పశ్చిమ బెంగాల్ లోక్సభ ఎన్నికల ఎంపి లిస్ట్ MP సీట్లు ఓటు మరియు ఎన్నికల గణాంకాలు

పదహారవ లోక్ సభ

రాష్ట్రం: పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1Alipurduars (ST)తిర్కీ, శ్రీ దస్రత్AITC
2అరంబాగ్లో (SC)పొద్దార్, శ్రీమతి. AparupaAITC
3అసన్సోల్బాబుల్ సుప్రియో, శ్రీబిజెపి
4Baharampurచౌదరి, శ్రీ అధీర్ రంజన్INC
5Balurghatఘోష్, Ms. అర్పితAITC
6Bangaon (SC)ఠాకూర్, శ్రీమతి. మమతాAITC
7బంకురావర్మ, శ్రీమతి. దేవ్ (మూన్ మూన్ సేన్)AITC
8బరాసత్Dastidar, డాక్టర్. (శ్రీమతి) కకోలి ఘోష్AITC
9బర్ధమాన్ పుర్బా (SC)శంకుల్, శ్రీ సునీల్ కుమార్AITC
10బర్ధమాన్-దుర్గాపూర్Sanghamita, ప్రొఫెసర్. (డాక్టర్) మమ్టజ్AITC
11Barrackpurత్రివేది, శ్రీ దినేష్AITC
12బసీర్హాట్అలీ, శ్రీ ఇద్రీస్AITC
13బీర్బుమ్రాయ్ (బెనర్జీ), శ్రీమతి. SatabdiAITC
14బిష్ణుపూర్ (SC)సౌమిత్రా, శ్రీ ఖాన్AITC
15బోల్పూర్ (SC)హజ్రా, డాక్టర్. అనుపమ్AITC
16కూచ్బెహర్రే, శ్రీ పార్థా ప్రతీంAITC
17డార్జిలింగ్అహ్లువాలియా, శ్రీ ఎస్బిజెపి
18డైమండ్ హార్బర్బెనర్జీ, శ్రీ అభిషేక్AITC
19డమ్ డమ్రాయ్, ప్రొఫెసర్. సౌగతAITC
20Ghatalఅధీకరి, శ్రీ దీపక్ (దేవ్)AITC
21హుగ్లీడి (నాగ్), డాక్టర్. (శ్రీమతి) రత్నAITC
22హౌరాబెనర్జీ, శ్రీ ప్రసాన్AITC
23జాదవ్పూర్బోస్, ప్రొఫెసర్. (డాక్టర్) సుగతాAITC
24జల్పైగురి (SC)బర్మన్, శ్రీ బిజోయ్ చంద్రAITC
25Jangipurముఖర్జీ, డాక్టర్. అభిజిత్INC
26జయానగర్ (SC)మండల్, శ్రీమతి. ప్రతిమాAITC
27జార్గ్రామ్లోని (ST)Saren, డాక్టర్. ఉమాAITC
28కాంతిఅధీకరీ, శ్రీ సిసిర్ కుమార్AITC
29కోల్కత్తా డక్షిన్బక్షి, శ్రీ సుబ్రతAITC
30కోల్కతా ఉత్తరబందోపాధ్యాయ, శ్రీ సుదీప్AITC
31కృష్ణపాల్, శ్రీ తపస్AITC
32మాల్దా దక్షిన్చౌదరి, శ్రీ అబు హసీమ్ ఖాన్INC
33మాల్దా ఉత్తరనూర్, శ్రీమతి. మౌసమ్INC
34మథురాపూర్ (SC)జతువా, శ్రీ చౌదరి మోహన్AITC
35మేదినీపూర్రాయ్, శ్రీమతి. సంధ్యAITC
36ముర్షిదాబాద్ఖాన్, శ్రీ MD బదర్రూజాసిపిఐ (ఎం)
37పురులియామహతో, డాక్టర్. MrigankaAITC
38Raiganjసలీం, శ్రీ మొహమ్మద్సిపిఐ (ఎం)
39Ranaghat (SC)మండల్, డాక్టర్. తపస్AITC
40సెరంపోర్బెనర్జీ, శ్రీ కళ్యాణ్AITC
41Tamlukఅధీకరీ, శ్రీ దిబిందేడుAITC
42Uluberiaఅహ్మద్, శ్రీమతి. SajdaAITC
పదిహేనవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలిపుదుర్లు -STతిర్కీ, శ్రీ మనోహర్ఆర్ఎస్పి
2అరంబగ్-ఎస్మాలిక్, శ్రీ సంక్తి మోహన్సిపిఐ (ఎం)
3అసన్సోల్చౌదరి, శ్రీ బన్స గోపాల్సిపిఐ (ఎం)
4Baharampurచౌదరి, శ్రీ అధీర్ రంజన్INC
5Balurghatమజుందార్, శ్రీ ప్రసాన్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
6బాంగోన్-సెన్నస్కర్, శ్రీ గోబింద చంద్రAITC
7బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
8బరాసత్Dastidar, డాక్టర్. (శ్రీమతి) కకోలి ఘోష్AITC
9బర్ధామన్ పుర్బా- ఎస్సాహా, డాక్టర్. అనూప్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
10బర్ధమాన్-దుర్గాపూర్హక్, ప్రొఫెసర్. Sk. Saidulసిపిఐ (ఎం)
11Barrackpurత్రివేది, శ్రీ దినేష్AITC
12బసీర్హాట్ఇస్లాం, శ్రీ స్కి. నూరుల్AITC
