చెన్నై సెంట్రల్శ్రీ, శ్రీ విజయకుమార్ఎఐఎడిఎంకె
4చెన్నై నార్త్వెంకటేష్ బాబు, శ్రీ TGఎఐఎడిఎంకె
5చెన్నై సౌత్Jayavardhan, డాక్టర్. Jayakumarఎఐఎడిఎంకె
6చిదంబరం (ఎస్సి)చంద్రకాశి, శ్రీ M.ఎఐఎడిఎంకె
7కోయంబత్తూరుపి., శ్రీ నాగరాజన్ఎఐఎడిఎంకె
8కడలూరుఅరుణోజితివన్, శ్రీ ఎ.ఎఐఎడిఎంకె
9ధర్మపురిరామదాస్, డాక్టర్. అన్బుమణిపిఎంకె
10దిండిగల్ఉదయకుమార్, శ్రీ ఎం.ఎఐఎడిఎంకె
11ఈరోడ్సెల్వాకుమార్చానియన్, శ్రీ ఎస్.ఎఐఎడిఎంకె
12Kallakurichiకామరాజ్, డాక్టర్. కెఎఐఎడిఎంకె
13Kancheepuram (SC)Maragatham, శ్రీమతి. కెఎఐఎడిఎంకె
14Kanniyakumariరాధాకృష్ణన్, శ్రీ పొన్బిజెపి
15కరూర్తంబి దురై, డాక్టర్. M.ఎఐఎడిఎంకె
16క్రిష్ణగిరిలోఅశోకుకుమార్, శ్రీ కే.ఎఐఎడిఎంకె
17మధురైగోపాలక్రిష్ణన్, శ్రీ ఆర్.ఎఐఎడిఎంకె
18మయిలాడుతురైభారతీమోహన్, శ్రీ ఆర్ కెఎఐఎడిఎంకె
19నాగపట్నం (SC)గోపాల్, డాక్టర్. కెఎఐఎడిఎంకె
20నమక్కల్సుందరం, శ్రీ పిఆర్ఎఐఎడిఎంకె
21నీలగిరి (SC)చిన్నారాజ్, శ్రీ గోపాలకృష్ణన్ఎఐఎడిఎంకె
22పెరంబలూర్మరతురాజ, శ్రీ ఆర్పిఎఐఎడిఎంకె
23పొల్లాచిమహేంద్రన్, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
24రామనాథపురంరాజా, శ్రీ A. అన్వ్హర్ఎఐఎడిఎంకె
25సేలంసెల్వం, శ్రీ విఎఐఎడిఎంకె
26శివగంగసెంటిల్లుథన్, శ్రీ పిఆర్ఎఐఎడిఎంకె
27శ్రిపెరంబుదూర్రామచంద్రన్, శ్రీ కృష్ణన్ నారాయణస్వామిఎఐఎడిఎంకె
28తేన్కాసి (SC)M., శ్రీమతి. Vasanthiఎఐఎడిఎంకె
29తంజావూరుK., శ్రీ పరుశురామన్ఎఐఎడిఎంకె
30అప్పుడు నేనుపార్టియన్, శ్రీ ఆర్.ఎఐఎడిఎంకె
31Thoothukkudiనటర్జీ, అడ్వకేట్ జైసింగ్ థియాగోరాజ్ఎఐఎడిఎంకె
32తిరుచిరాపల్లికుమార్, శ్రీ పి.ఎఐఎడిఎంకె
33తిరునల్వేలిప్రభాకరన్, శ్రీ KRPఎఐఎడిఎంకె
34తిరుప్పూర్సత్యబామ, శ్రీమతి. విఎఐఎడిఎంకె
35తిరువళ్ళూరు (SC)వేణుగోపాల్, డాక్టర్. Ponnusamyఎఐఎడిఎంకె
36తిరువన్నమలైVanaroja, శ్రీమతి. ఆర్ఎఐఎడిఎంకె
37వెల్లూర్సెంగుట్టూవన్, శ్రీ బి.ఎఐఎడిఎంకె
38Viluppuram (SC)రాజేంద్రన్, శ్రీ ఎస్.ఎఐఎడిఎంకె
39విరుదునగర్రాధాకృష్ణన్, శ్రీ టి.ఎఐఎడిఎంకె

పదిహేనవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంజగత్రాక్షకుడు, శ్రీ ఎస్.డిఎంకె
2Araniకృష్ణస్వామి, శ్రీ ఎం.INC
3చెన్నై సెంట్రల్మారన్, తిరు దయానిధిడిఎంకె
4చెన్నై నార్త్ఎల్లోగోవన్, శ్రీ TKSడిఎంకె
5చెన్నై సౌత్రాజేంద్రన్, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
6చిదంబరం -ఎస్థోల్, శ్రీ తిరుమల వలవన్VCK
7కోయంబత్తూరునటరాజన్, శ్రీ పిఆర్సిపిఐ (ఎం)
8కడలూరుఅళగిరి, శ్రీ సంబందం కీరాపలయంINC
9ధర్మపురితమరాఇసెల్వన్, శ్రీ ఆర్.డిఎంకె
10దిండిగల్చిత్తాన్, శ్రీ ఎన్ ఎస్ విINC
11ఈరోడ్గణేశ్వర్తి, శ్రీ ఎ.MDMK
12Kallakurichiఆది శంకర్, శ్రీడిఎంకె
13కాంచీపురం-ఎస్పెరుమాళ్, శ్రీ విశ్వనాథన్INC
14Kanniyakumariహెలెన్, శ్రీమతి. డేవిడ్సన్ J.డిఎంకె
15కరూర్తంబి దురై, డాక్టర్. M.ఎఐఎడిఎంకె
16క్రిష్ణగిరిలోసుగవనం, శ్రీ ఇ.జిడిఎంకె
17మధురైఅళగిరి, శ్రీ ఎంకెడిఎంకె
18మయిలాడుతురైమనయన్, శ్రీ OSఎఐఎడిఎంకె
19నాగపట్నం-ఎస్విజయన్, శ్రీ ఎ.కె.ఎస్డిఎంకె
20నమక్కల్గాంధిసెల్వాన్, శ్రీ ఎస్.డిఎంకె
21నీలగిరి-ఎస్రాజా, శ్రీ అంతిమతుడిఎంకె
22పెరంబలూర్నెపోలియన్, శ్రీ డి.డిఎంకె
23పొల్లాచిసుగుమార్, శ్రీ కే.ఎఐఎడిఎంకె