13బీర్బుమ్రాయ్ (బెనర్జీ), శ్రీమతి. SatabdiAITC
14బిష్ణుపూర్ -ఎస్Bauri, శ్రీమతి. Susmitaసిపిఐ (ఎం)
15బోల్పూర్-ఎస్డోమ్, డాక్టర్. రామ్ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
16కూచ్బెహర్ -ఎస్రాయ్, శ్రీ నిప్పేంద్రనాథ్AIFB
17డార్జిలింగ్సింగ్, శ్రీ జస్వంత్బిజెపి
18డైమండ్ హార్బర్మిత్ర, శ్రీ సోమేంద్ర నాథ్AITC
19డమ్ డమ్రాయ్, ప్రొఫెసర్. సౌగతAITC
20Ghatalదాస్గుప్తా, శ్రీ గురుదాస్సిపిఐ
21హుగ్లీడి (నాగ్), డాక్టర్. (శ్రీమతి) రత్నAITC
22హౌరాబెనర్జీ, శ్రీ ప్రసాన్AITC
23హౌరాబెనర్జీ, శ్రీ అంబుకాAITC
24జాదవ్పూర్సుమన్, శ్రీ కబీర్AITC
25జల్పైగురి-ఎస్రాయ్, శ్రీ మహేంద్ర కుమార్సిపిఐ (ఎం)
26Jangipurముఖర్జీ, డాక్టర్. అభిజిత్INC
27Jangipurముఖర్జీ, శ్రీ ప్రణబ్INC
28జైనగర్-ఎస్మండల్, డాక్టర్. తరుణ్ఇండ్.
29ఝర్గ్రాం -STBaske, డాక్టర్. పులిన్ బీహారీసిపిఐ (ఎం)
30కాంతిఅధీకరీ, శ్రీ సిసిర్ కుమార్AITC
31కోల్కత్తా డక్షిన్బక్షి, శ్రీ సుబ్రతAITC
32కోల్కత్తా డక్షిన్బెనర్జీ, కం. మమతాAITC
33కోల్కతా ఉత్తరబందోపాధ్యాయ, శ్రీ సుదీప్AITC
34కృష్ణపాల్, శ్రీ తపస్AITC
35మాల్దా దక్షిన్చౌదరి, శ్రీ అబు హసీమ్ ఖాన్INC
36మాల్దా ఉత్తరనూర్, శ్రీమతి. మౌసమ్INC
37మాధురాపూర్ -ఎస్జతువా, శ్రీ చౌదరి మోహన్AITC
38మేదినీపూర్పాండా, శ్రీ ప్రభూద్సిపిఐ
39ముర్షిదాబాద్హుస్సేన్, శ్రీ అబ్దుల్ మన్నన్INC
40పురులియామహతో, శ్రీ నరహరిAIFB
41Raiganjదాస్మున్షీ శ్రీమతి. దీపాINC
42రానాఘాట్ -ఎస్హల్దార్, డాక్టర్. సుషురు రంజన్AITC
43సెరంపోర్బెనర్జీ, శ్రీ కళ్యాణ్AITC
44Tamlukఅధీకరీ, శ్రీ సువేండుAITC
45Uluberiaఅహ్మద్, శ్రీ సుల్తాన్AITC
పద్నాలుగో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలిపుదుర్లు -STబక్స, శ్రీ జోచీంఆర్ఎస్పి
2అరంబాగ్లోబసు, శ్రీ అనిల్సిపిఐ (ఎం)
3అసన్సోల్చౌదరి, శ్రీ బికాష్సిపిఐ (ఎం)
4అసన్సోల్చౌదరి, శ్రీ బన్స గోపాల్సిపిఐ (ఎం)
5బలూర్ఘాట్ -ఎస్బార్మన్, శ్రీ రాణెన్ఆర్ఎస్పి
6బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
7బరాసత్బోస్, శ్రీ సుబ్రతAIFB
8Barrackpurటోపార్, శ్రీ తరిత్ బారన్సిపిఐ (ఎం)
9బసీర్హాట్చక్రవర్తి, శ్రీ అజయ్సిపిఐ
10బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ అధీర్ రంజన్INC
11బిర్బం-ఎస్డోమ్, డాక్టర్. రామ్ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
12బోల్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్
13బుర్ద్వాన్సార్, శ్రీ నిఖిననందసిపిఐ (ఎం)
14కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్సలీం, శ్రీ మొహమ్మద్సిపిఐ (ఎం)
15కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్సీల్, శ్రీ సుధాంగ్షుసిపిఐ (ఎం)
16కలకత్తా సౌత్బెనర్జీ, కం. మమతాAITC
17Contaiప్రధాన్, శ్రీ ప్రసాన్టాసిపిఐ (ఎం)
18కూచ్ బెహార్ -ఎస్బర్మన్, శ్రీ హిటాన్AIFB
19డార్జిలింగ్నర్బులా, శ్రీ దావINC
20డైమండ్ హార్బర్లాహిరి, శ్రీ సామీక్సిపిఐ (ఎం)
21డమ్ డమ్నంది, శ్రీ అమితావసిపిఐ (ఎం)
22దుర్గాపూర్ -ఎస్ఖాన్, శ్రీ సునీల్సిపిఐ (ఎం)
23హుగ్లీపాల్, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
24హౌరాచక్రవర్తి, శ్రీ స్వదేశ్సిపిఐ (ఎం)
25జాదవ్పూర్చక్రవర్తి, డాక్టర్. Sujanసిపిఐ (ఎం)
26జల్పైగురిసేన్ శ్రీమతి. Minatiసిపిఐ (ఎం)
27Jangipurముఖర్జీ, శ్రీ ప్రణబ్INC
28ఝర్గ్రాం -STముర్ము, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
29జోయ్నగర్-ఎస్మండల్, శ్రీ సనత్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
30Katwaజహీది, శ్రీ మహబూబ్సిపిఐ (ఎం)
31Katwaమండల్, శ్రీ అబూ అయేస్సిపిఐ (ఎం)
32కృష్ణసిక్దర్, శ్రీమతి. Joytirmoyeeసిపిఐ (ఎం)
33మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబ్బా ఘనీ ఖాన్INC
34మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబు హసీమ్ ఖాన్INC
35మాధురాపూర్ -ఎస్బర్మన్, ప్రొఫెసర్. బసుదేవ్సిపిఐ (ఎం)
36మిడ్నపూర్పాండా, శ్రీ ప్రభూద్సిపిఐ
37ముర్షిదాబాద్హుస్సేన్, శ్రీ అబ్దుల్ మన్నన్INC
38నabadద్ప్-ఎస్దాస్, శ్రీ అలకేష్సిపిఐ (ఎం)
39Panskuraదాస్గుప్తా, శ్రీ గురుదాస్సిపిఐ
40పురులియామహతో, శ్రీ నరహరిAIFB
41పురులియామహతో, శ్రీ బిర్ సింగ్AIFB
42Raiganjదస్మున్సీ, శ్రీ ప్రియా రంజన్INC
43సెరంపోర్ఛటర్జీ, శ్రీ సంతోస్రిసిపిఐ (ఎం)
44Tamlukసేథ్, శ్రీ లక్ష్మణ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
45Uluberiaమోల్లా, శ్రీ హన్నాన్సిపిఐ (ఎం)
46విష్ణుపూర్ -ఎస్Bauri, శ్రీమతి. Susmitaసిపిఐ (ఎం)
పదమూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలిపుదుర్లు -STబక్స, శ్రీ జోచీంఆర్ఎస్పి
2అరంబాగ్లోబసు, శ్రీ అనిల్సిపిఐ (ఎం)
3అసన్సోల్చౌదరి, శ్రీ బికాష్సిపిఐ (ఎం)
4బలూర్ఘాట్ -ఎస్బార్మన్, శ్రీ రాణెన్ఆర్ఎస్పి
5బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
6బరాసత్పంజా, డాక్టర్. రంజిత్ కుమార్AITC
7Barrackpurటోపార్, శ్రీ తరిత్ బారన్సిపిఐ (ఎం)
8బసీర్హాట్చక్రవర్తి, శ్రీ అజయ్సిపిఐ
9బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ అధీర్ రంజన్INC
10బిర్బం-ఎస్డోమ్, డాక్టర్. రామ్ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
11బోల్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్సిపిఐ (ఎం)
12బుర్ద్వాన్సార్, శ్రీ నిఖిననందసిపిఐ (ఎం)
13కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్పంజా, శ్రీ అజిత్ కుమార్AITC
14కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్బందోపాధ్యాయ, శ్రీ సుదీప్AITC
15కలకత్తా సౌత్బెనర్జీ, కం. మమతాAITC
16Contaiసేన్ గుప్తా, డాక్టర్. నితీష్AITC
17కూచ్ బెహార్ -ఎస్రాయ్ ప్రధాన్, శ్రీ అమర్AIFB
18డార్జిలింగ్లెప్చా, శ్రీ ఎస్పిసిపిఐ (ఎం)
19డైమండ్ హార్బర్లాహిరి, శ్రీ సామీక్సిపిఐ (ఎం)
20డమ్ డమ్సిక్దార్, శ్రీ తపన్బిజెపి
21దుర్గాపూర్ -ఎస్ఖాన్, శ్రీ సునీల్సిపిఐ (ఎం)
22హుగ్లీపాల్, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
23హౌరాచక్రవర్తి, శ్రీ స్వదేశ్సిపిఐ (ఎం)
24జాదవ్పూర్బోస్, ప్రొఫెసర్ (శ్రీమతి) కృష్ణAITC
25జల్పైగురిసేన్ శ్రీమతి. Minatiసిపిఐ (ఎం)
26Jangipurఖాన్, శ్రీ అబుల్ హస్నాట్సిపిఐ (ఎం)
27జైనగర్-ఎస్మండల్, శ్రీ సనత్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
28ఝర్గ్రాం -STముర్ము, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