24రామనాథపురంశివకుమార్, శ్రీ K. అలియాస్ JK రిథీష్డిఎంకె
25సేలంసెమ్మాలై, శ్రీ ఎస్.ఎఐఎడిఎంకె
26శివగంగచిదంబరం, శ్రీ పలియానియాప్పన్INC
27శ్రిపెరంబుదూర్బలూ, తిరు తాలిక్కట్టై రాజేధర్వర్డిఎంకె
28Tenkasi -SCలింగం, శ్రీ పి.సిపిఐ
29తంజావూరుపాలనిమణికం, శ్రీ ఎస్డిఎంకె
30అప్పుడు నేనుఆరూన్ రషీద్, శ్రీ JMINC
31Thoothukkudiజయదురై, శ్రీ ఎస్ఆర్డిఎంకె
32తిరుచిరాపల్లికుమార్, శ్రీ పి.ఎఐఎడిఎంకె
33తిరునల్వేలిరామసుబ్బు, శ్రీ ఎస్INC
34తిరుప్పూర్శివసామి, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
35తిరువల్లూరు-ఎస్వేణుగోపాల్, డాక్టర్. Ponnusamyఎఐఎడిఎంకె
36తిరువన్నమలైవేణుగోపాల్, తిరు దనాపల్డిఎంకె
37వెల్లూర్అబ్దుల్ రెహమాన్, శ్రీడిఎంకె
38విలుప్పురం -ఎస్ఆనందన్, శ్రీ కే. మురుగేసన్ఎఐఎడిఎంకె
39విరుదునగర్టాగోర్, శ్రీ మానికాINC
పద్నాలుగో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంవేలు, శ్రీ రంగసామిపిఎంకె
2చెంగల్పట్టుమూర్తి, శ్రీ ఎకెపిఎంకె
3చెన్నై సెంట్రల్మారన్, తిరు దయానిధిడిఎంకె
4చెన్నై నార్త్కుప్పూసమి, శ్రీ C.డిఎంకె
5చెన్నై సౌత్బలూ, తిరు తాలిక్కట్టై రాజేధర్వర్డిఎంకె
6చిదంబరం -ఎస్పొనస్స్వామి, శ్రీ E.పిఎంకె
7కోయంబత్తూరుసుబ్బరాయన్, శ్రీ కే.సిపిఐ
8కడలూరువెంకటపతి, శ్రీ కన్నూసమిడిఎంకె
9ధర్మపురిసెంథిల్, డాక్టర్. రామన్పిఎంకె
10దిండిగల్చిత్తాన్, శ్రీ ఎన్ ఎస్ విINC
11Gobichettipalayamఎల్లోగోవన్, శ్రీ EVKSINC
12కరూర్పల్లని శామి, శ్రీ కేసీ.డిఎంకె
13Krisnagiriసుగవనం, శ్రీ ఇ.జిడిఎంకె
14మధురైపొన్నస్వామి, శ్రీ మోహన్సిపిఐ (ఎం)
15మయిలాడుతురైఅయ్యర్, శ్రీ మణి శంకర్INC
16నాగపట్నం-ఎస్విజయన్, శ్రీ ఎ.కె.ఎస్డిఎంకె
17Nagercoilబెల్లార్మిన్, శ్రీ ఏవిసిపిఐ (ఎం)
18నీలగిరిప్రభు, శ్రీ ఆర్.INC
19పళనిఖరతేన్, శ్రీ సాలరపట్టి కుప్పూసమిINC
20పెరంబాలూర్ -ఎస్రాజా, శ్రీ అంతిమతుడిఎంకె
21Periyakulamఆరూన్ రషీద్, శ్రీ JMINC
22పొల్లాచి-ఎస్కృష్ణన్, డాక్టర్. సిMDMK
23Pudukkottaiరెగూపీ, శ్రీ సేగుగన్డిఎంకె
24రామనాథపురంభవానీ రాజేంద్రన్, శ్రీ. MSKడిఎంకె
25రసిపురం -ఎస్రాణి, శ్రీమతి. కెINC
26సేలంతంగ్క బాల, శ్రీ కెవిINC
27శివగంగచిదంబరం, శ్రీ పలియానియాప్పన్INC
28శివకాశిసిప్పిరై, శ్రీ ఎ. రవిచంద్రన్MDMK
29శ్రీపెరంబుదుర్ -ఎస్కృష్ణస్వామి, శ్రీ ఎ.డిఎంకె
30Tenkasi -SCఅప్పడురై, శ్రీ ఎం.సిపిఐ
31తంజావూరుపాలనిమణికం, శ్రీ ఎస్డిఎంకె
32తిండివనంDhanaraju, డాక్టర్. కెపిఎంకె
33తిరుచెందూర్Selvi, శ్రీమతి. వి రాదికాడిఎంకె
34తిరుచెంగోడ్Jagadeesan, శ్రీమతి. సుబ్బులక్ష్మిడిఎంకె
35తిరుచిరాపల్లిగణేసన్, శ్రీ ఎల్.MDMK
36తిరునల్వేలిఅత్తితన్, శ్రీ ధనుస్కోడిINC
37Tiruppatturవేణుగోపాల్, తిరు దనాపల్డిఎంకె
38Vandavasiరామచంద్రన్, శ్రీ జిన్జీ ఎన్MDMK
39వెల్లూర్కాదర్ మొహిద్దీన్, శ్రీ కెడిఎంకె

పదమూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంజగత్రాక్షకుడు, శ్రీ ఎస్.డిఎంకె
2చెంగల్పట్టుమూర్తి, శ్రీ ఎకెపిఎంకె
3చెన్నై సెంట్రల్మారన్, శ్రీ మురసొలిడిఎంకె
4చెన్నై నార్త్కుప్పూసమి, శ్రీ C.డిఎంకె
5చెన్నై సౌత్బలూ, తిరు తాలిక్కట్టై రాజేధర్వర్డిఎంకె
6చిదంబరం -ఎస్పొనస్స్వామి, శ్రీ E.పిఎంకె
7కోయంబత్తూరురాధాకృష్ణన్, శ్రీ సిపిబిజెపి
8కడలూరుఆది శంకర్, శ్రీడిఎంకె
9ధర్మపురిఎల్లోగోవన్, శ్రీ పిపిఎంకె
10దిండిగల్శ్రీనివాసన్, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
11Gobichettipalayamకాలిపాన్, శ్రీ కేకేఎఐఎడిఎంకె
12కరూర్చిన్నస్వామి, శ్రీ ఎం.ఎఐఎడిఎంకె
13Krisnagiriవెట్రిసెల్వన్, శ్రీ వి.డిఎంకె
14మధురైపొన్నస్వామి, శ్రీ మోహన్సిపిఐ (ఎం)
15మయిలాడుతురైఅయ్యర్, శ్రీ మణి శంకర్INC
16నాగపట్నం-ఎస్విజయన్, శ్రీ ఎ.కె.ఎస్డిఎంకె
17Nagercoilరాధాకృష్ణన్, శ్రీ పొన్బిజెపి
18నీలగిరిM. మాస్టర్ మాథన్, శ్రీబిజెపి
19ఆంగ్లో-ఇండియన్కు ప్రతిపాదించబడిందిD`Souza, డాక్టర్. (శ్రీమతి) బీట్రిక్స్సమతా పార్టీ
20పళనికుమారస్వామి, శ్రీ పళనిప్ప గుండేర్ఎఐఎడిఎంకె
21పెరంబాలూర్ -ఎస్రాజా, శ్రీ అంతిమతుడిఎంకె
22Periyakulamధినకరన్, శ్రీ TTVఎఐఎడిఎంకె
23పొల్లాచి-ఎస్కృష్ణన్, డాక్టర్. సిMDMK
24Pudukkottaiతిరునవుక్కరసర్, శ్రీ సుబిజెపి
25రామనాథపురంMalaisamy, డాక్టర్. కెఎఐఎడిఎంకె
26రసిపురం -ఎస్సరోజ, డాక్టర్. (శ్రీమతి) వి.ఎఐఎడిఎంకె
27సేలంసెల్వంగన్పతి, శ్రీ TMఎఐఎడిఎంకె
28శివగంగNatchiappan, డాక్టర్. సుదర్శన్ EMINC
29శివకాశివైకో, శ్రీMDMK
30శ్రీపెరంబుదుర్ -ఎస్కృష్ణస్వామి, శ్రీ ఎ.డిఎంకె
31Tenkasi -SCమురుగేసన్, శ్రీ ఎస్.ఎఐఎడిఎంకె
32తంజావూరుపాలనిమణికం, శ్రీ ఎస్డిఎంకె
33తిండివనంరామచంద్రన్, శ్రీ జిన్జీ ఎన్MDMK
34తిరుచెందూర్Jeyaseelan, డాక్టర్. ADKడిఎంకె
35తిరుచెంగోడ్కన్నప్పన్, శ్రీ ఎం.MDMK
36తిరుచిరాపల్లికుమారమంగళం, శ్రీ పిఆర్బిజెపి
37తిరుచిరాపల్లిదళిత ఎళిల్మలై, శ్రీఎఐఎడిఎంకె
38తిరునల్వేలిపాండియన్, శ్రీ పిఎఐఎడిఎంకె
39Tiruppatturవేణుగోపాల్, తిరు దనాపల్డిఎంకె
40Vandavasiదురై, శ్రీ M.పిఎంకె
41వెల్లూర్శంముగం, శ్రీ ఎన్.టిపిఎంకె

పన్నెండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంగోపాల్, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
2చెంగల్పట్టుపన్నీర్సెల్వం, శ్రీ కంచిఎఐఎడిఎంకె
3చిదంబరం-SCదళిత ఎళిల్మలై, శ్రీపిఎంకె
4కోయంబత్తూరురాధాకృష్ణన్, శ్రీ సిపిబిజెపి
5కడలూరుధమోథరన్, శ్రీ MCఎఐఎడిఎంకె
6ధర్మపురిK.Parymohan శ్రీపిఎంకె
7దిండిగల్శ్రీనివాసన్, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
8Gobichettipalayamచిన్నాసమి, శ్రీ వికెఎఐఎడిఎంకె
9కరూర్తంబి దురై, డాక్టర్. M.ఎఐఎడిఎంకె
10క్రిష్ణగిరిలోమునసుమి, శ్రీ కెపిఎఐఎడిఎంకె
11మద్రాస్ సెంట్రల్మారన్, శ్రీ మురసొలిడిఎంకె
12మద్రాస్ నార్త్కుప్పూసమి, శ్రీ C.డిఎంకె
13మద్రాస్ సౌత్బలూ, తిరు తాలిక్కట్టై రాజేధర్వర్డిఎంకె
14మధురైస్వామి, డాక్టర్. సుబ్రహ్మణ్యజనతా పార్టీ
15మయిలాడుతురైకృష్ణమూర్తి, శ్రీ కే.టిఎంసి (ఎం)
16నాగపట్నం-SCసెల్వారసు, శ్రీ ఎం.సిపిఐ
17Nagercoilడెన్నిస్, శ్రీ ఎన్.టిఎంసి (ఎం)
18నీలగిరిM. మాస్టర్ మాథన్, శ్రీబిజెపి
19పళనిగణేశ్వర్తి, శ్రీ ఎ.MDMK
20పెరంబలూర్-SCరాజారింగం, శ్రీ పి.ఎఐఎడిఎంకె
21Periyakulamముతియా, శ్రీ ఆర్.ఎఐఎడిఎంకె
22పొల్లాచి-SCథియాగరాజన్, శ్రీ ఎం.ఎఐఎడిఎంకె
23Pudukkottaiపర్మాశివం రాజా, శ్రీఎఐఎడిఎంకె
24రామనాథపురంసతియమూర్తి, శ్రీ వి.ఎఐఎడిఎంకె
25రాసిపురం-SCసరోజ, డాక్టర్. (శ్రీమతి) వి.ఎఐఎడిఎంకె
26సేలంరామమూర్తి, శ్రీ వప్పప్పడి కూతపదాయకిఇండ్.