29Katwaజహీది, శ్రీ మహబూబ్సిపిఐ (ఎం)
30కృష్ణముకేర్జీ, శ్రీ సత్యబత్రబిజెపి
31మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబ్బా ఘనీ ఖాన్INC
32మాధురాపూర్ -ఎస్నియమాకానికి, ప్రొఫెసర్. రాధిక రంజన్సిపిఐ (ఎం)
33మిడ్నపూర్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్సిపిఐ
34మిడ్నపూర్పాండా, శ్రీ ప్రభూద్సిపిఐ
35ముర్షిదాబాద్అహీద్, శ్రీ మోయిన్యుల్ హసన్సిపిఐ (ఎం)
36నabadద్ప్-ఎస్దాస్, శ్రీ అలకేష్సిపిఐ (ఎం)
37నabadద్ప్-ఎస్బిశ్వాస్, శ్రీ ఆనంద మోహన్AITC
38Panskuraముఖర్జీ, శ్రీమతి. గీతాసిపిఐ
39Panskuraసర్కార్, డాక్టర్. బిక్రమ్AITC
40పురులియామహతో, శ్రీ బిర్ సింగ్AIFB
41Raiganjదస్మున్సీ, శ్రీ ప్రియా రంజన్INC
42సెరంపోర్ఖందోకర్, శ్రీ అకోబర్ అలీAITC
43Tamlukసేథ్, శ్రీ లక్ష్మణ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
44Uluberiaమోల్లా, శ్రీ హన్నాన్సిపిఐ (ఎం)
45విష్ణుపూర్ -ఎస్Bauri, శ్రీమతి. సంధ్యసిపిఐ (ఎం)

పన్నెండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్ద్వార్ జంక్షన్ ఎస్టీబక్స, శ్రీ జోచీంఆర్ఎస్పి
2అరంబాగ్లోబసు, శ్రీ అనిల్సిపిఐ (ఎం)
3అసన్సోల్చౌదరి, శ్రీ బికాష్సిపిఐ (ఎం)
4Balurghat-SCబార్మన్, శ్రీ రాణెన్ఆర్ఎస్పి
5బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
6బరాసత్పంజా, డాక్టర్. రంజిత్ కుమార్WBTC
7బర్రక్పూర్టోపార్, శ్రీ తరిత్ బారన్సిపిఐ (ఎం)
8బసీర్హాట్చక్రవర్తి, శ్రీ అజయ్సిపిఐ
9బరంపురంలోముఖర్జీ, శ్రీ ప్రమత్స్ఆర్ఎస్పి
10బీర్బుమ్-SCడోమ్, డాక్టర్. రామ్ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
11బోల్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్సిపిఐ (ఎం)
12బుర్ద్వాన్సార్, శ్రీ నిఖిననందసిపిఐ (ఎం)
13కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్పంజా, శ్రీ అజిత్ కుమార్WBTC
14కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్బందోపాధ్యాయ, శ్రీ సుదీప్WBTC
15కలకత్తా సౌత్బెనర్జీ, కం. మమతాWBTC
16Contaiగిరి, ప్రొఫెసర్. సుధీర్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
17కూచ్ బెహార్- SCరాయ్ ప్రధాన్, శ్రీ అమర్AIFB
18డార్జిలింగ్పాథక్, శ్రీ ఆనందసిపిఐ (ఎం)
19డైమండ్ హార్బర్లాహిరి, శ్రీ సామీక్సిపిఐ (ఎం)
20డమ్ డమ్సిక్దార్, శ్రీ తపన్బిజెపి
21దుర్గాపూర్-SCఖాన్, శ్రీ సునీల్సిపిఐ (ఎం)
22హుగ్లీపాల్, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
23హౌరాసర్కార్, డాక్టర్. బిక్రమ్WBTC
24జాదవ్పూర్బోస్, ప్రొఫెసర్ (శ్రీమతి) కృష్ణWBTC
25జల్పైగురిసేన్ శ్రీమతి. Minatiసిపిఐ (ఎం)
26Jangipurఖాన్, శ్రీ అబుల్ హస్నాట్సిపిఐ (ఎం)
27జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీముర్ము, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
28Joynagar-SCమండల్, శ్రీ సనత్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
29Katwaజహీది, శ్రీ మహబూబ్సిపిఐ (ఎం)
30Krishnagarముఖాపాధ్యాయ, శ్రీ అజయ్సిపిఐ (ఎం)
31మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబ్బా ఘనీ ఖాన్INC