27శివగంగచిదంబరం, శ్రీ పలియానియాప్పన్టిఎంసి (ఎం)
28శివకాశివైకో, శ్రీMDMK
29శ్రీపెరంబుదూర్-SCవేణుగోపాల్, శ్రీ కే.ఎఐఎడిఎంకె
30తేన్కాసి-SCమురుగేసన్, శ్రీ ఎస్.ఎఐఎడిఎంకె
31తంజావూరుపాలనిమణికం, శ్రీ ఎస్డిఎంకె
32తిండివనంరామచంద్రన్, శ్రీ జిన్జీ ఎన్MDMK
33తిరుచెందూర్Ramarajan శ్రీఎఐఎడిఎంకె
34తిరుచెంగోడ్పలనిస్వామి, శ్రీ కే.ఎఐఎడిఎంకె
35తిరుచిరాపల్లికుమారమంగళం, శ్రీ పిఆర్బిజెపి
36తిరునల్వేలిజనతనానన్, శ్రీ MR కాదంబూర్ఎఐఎడిఎంకె
37Tiruppatturవేణుగోపాల్, తిరు దనాపల్డిఎంకె
38Vandavasiదురై, శ్రీ M.పిఎంకె
39వెల్లూర్శంముగం, శ్రీ ఎన్.టిపిఎంకె

పదకొండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంవేలు, శ్రీ AMటిఎంసి (ఎం)
2చెంగల్పట్టుపరుశురామన్, శ్రీ కులసేకరడిఎంకె
3చిదంబరం-SCగణేసన్, శ్రీ వి.డిఎంకె
4కోయంబత్తూరురామనాథన్, శ్రీ ఎం.డిఎంకె
5కడలూరువెంకటేసన్, శ్రీ పిఆర్ఎస్టిఎంసి (ఎం)
6ధర్మపురితీర్థరామన్, శ్రీ పి.టిఎంసి (ఎం)
7దిండిగల్చిత్తాన్, శ్రీ ఎన్ ఎస్ విటిఎంసి (ఎం)
8Gobichettipalayamషంముగసుందరం, శ్రీ విపిడిఎంకె
9కరూర్నత్రియాన్, శ్రీ కే.టిఎంసి (ఎం)
10క్రిష్ణగిరిలోనరసింహన్, శ్రీ C.టిఎంసి (ఎం)
11మద్రాస్ సెంట్రల్మారన్, శ్రీ మురసొలిడిఎంకె
12మద్రాస్ నార్త్సోము, శ్రీ ఎన్విఎన్డిఎంకె
13మద్రాస్ సౌత్బలూ, తిరు తాలిక్కట్టై రాజేధర్వర్డిఎంకె
14మధురైరాంబాబు, శ్రీ A. గోవిందరాజులు సుబ్బరమన్టిఎంసి (ఎం)
15మయిలాడుతురైరాజేంద్రన్, శ్రీ పివిటిఎంసి (ఎం)
16నాగపట్నం-SCసెల్వారసు, శ్రీ ఎం.సిపిఐ
17Nagercoilడెన్నిస్, శ్రీ ఎన్.టిఎంసి (ఎం)
18నీలగిరిబాలసుబ్రెమోనియన్, శ్రీ SRటిఎంసి (ఎం)
19పళనిఖరతేన్, శ్రీ సాలరపట్టి కుప్పూసమిటిఎంసి (ఎం)
20పెరంబలూర్-SCరాజా, శ్రీ అంతిమతుడిఎంకె
21Periyakulamజ్ఞానగురుసమి, శ్రీ ఆర్.డిఎంకె
22పొల్లాచి-SCకందసామి, శ్రీ వి.టిఎంసి (ఎం)
23Pudukkottaiశివ, శ్రీ పిడిఎంకె
24రామనాథపురంఉదయప్పన్, శ్రీ సుబ్రమనియన్టిఎంసి (ఎం)
25రాసిపురం-SCకందసామి, శ్రీ కే.టిఎంసి (ఎం)
26సేలందేవాదాస్, శ్రీ ఆర్.టిఎంసి (ఎం)
27శివగంగచిదంబరం, శ్రీ పలియానియాప్పన్టిఎంసి (ఎం)
28శివకాశిఅళగిరి సామి, శ్రీ వి.సిపిఐ
29శ్రీపెరంబుదూర్-SCనాగరాత్నం, శ్రీ టి.డిఎంకె
30తేన్కాసి-SCఅరుణాచలం, శ్రీ మోకయ్యటిఎంసి (ఎం)
31తంజావూరుపాలనిమణికం, శ్రీ ఎస్డిఎంకె
32తిండివనంవెంకటరామన్, శ్రీ తిండివనం జి.డిఎంకె
33తిరుచెందూర్అత్తితన్, శ్రీ ధనుస్కోడిటిఎంసి (ఎం)
34తిరుచెంగోడ్రామలింగం, డాక్టర్. KPడిఎంకె
35తిరుచిరాపల్లిఅదైకలారాజ్, శ్రీ లౌరుస్వామిటిఎంసి (ఎం)
36తిరునల్వేలిశివప్రకాశం, శ్రీ DSAడిఎంకె
37Tiruppatturవేణుగోపాల్, తిరు దనాపల్డిఎంకె
38Vandavasiబలరామన్, శ్రీ ఎల్టిఎంసి (ఎం)
39వెల్లూర్శంముగం, శ్రీ పి.డిఎంకె

పది లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంజీవరతింగం, శ్రీ రంగస్వామికాంగ్రెస్ (ఐ)
2చెంగల్పట్టురాజేంద్ర కుమార్, శ్రీ ఎస్ఎస్ఆర్ఎఐఎడిఎంకె
3చిదంబరం-SCPeruman, డాక్టర్. పి. వాల్లల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
4కోయంబత్తూరుకుప్పస్స్వామి, శ్రీ CKకాంగ్రెస్ (ఐ)
5కడలూరుకాలిపెరుమల్, శ్రీ పిపికాంగ్రెస్ (ఐ)
6ధర్మపురితంగ్క బాల, శ్రీ కెవికాంగ్రెస్ (ఐ)
7దిండిగల్శ్రీనివాసన్, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
8Gobichettipalayamనారాయణన్, శ్రీ పి.జిఎఐఎడిఎంకె
9కరూర్మురుగేశన్, డాక్టర్. N.ఎఐఎడిఎంకె
10క్రిష్ణగిరిలోరామమూర్తి, శ్రీ వప్పప్పడి కూతపదాయకికాంగ్రెస్ (ఐ)
11మద్రాస్ సెంట్రల్అంబరుసు, శ్రీ ఎరాకాంగ్రెస్ (ఐ)
12మద్రాస్ నార్త్పాండియన్, శ్రీ డి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
13మద్రాస్ సౌత్శ్రీ్ధరన్, డాక్టర్. ఆర్ఎఐఎడిఎంకె
14మధురైరాంబాబు, శ్రీ A. గోవిందరాజులు సుబ్బరమన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
15మయిలాడుతురైఅయ్యర్, శ్రీ మణి శంకర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
16నాగపట్నం-SCపద్మ, డాక్టర్. (శ్రీమతి.)కాంగ్రెస్ (ఐ)
17Nagercoilడెన్నిస్, శ్రీ ఎన్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
18నీలగిరిప్రభు, శ్రీ ఆర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
19పళనికుమారస్వామి, శ్రీ పళనిప్ప గుండేర్ఎఐఎడిఎంకె
20పళనిగౌండర్, శ్రీ సేనాపతి ఎ.కాంగ్రెస్ (ఐ)
21పెరంబలూర్-SCఅశోకరాజ్, శ్రీ ఎ.ఎఐఎడిఎంకె
22Periyakulamరామసామి, శ్రీ ఆర్.ఎఐఎడిఎంకె
23పొల్లాచి-SCవర్మ, శ్రీ B. రాజా రవిఎఐఎడిఎంకె
24Pudukkottaiసుందర్రాజ్, శ్రీ ఎన్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
25రామనాథపురంRajeshwaran, డాక్టర్. Vadiveluకాంగ్రెస్ (ఐ)
26రాసిపురం-SCదేవరాజన్, శ్రీ B.కాంగ్రెస్ (ఐ)
27సేలంకుమారమంగళం, శ్రీ పిఆర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
28శివగంగచిదంబరం, శ్రీ పలియానియాప్పన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
29శివకాశిగోవిందా రాజులు, శ్రీ ఆర్. కంగాఎఐఎడిఎంకె
30శ్రీపెరంబుదూర్-SCచంద్రశేఖర్, శ్రీమతి. Maragathamకాంగ్రెస్ (ఐ)
31తేన్కాసి-SCఅరుణాచలం, శ్రీ మోకయ్యకాంగ్రెస్ (ఐ)
32తంజావూరువందయార్, శ్రీ కృష్ణసమి తులసియకాంగ్రెస్ (ఐ)
33Thindivanamతిండివానం, శ్రీ కే. రామమూర్తికాంగ్రెస్ (ఐ)
34తిరుచెందూర్అత్తితన్, శ్రీ ధనుస్కోడికాంగ్రెస్ (ఐ)
35తిరుచెంగోడ్సౌందర్రం, డాక్టర్. (శ్రీమతి) KSఎఐఎడిఎంకె
36తిరుచిరాపల్లిఅదైకలారాజ్, శ్రీ లౌరుస్వామికాంగ్రెస్ (ఐ)
37తిరునల్వేలిజనతనానన్, శ్రీ MR కాదంబూర్ఎఐఎడిఎంకె
38Tirupatturజయమోహన్, శ్రీ ఆదికేశవన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
39Vandavasiకృష్ణస్వామి, శ్రీ ఎం.కాంగ్రెస్ (ఐ)
40వెల్లూర్పాషా, శ్రీ B. అక్బర్కాంగ్రెస్ (ఐ)

తొమ్మిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంజీవరతింగం, శ్రీ రంగస్వామికాంగ్రెస్ (ఐ)
2చెంగల్పట్టుపన్నీర్సెల్వం, శ్రీ కంచిఎఐఎడిఎంకె
3చిదంబరం-SCPeruman, డాక్టర్. పి. వాల్లల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
4కోయంబత్తూరుకుప్పస్స్వామి, శ్రీ CKకాంగ్రెస్ (ఐ)
5కడలూరువెంకటేసన్, శ్రీ పిఆర్ఎస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
6ధర్మపురిశేఖర్, శ్రీ ఎంజిఎఐఎడిఎంకె
7దిండిగల్శ్రీనివాసన్, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
8Gobichettipalayamనారాయణన్, శ్రీ పి.జిఎఐఎడిఎంకె
9కరూర్తంబి దురై, డాక్టర్. M.ఎఐఎడిఎంకె
10క్రిష్ణగిరిలోరామమూర్తి, శ్రీ వప్పప్పడి కూతపదాయకికాంగ్రెస్ (ఐ)
11మద్రాస్ సెంట్రల్అంబరుసు, శ్రీ ఎరాకాంగ్రెస్ (ఐ)
12మద్రాస్ నార్త్పాండియన్, శ్రీ డి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
13మద్రాస్ సౌత్బాలి, డాక్టర్. Vyjayantimalaకాంగ్రెస్ (ఐ)
14మధురైరాంబాబు, శ్రీ A. గోవిందరాజులు సుబ్బరమన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
15మయిలాడుతురైప్యాకర్ మహ్మద్, శ్రీ ESMకాంగ్రెస్ (ఐ)
16నాగపట్నం-SCసెల్వారసు, శ్రీ ఎం.సిపిఐ
17Nagercoilడెన్నిస్, శ్రీ ఎన్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
18నీలగిరిప్రభు, శ్రీ ఆర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
19పళనిగౌండర్, శ్రీ సేనాపతి ఎ.కాంగ్రెస్ (ఐ)
20పెరంబలూర్-SCఅశోకరాజ్, శ్రీ ఎ.ఎఐఎడిఎంకె
21Periyakulamముతియా, శ్రీ ఆర్.ఎఐఎడిఎంకె