32మథురాపూర్-SCనియమాకానికి, ప్రొఫెసర్. రాధిక రంజన్సిపిఐ (ఎం)
33మిడ్నపూర్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్సిపిఐ
34ముర్షిదాబాద్అహీద్, శ్రీ మోయిన్యుల్ హసన్సిపిఐ (ఎం)
35వర్షాకాలం ఎస్సిబాల, డాక్టర్. అసింసిపిఐ (ఎం)
36Panskuraముఖర్జీ, శ్రీమతి. గీతాసిపిఐ
37పురులియామహతో, శ్రీ బిర్ సింగ్AIFB
38Raiganjముఖర్జీ, శ్రీ సుబ్రతసిపిఐ (ఎం)
39సెరంపోర్ఖందోకర్, శ్రీ అకోబర్ అలీAITC
40Tamlukసేథ్, శ్రీ లక్ష్మణ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
41Uluberiaమోల్లా, శ్రీ హన్నాన్సిపిఐ (ఎం)
42విష్ణుపూర్-SCBauri, శ్రీమతి. సంధ్యసిపిఐ (ఎం)
పదకొండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్ద్వార్ జంక్షన్ ఎస్టీబక్స, శ్రీ జోచీంఆర్ఎస్పి
2అరంబాగ్లోబసు, శ్రీ అనిల్సిపిఐ (ఎం)
3అసన్సోల్రాయ్, శ్రీ హరధన్సిపిఐ (ఎం)
4Balurghat-SCబార్మన్, శ్రీ రాణెన్ఆర్ఎస్పి
5బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
6బరాసత్బసు, శ్రీ చిత్తాAIFB
7బర్రక్పూర్టోపార్, శ్రీ తరిత్ బారన్సిపిఐ (ఎం)
8బసీర్హాట్చక్రవర్తి, శ్రీ అజయ్సిపిఐ
9బరంపురంలోముఖర్జీ, శ్రీ ప్రమత్స్ఆర్ఎస్పి
10బీర్బుమ్-SCడోమ్, డాక్టర్. రామ్ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
11బోల్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్సిపిఐ (ఎం)
12బుర్ద్వాన్రే, శ్రీ బాలైసిపిఐ (ఎం)
13కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్పంజా, శ్రీ అజిత్ కుమార్INC
14కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్పాల్, డాక్టర్. DebiprosadINC
15కలకత్తా సౌత్బెనర్జీ, కం. మమతాINC
16Contaiగిరి, ప్రొఫెసర్. సుధీర్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
17కూచ్ బెహార్- SCరాయ్ ప్రధాన్, శ్రీ అమర్AIFB
18డార్జిలింగ్రాయ్, శ్రీ రత్న బహదూర్సిపిఐ (ఎం)
19డైమండ్ హార్బర్లాహిరి, శ్రీ సామీక్సిపిఐ (ఎం)
20డమ్ డమ్ఛటర్జీ, శ్రీ నిర్మల్ కాంతిసిపిఐ (ఎం)
21దుర్గాపూర్-SCఖాన్, శ్రీ సునీల్సిపిఐ (ఎం)
22హుగ్లీపాల్, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
23హౌరాదస్మున్సీ, శ్రీ ప్రియా రంజన్INC
24జాదవ్పూర్బోస్, ప్రొఫెసర్ (శ్రీమతి) కృష్ణINC
25జల్పైగురిదాస్, శ్రీ జితేంద్ర నాథ్సిపిఐ (ఎం)
26Jangipurఅలీ, శ్రీ మొహమ్మద్ ఇద్రీస్INC
27జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీముర్ము, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
28Joynagar-SCమండల్, శ్రీ సనత్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
29Katwaజహీది, శ్రీ మహబూబ్సిపిఐ (ఎం)
30Krishnagarముఖాపాధ్యాయ, శ్రీ అజయ్సిపిఐ (ఎం)
31మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబ్బా ఘనీ ఖాన్INC
32మథురాపూర్-SCనియమాకానికి, ప్రొఫెసర్. రాధిక రంజన్సిపిఐ (ఎం)
33మిడ్నపూర్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్సిపిఐ
34ముర్షిదాబాద్హుస్సేన్, శ్రీ సయ్యద్ మసుడల్సిపిఐ (ఎం)
35వర్షాకాలం ఎస్సిబాల, డాక్టర్. అసింసిపిఐ (ఎం)
36Panskuraముఖర్జీ, శ్రీమతి. గీతాసిపిఐ
37పురులియామహతో, శ్రీ బిర్ సింగ్AIFB
38Raiganjముఖర్జీ, శ్రీ సుబ్రతసిపిఐ (ఎం)