22పొల్లాచి-SCవర్మ, శ్రీ B. రాజా రవిఎఐఎడిఎంకె
23Pudukkottaiసుందర్రాజ్, శ్రీ ఎన్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
24రామనాథపురంRajeshwaran, డాక్టర్. Vadiveluకాంగ్రెస్ (ఐ)
25రాసిపురం-SCదేవరాజన్, శ్రీ B.కాంగ్రెస్ (ఐ)
26సేలంకుమారమంగళం, శ్రీ పిఆర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
27శివగంగచిదంబరం, శ్రీ పలియానియాప్పన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
28శివకాశిKallimuthu, డాక్టర్. కెఎఐఎడిఎంకె
29శ్రీపెరంబుదూర్-SCచంద్రశేఖర్, శ్రీమతి. Maragathamకాంగ్రెస్ (ఐ)
30తేన్కాసి-SCఅరుణాచలం, శ్రీ మోకయ్యకాంగ్రెస్ (ఐ)
31తంజావూరుసింగరావడివెల్, శ్రీ శివనందంకాంగ్రెస్ (ఐ)
32తిండివనంRamadass, డాక్టర్. ఆర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
33తిరుచెందూర్అత్తితన్, శ్రీ ధనుస్కోడికాంగ్రెస్ (ఐ)
34తిరుచెంగోడ్పల్లని శామి, శ్రీ కేసీ.ఎఐఎడిఎంకె
35తిరుచిరాపల్లిఅదైకలారాజ్, శ్రీ లౌరుస్వామికాంగ్రెస్ (ఐ)
36తిరునల్వేలిజనతనానన్, శ్రీ MR కాదంబూర్ఎఐఎడిఎంకె
37Tirupatturజయమోహన్, శ్రీ ఆదికేశవన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
38Vandavasiబలరామన్, శ్రీ ఎల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
39వెల్లూర్అబ్దుల్ సమాద్, శ్రీ ఎ.కెకాంగ్రెస్ (ఐ)

ఎనిమిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంజీవరతింగం, శ్రీ రంగస్వామికాంగ్రెస్ (ఐ)
2చెంగల్పట్టుజగత్రాక్షకుడు, శ్రీ ఎస్.ఎఐఎడిఎంకె
3చిదంబరం-SCPeruman, డాక్టర్. పి. వాల్లల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
4కోయంబత్తూరుకుప్పస్స్వామి, శ్రీ CKకాంగ్రెస్ (ఐ)
5కడలూరువెంకటేసన్, శ్రీ పిఆర్ఎస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
6ధర్మపురితంబి దురై, డాక్టర్. M.ఎఐఎడిఎంకె
7దిండిగల్నటరాజన్, శ్రీ KRఎఐఎడిఎంకె
8Gobichettipalayamకొలండీవేలు, శ్రీ పి.ఎఐఎడిఎంకె
9కరూర్మురుగన్, శ్రీ ఎఆర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
10క్రిష్ణగిరిలోరామమూర్తి, శ్రీ వప్పప్పడి కూతపదాయకికాంగ్రెస్ (ఐ)
11మద్రాస్ సెంట్రల్Kalanitthi, డాక్టర్. A.డిఎంకె
12మద్రాస్ నార్త్సోము, శ్రీ ఎన్విఎన్డిఎంకె
13మద్రాస్ సౌత్బాలి, డాక్టర్. Vyjayantimalaకాంగ్రెస్ (ఐ)
14మధురైసుబ్బరామన్, శ్రీ ఏజీకాంగ్రెస్ (ఐ)
15మయూరం-SCప్యాకర్ మహ్మద్, శ్రీ ESMకాంగ్రెస్ (ఐ)
16నాగపట్నం-SCమాలలింగం, శ్రీ ఎం.ఎఐఎడిఎంకె
17Nagercoilడెన్నిస్, శ్రీ ఎన్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
18నీలగిరిప్రభు, శ్రీ ఆర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
19పళనిగౌండర్, శ్రీ సేనాపతి ఎ.కాంగ్రెస్ (ఐ)
20పెరంబలూర్-SCతంగరాజు, శ్రీ ఎస్.ఎఐఎడిఎంకె
21Periyakulamసెల్వేంద్రన్, శ్రీ పి.ఎఐఎడిఎంకె
22పొల్లాచి-SCఅన్నా నంబి, శ్రీ ఆర్.ఎఐఎడిఎంకె
23Pudukkottaiసుందర్రాజ్, శ్రీ ఎన్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
24రామనాథపురంRajeshwaran, డాక్టర్. Vadiveluకాంగ్రెస్ (ఐ)
25రాసిపురం-SCదేవరాజన్, శ్రీ B.కాంగ్రెస్ (ఐ)
26సేలంకుమారమంగళం, శ్రీ పిఆర్కాంగ్రెస్ (ఐ)
27శివగంగచిదంబరం, శ్రీ పలియానియాప్పన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
28శివకాశిశందర్రాజన్, శ్రీ ఎన్.ఎఐఎడిఎంకె
29శ్రీపెరంబుదూర్-SCచంద్రశేఖర్, శ్రీమతి. Maragathamకాంగ్రెస్ (ఐ)
30తేన్కాసి-SCఅరుణాచలం, శ్రీ మోకయ్యకాంగ్రెస్ (ఐ)
31తంజావూరుసింగరావడివెల్, శ్రీ శివనందంకాంగ్రెస్ (ఐ)
32తిండివనంపడయచీ, శ్రీ ఎస్ఎస్ రామస్వామికాంగ్రెస్ (ఐ)
33తిరుచెందూర్అత్తితన్, శ్రీ ధనుస్కోడికాంగ్రెస్ (ఐ)
34తిరుచెందూర్కోసలరం, శ్రీ కే టికాంగ్రెస్ (ఐ)
35తిరుచెంగోడ్కన్నన్, శ్రీ పి.ఎఐఎడిఎంకె
36తిరుచిరాపల్లిఅదైకలారాజ్, శ్రీ లౌరుస్వామికాంగ్రెస్ (ఐ)
37తిరునల్వేలిజనతనానన్, శ్రీ MR కాదంబూర్ఎఐఎడిఎంకె
38Tirupatturజయమోహన్, శ్రీ ఆదికేశవన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
39Vandavasiబలరామన్, శ్రీ ఎల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
40వెల్లూర్శంముగం, శ్రీ ఎసిఎఐఎడిఎంకె

ఏడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంవేలు, శ్రీ AMకాంగ్రెస్ (ఐ)
2చెంగల్పట్టుఅంబరుసు, శ్రీ ఎరాకాంగ్రెస్ (ఐ)
3చిదంబరం-SCKulandaivelu, డాక్టర్. విడిఎంకె
4కోయంబత్తూరుమోహన్, శ్రీ ఎరాడిఎంకె
5కడలూరుముతుకుమారన్, శ్రీ ఆర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
6ధర్మపురిఅర్జునన్, శ్రీ కే.డిఎంకె
7దిండిగల్మేయతేవెర్, శ్రీ కే.డిఎంకె
8Gobichettipalayamచిన్నస్వామి, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె
9కరూర్సెబాస్టియన్, శ్రీ SA డోరైకాంగ్రెస్ (ఐ)
10క్రిష్ణగిరిలోరామమూర్తి, శ్రీ వప్పప్పడి కూతపదాయకికాంగ్రెస్ (ఐ)
11మద్రాస్ సెంట్రల్Kalanitthi, డాక్టర్. A.డిఎంకె
12మద్రాస్ నార్త్లక్ష్మణన్, శ్రీ జి.డిఎంకె
13మద్రాస్ సౌత్వెంకటరామన్, శ్రీ ఆర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
14మధురైసుబ్బరామన్, శ్రీ ఏజీకాంగ్రెస్ (ఐ)
15మయూరం-SCకుదంతై రామలింగం N., శ్రీకాంగ్రెస్ (ఐ)
16నాగపట్నం-SCకరుణానితి, శ్రీ తజ్హి M.డిఎంకె
17నాగపట్నం-SCమురుగన్, శ్రీ కే.సిపిఐ
18Nagercoilడెన్నిస్, శ్రీ ఎన్.టిఎంసి (ఎం)
19నీలగిరిప్రభు, శ్రీ ఆర్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
20పళనిగౌండర్, శ్రీ సేనాపతి ఎ.కాంగ్రెస్ (ఐ)
21పెరంబలూర్-SCమణి, శ్రీ KBSకాంగ్రెస్ (ఐ)
22Periyakulamజక్కాయన్, శ్రీ ఎస్.కె.కెఎఐఎడిఎంకె
23Periyakulamనటరాజన్, శ్రీ కుంబుం ఎన్.డిఎంకె
24పొల్లాచి-SCదండపాని, శ్రీ సిడిఎంకె
25Pudukkottaiస్వామినాథన్, శ్రీ VNకాంగ్రెస్ (ఐ)
26రామనాథపురంశాంతియురన్, శ్రీ MSKడిఎంకె
27రాసిపురం-SCదేవరాజన్, శ్రీ B.కాంగ్రెస్ (ఐ)
28సేలంపాలనియాప్పన్, శ్రీ C.డిఎంకె
29శివగంగస్వామినాథన్, శ్రీ RVకాంగ్రెస్ (ఐ)
30శివకాశిశందర్రాజన్, శ్రీ ఎన్.ఎఐఎడిఎంకె
31శ్రీపెరంబుదూర్-SCనాగరాత్నం, శ్రీ టి.డిఎంకె
32తేన్కాసి-SCఅరుణాచలం, శ్రీ మోకయ్యకాంగ్రెస్ (ఐ)
33తంజావూరుసింగరావడివెల్, శ్రీ శివనందంకాంగ్రెస్ (ఐ)
34తిండివనంపడయచీ, శ్రీ ఎస్ఎస్ రామస్వామికాంగ్రెస్ (ఐ)
35తిరుచెందూర్కోసలరం, శ్రీ కే టికాంగ్రెస్ (ఐ)
36తిరుచెంగోడ్కందస్వామి, శ్రీ ఎం.డిఎంకె
37తిరుచిరాపల్లిసెల్వారాజు, శ్రీ ఎన్.డిఎంకె
38తిరునల్వేలిశివప్రకాశం, శ్రీ DSAడిఎంకె
39Trupathurమురుగన్, శ్రీ ఎస్.డిఎంకె
40Vandavasiపట్యుస్వామి, శ్రీ డి.కాంగ్రెస్ (ఐ)
41వెల్లూర్అబ్దుల్ సమాద్, శ్రీ ఎ.కెకాంగ్రెస్ (ఐ)

ఆరవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అరక్కోణంఅగగేషన్ ముదలియార్, శ్రీ ఓవిసమావేశం
2చెంగల్పట్టుమోహన్రంగం, శ్రీ ఆర్.ఎఐఎడిఎంకె
3చిదంబరం-SCమురుగేసన్, శ్రీ అరసన్ఎఐఎడిఎంకె
4కోయంబత్తూరుకృష్ణన్, శ్రీమతి. పార్వతిCP
5కడలూరుభువరాహన్, శ్రీ ఐరాప్పు గోవిందస్వామిసమావేశం
6ధర్మపురిరామమూర్తి, శ్రీ వప్పప్పడి కూతపదాయకిసమావేశం
7దిండిగల్మేయతేవెర్, శ్రీ కే.ఎఐఎడిఎంకె
8Gobichettipalayamరామస్వామి, శ్రీ కేఎస్సమావేశం
9కరూర్గోపాల్, శ్రీ కే.సమావేశం
10క్రిష్ణగిరిలోPeriasamy, డాక్టర్. పివిఎఐఎడిఎంకె
11మద్రాస్ సెంట్రల్రామచంద్రన్, శ్రీ పి.జనతా పార్టీ
12మద్రాస్ నార్త్అసిథంబి, శ్రీ AVPడిఎంకె
13మద్రాస్ సౌత్వెంకటరామన్, శ్రీ ఆర్.సమావేశం
14మధురైస్వామినాథన్, శ్రీ RVసమావేశం