39సెరంపోర్భట్టాచార్య, శ్రీ ప్రదీప్INC
40Tamlukభట్టాచార్య, శ్రీ జయంతINC
41Uluberiaమోల్లా, శ్రీ హన్నాన్సిపిఐ (ఎం)
42విష్ణుపూర్-SCBauri, శ్రీమతి. సంధ్యసిపిఐ (ఎం)

పది లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్ద్వార్ జంక్షన్ ఎస్టీతిర్కీ, శ్రీ పియుస్ఆర్ఎస్పి
2అరంబాగ్లోబసు, శ్రీ అనిల్సిపిఐ (ఎం)
3అసన్సోల్రాయ్, శ్రీ హరధన్సిపిఐ (ఎం)
4Balurghat-SCబర్మన్, శ్రీ పాలాస్ఆర్ఎస్పి
5బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
6బరాసత్బసు, శ్రీ చిత్తాFB (ఎం)
7బర్రక్పూర్టోపార్, శ్రీ తరిత్ బారన్సిపిఐ (ఎం)
8బసీర్హాట్సుర్, శ్రీ మానవరన్సిపిఐ
9బరంపురంలోముఖర్జీ, శ్రీ ప్రమత్స్ఆర్ఎస్పి
10బరంపురంలోభట్టాచార్య, శ్రీ నానిఆర్ఎస్పి
11బీర్బుమ్-SCడోమ్, డాక్టర్. రామ్ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
12బోల్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్సిపిఐ (ఎం)
13బుర్ద్వాన్రే, డాక్టర్. సుధీర్సిపిఐ (ఎం)
14కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్పంజా, శ్రీ అజిత్ కుమార్కాంగ్రెస్ (ఐ)
15కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్పాల్, డాక్టర్. Debiprosadకాంగ్రెస్ (ఐ)
16కలకత్తా సౌత్బెనర్జీ, కం. మమతాకాంగ్రెస్ (ఐ)
17Contaiగిరి, ప్రొఫెసర్. సుధీర్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
18కూచ్ బెహార్- SCరాయ్ ప్రధాన్, శ్రీ అమర్FB (ఎం)
19డార్జిలింగ్ఇండర్ జిట్, శ్రీకాంగ్రెస్ (ఐ)
20డైమండ్ హార్బర్దత్తా, శ్రీ అమల్సిపిఐ (ఎం)
21డమ్ డమ్ఛటర్జీ, శ్రీ నిర్మల్ కాంతిసిపిఐ (ఎం)
22దుర్గాపూర్-SCమాలిక్, శ్రీ పూర్ణ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
23హుగ్లీపాల్, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
24హౌరాచక్రవర్తి, శ్రీ సుశాంత్సిపిఐ (ఎం)
25జాదవ్పూర్భట్టాచార్య, ప్రొఫెసర్. (శ్రీమతి) మాలినిసిపిఐ (ఎం)
26జల్పైగురిదాస్, శ్రీ జితేంద్ర నాథ్సిపిఐ (ఎం)
27Jangipurజైనల్, శ్రీ అబెడిన్సిపిఐ (ఎం)
28జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీముర్ము, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
29Joynagar-SCమండల్, శ్రీ సనత్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
30Katwaచౌదరి, శ్రీ సైఫుద్దీన్సిపిఐ (ఎం)
31Krishnagarముఖాపాధ్యాయ, శ్రీ అజయ్సిపిఐ (ఎం)
32మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబ్బా ఘనీ ఖాన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
33మథురాపూర్-SCనియమాకానికి, ప్రొఫెసర్. రాధిక రంజన్సిపిఐ (ఎం)
34మిడ్నపూర్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్సిపిఐ
35ముర్షిదాబాద్హుస్సేన్, శ్రీ సయ్యద్ మసుడల్సిపిఐ (ఎం)
36వర్షాకాలం ఎస్సిబాల, డాక్టర్. అసింసిపిఐ (ఎం)
37Panskuraముఖర్జీ, శ్రీమతి. గీతాసిపిఐ
38పురులియామహతో, శ్రీ బిర్ సింగ్AIFB
39పురులియామహాత, శ్రీ చిత్త రంజన్FB (ఎం)
40Raiganjముఖర్జీ, శ్రీ సుబ్రతసిపిఐ (ఎం)
41సెరంపోర్Raychaudhuri, ప్రొఫెసర్. Sudarsanసిపిఐ (ఎం)
42Tamlukమిశ్రా, శ్రీ సత్యగోపాల్సిపిఐ (ఎం)
43Uluberiaమోల్లా, శ్రీ హన్నాన్సిపిఐ (ఎం)