15మయూరం-SCకుదంతై రామలింగం N., శ్రీసమావేశం
16నాగపట్నం-SCమురుగన్, శ్రీ శివమల్లి గోవిందన్CP
17Nagercoilఅనంతన్, శ్రీ కుమారిజనతా పార్టీ
18నీలగిరిరామలింగం, శ్రీ పిఎఐఎడిఎంకె
19పళనిసుబ్రమణియం, శ్రీ C.సమావేశం
20పెరంబలూర్-SCఅశోకరాజ్, శ్రీ ఎ.ఎఐఎడిఎంకె
21Periyakulamరామసామి, శ్రీ ఎస్.ఎఐఎడిఎంకె
22పొల్లాచి-SCరాజు, శ్రీ కెఎఐఎడిఎంకె
23Pudukkottaiఇలన్చేజియాన్, శ్రీ VSఎఐఎడిఎంకె
24రామనాథపురంఅన్బలగన్, శ్రీ పి.ఎఐఎడిఎంకె
25రాసిపురం-SCదేవరాజన్, శ్రీ B.సమావేశం
26సేలం తిరుచెంగోడ్కన్నన్, శ్రీ పి.ఎఐఎడిఎంకె
27శివగంగథియాగరాజన్, శ్రీ పెరియాసామిఎఐఎడిఎంకె
28శివకాశిJeyalakshmi, శ్రీమతి. Venkatasamyసమావేశం
29శ్రీపెరంబుదూర్-SCజగనాథన్, శ్రీ సీయరాన్ఎఐఎడిఎంకె
30తేన్కాసి-SCఅరుణాచలం, శ్రీ మోకయ్యసమావేశం
31తంజావూరుసింగరావడివెల్, శ్రీ శివనందంసమావేశం
32తంజావూరుసోమసుందరం, శ్రీ ఎస్డీఎఐఎడిఎంకె
33Thirupatturవిశ్వనాథన్, శ్రీ సిఎఐఎడిఎంకె
34తిండివనంలక్ష్మీనారాయణన్, శ్రీ ఎం.ఆర్సమావేశం
35తిరుచెందూర్కోసలరం, శ్రీ కే టిసమావేశం
36తిరుచెంగోడ్కొలంటైవెల్లు, శ్రీ ఆర్.ఎఐఎడిఎంకె
37తిరుచిరాపల్లికళ్యాసుసుందరం, శ్రీ ఎం.CP
38తిరునల్వేలిఅరుణాచలం, శ్రీ వి. అలియాస్, `అదాడి` అరుణఎఐఎడిఎంకె
39వెల్లూర్దండాయతుపాని, శ్రీ వి.జనతా పార్టీ
40Wandiwashవేణుగోపాల్ గౌన్డర్, శ్రీ C.ఎఐఎడిఎంకె

ఐదవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

తమిళనాడు
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1Chengleputచిట్టి బాబు, శ్రీ C.డిఎంకె
2చిదంబరం-SCమాయావన్, శ్రీ వి.డిఎంకె
3కోయంబత్తూరుకృష్ణన్, శ్రీమతి. పార్వతిCP
4కోయంబత్తూరుబలధందయుడు, శ్రీ కే.CP
5కడలూరురాధాకృష్ణన్, శ్రీ ఎస్.సమావేశం
6Dharampuram-SCదండపాని, శ్రీ సిడిఎంకె
7దిండిగల్రాజనం, శ్రీ ఎం.డిఎంకె
8దిండిగల్మేయతేవెర్, శ్రీ కే.డిఎంకె
9Gobichettipalayamస్వామినాథన్, శ్రీ పిడిఎంకె
10Kallakurichiదేవీకేన్, శ్రీ ఎం.డిఎంకె
11కరూర్గోపాల్, శ్రీ కే.సమావేశం
12క్రిష్ణగిరిలోసుబ్రమణియం, శ్రీ C.సమావేశం
13క్రిష్ణగిరిలోగౌండెర్, శ్రీ T. తీర్థగిరిసమావేశం
14కుంబకోణంసెజియాన్, శ్రీ ఎరాడిఎంకె
15మద్రాస్ నార్త్కృష్ణన్ మనోహరన్, శ్రీడిఎంకె
16మద్రాస్ సౌత్మారన్, శ్రీ మురసొలిడిఎంకె
17మధురైస్వామినాథన్, శ్రీ RVసమావేశం
18మయూరం-SCసుబ్రవేలు, శ్రీ కే.డిఎంకె
19మేట్టుర్భువరాహన్, శ్రీ ఐరాప్పు గోవిందస్వామిసమావేశం
20నాగపట్నం-SCకత్మూతు, శ్రీ ఎం.CP
21Nagercoilకమారాజ్ నాడార్, శ్రీ కే.కాంగ్రెస్ (ఒ)
22నీలగిరిగ్రౌండ్, శ్రీ J. మాతాడిఎంకె
23పెరంబలూర్-SCదురైరసు, శ్రీ ఎ.డిఎంకె
24Periyakulamముహమ్మద్ షెరీఫ్, శ్రీ ఎస్IUML
25పొల్లాచి-SCనారాయణన్, శ్రీ B.డిఎంకె
26పొల్లాచి-SCమోహన్ రాజ్ కల్లింగరాయర్, శ్రీ AMRడిఎంకె
27Pudukkottaiవీరయ్య, శ్రీ కే.డిఎంకె
28రామనాథపురంతేవార్, శ్రీ PKMookkiahAIFB
29సేలంకృష్ణన్, శ్రీ ERడిఎంకె
30శివగంగకిరుట్టినాన్, శ్రీ టి.డిఎంకె
31శివకాశిJeyalakshmi, శ్రీమతి. Venkatasamyసమావేశం
32శ్రీపెరంబుదూర్-SCలక్ష్మణన్, శ్రీ TSడిఎంకె
33తేన్కాసి-SCచీలాచిమి, శ్రీ AMసమావేశం
34తంజావూరుసోమసుందరం, శ్రీ ఎస్డీడిఎంకె
35తిండివనంలక్ష్మీనారాయణన్, శ్రీ ఎం.ఆర్సమావేశం
36తిరుచెందూర్శివసామి, శ్రీ MSడిఎంకె
37తిరుచిరాపల్లికళ్యాసుసుందరం, శ్రీ ఎం.CP
38తిరునల్వేలిమురుగన్ణం, శ్రీ ఎస్CP
39Tirupatturచిన్నారజే గౌన్డర్, శ్రీ సికెడిఎంకె
40Tiruttaniఅగగేషన్ ముదలియార్, శ్రీ ఓవిసమావేశం
41Trichengodeముతుస్వామి, శ్రీ ఎం.డిఎంకె
42వెల్లూర్ఉలగాంబి, శ్రీ ఆర్పిడిఎంకె
43Wandiwashవిశ్వనాథన్, శ్రీ జి.డిఎంకె

ప్రధాన పేజీకి తిరిగి వెళ్ళు