44విష్ణుపూర్-SCఖాన్, శ్రీ సుఖెండుసిపిఐ (ఎం)

తొమ్మిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్ద్వార్ జంక్షన్ ఎస్టీతిర్కీ, శ్రీ పియుస్ఆర్ఎస్పి
2అరంబాగ్లోబసు, శ్రీ అనిల్సిపిఐ (ఎం)
3అసన్సోల్రాయ్, శ్రీ హరధన్సిపిఐ (ఎం)
4Balurghat-SCబర్మన్, శ్రీ పాలాస్ఆర్ఎస్పి
5బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
6బరాసత్బసు, శ్రీ చిత్తాAIFB
7బర్రక్పూర్టోపార్, శ్రీ తరిత్ బారన్సిపిఐ (ఎం)
8బసీర్హాట్సుర్, శ్రీ మానవరన్సిపిఐ
9బరంపురంలోభట్టాచార్య, శ్రీ నానిఆర్ఎస్పి
10బీర్బుమ్-SCడోమ్, డాక్టర్. రామ్ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
11బోల్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్సిపిఐ (ఎం)
12బుర్ద్వాన్రే, డాక్టర్. సుధీర్సిపిఐ (ఎం)
13కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్పంజా, శ్రీ అజిత్ కుమార్కాంగ్రెస్ (ఐ)
14కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్పాల్, డాక్టర్. Debiprosadకాంగ్రెస్ (ఐ)
15కలకత్తా సౌత్దాస్గుప్తా, డాక్టర్. బిప్లబ్సిపిఐ (ఎం)
16Contaiగిరి, ప్రొఫెసర్. సుధీర్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
17కూచ్ బెహార్- SCరాయ్ ప్రధాన్, శ్రీ అమర్AIFB
18డార్జిలింగ్ఇండర్ జిట్, శ్రీGNLF
19డైమండ్ హార్బర్దత్తా, శ్రీ అమల్సిపిఐ (ఎం)
20డమ్ డమ్ఛటర్జీ, శ్రీ నిర్మల్ కాంతిసిపిఐ (ఎం)
21దుర్గాపూర్-SCమాలిక్, శ్రీ పూర్ణ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
22హుగ్లీపాల్, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
23హౌరాచక్రవర్తి, శ్రీ సుశాంత్సిపిఐ (ఎం)
24జాదవ్పూర్భట్టాచార్య, ప్రొఫెసర్. (శ్రీమతి) మాలినిసిపిఐ (ఎం)
25జల్పైగురిసన్యాల్, శ్రీ మాణిక్సిపిఐ (ఎం)
26Jangipurజైనల్, శ్రీ అబెడిన్సిపిఐ (ఎం)
27జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీహన్సడా, శ్రీ మాటిలాల్సిపిఐ (ఎం)
28Joynagar-SCమండల్, శ్రీ సనత్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
29Katwaచౌదరి, శ్రీ సైఫుద్దీన్సిపిఐ (ఎం)
30Krishnagarముఖాపాధ్యాయ, శ్రీ అజయ్సిపిఐ (ఎం)
31మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబ్బా ఘనీ ఖాన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
32మథురాపూర్-SCనియమాకానికి, ప్రొఫెసర్. రాధిక రంజన్సిపిఐ (ఎం)
33మిడ్నపూర్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్సిపిఐ
34ముర్షిదాబాద్హుస్సేన్, శ్రీ సయ్యద్ మసుడల్సిపిఐ (ఎం)
35వర్షాకాలం ఎస్సిబాల, డాక్టర్. అసింసిపిఐ (ఎం)
36Panskuraముఖర్జీ, శ్రీమతి. గీతాసిపిఐ
37పురులియామహాత, శ్రీ చిత్త రంజన్AIFB
38Raiganjయజ్దని, డాక్టర్. గోళంకాంగ్రెస్ (ఐ)
39సెరంపోర్Raychaudhuri, ప్రొఫెసర్. Sudarsanసిపిఐ (ఎం)
40Tamlukమిశ్రా, శ్రీ సత్యగోపాల్సిపిఐ (ఎం)
41Uluberiaమోల్లా, శ్రీ హన్నాన్సిపిఐ (ఎం)
42విష్ణుపూర్-SCఖాన్, శ్రీ సుఖెండుసిపిఐ (ఎం)

ఎనిమిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్ద్వార్ జంక్షన్ ఎస్టీతిర్కీ, శ్రీ పియుస్ఆర్ఎస్పి
2అరంబాగ్లోబసు, శ్రీ అనిల్సిపిఐ (ఎం)
3అసన్సోల్ముఖాపాధ్యాయ, శ్రీ ఆనంద గోపాల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
4Balurghat-SCబర్మన్, శ్రీ పాలాస్ఆర్ఎస్పి
5బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
6బరాసత్ఘోష్, శ్రీ తరుణ్ కంటికాంగ్రెస్ (ఐ)
7బర్రక్పూర్ఘోసల్, శ్రీ డెబికాంగ్రెస్ (ఐ)
8బసీర్హాట్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్సిపిఐ
9బరంపురంలోసిన్హా, శ్రీ ఆదిష్ చంద్రకాంగ్రెస్ (ఐ)
10బీర్బుమ్-SCసాహ, శ్రీ గదధర్సిపిఐ (ఎం)
11బోల్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్సిపిఐ (ఎం)
12బోల్పూర్రాయ్, డా. Saradishసిపిఐ (ఎం)
13బుర్ద్వాన్రే, డాక్టర్. సుధీర్సిపిఐ (ఎం)
14కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్పంజా, శ్రీ అజిత్ కుమార్కాంగ్రెస్ (ఐ)
15కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్సేన్, శ్రీ అశోక్ కుమార్కాంగ్రెస్ (ఐ)
16కలకత్తా సౌత్సేన్, శ్రీ భోలా నాథ్కాంగ్రెస్ (ఐ)
17Contaiగుహా, శ్రీమతి. Phulrenuకాంగ్రెస్ (ఐ)
18కూచ్ బెహార్- SCరాయ్ ప్రధాన్, శ్రీ అమర్AIFB
19డార్జిలింగ్పాథక్, శ్రీ ఆనందసిపిఐ (ఎం)
20డైమండ్ హార్బర్దత్తా, శ్రీ అమల్సిపిఐ (ఎం)
21డమ్ డమ్లా, శ్రీ అసుతోష్కాంగ్రెస్ (ఐ)
22దుర్గాపూర్-SCమాలిక్, శ్రీ పూర్ణ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
23హుగ్లీభట్టాచార్య, శ్రీమతి. Indumatiకాంగ్రెస్ (ఐ)
24హౌరాదస్మున్సీ, శ్రీ ప్రియా రంజన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
25జాదవ్పూర్బెనర్జీ, కం. మమతాకాంగ్రెస్ (ఐ)
26జల్పైగురిసన్యాల్, శ్రీ మాణిక్సిపిఐ (ఎం)
27Jangipurజైనల్, శ్రీ అబెడిన్సిపిఐ (ఎం)
28జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీహన్సడా, శ్రీ మాటిలాల్సిపిఐ (ఎం)
29Joynagar-SCమండల్, శ్రీ సనత్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
30Katwaచౌదరి, శ్రీ సైఫుద్దీన్సిపిఐ (ఎం)
31Krishnagarదాస్, శ్రీ రణూ పడసిపిఐ (ఎం)
32మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబ్బా ఘనీ ఖాన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
33మథురాపూర్-SCHalder, ప్రొఫెసర్. మనోరంజన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
34మిడ్నపూర్చౌబే, శ్రీ నారాయణ్సిపిఐ
35ముర్షిదాబాద్హుస్సేన్, శ్రీ సయ్యద్ మసుడల్సిపిఐ (ఎం)
36వర్షాకాలం ఎస్సిఘోష్ గోస్వామి, శ్రీ. బిభసిపిఐ (ఎం)
37Panskuraముఖర్జీ, శ్రీమతి. గీతాసిపిఐ
38పురులియామహాత, శ్రీ చిత్త రంజన్AIFB
39Raiganjయజ్దని, డాక్టర్. గోళంకాంగ్రెస్ (ఐ)
40సెరంపోర్ఘోష్, శ్రీ బిమల్ కాంతికాంగ్రెస్ (ఐ)
41Tamlukమిశ్రా, శ్రీ సత్యగోపాల్సిపిఐ (ఎం)
42Uluberiaమోల్లా, శ్రీ హన్నాన్సిపిఐ (ఎం)
43విష్ణుపూర్-SCసాహ, శ్రీ అజిత్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
ఏడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్ద్వార్ జంక్షన్ ఎస్టీతిర్కీ, శ్రీ పియుస్ఆర్ఎస్పి
2అసన్సోల్ముఖాపాధ్యాయ, శ్రీ ఆనంద గోపాల్కాంగ్రెస్ (ఐ)
3Azambaghమోడక్, శ్రీ బిజోయ్ కృష్ణసిపిఐ (ఎం)
4Balurghat-SCబర్మన్, శ్రీ పాలాస్ఆర్ఎస్పి
5బంకురాఆచార్య, శ్రీ బసుదేబ్సిపిఐ (ఎం)
6బరాసత్బసు, శ్రీ చిత్తాAIFB
7బర్రక్పూర్మహ్మద్ ఇస్మాయిల్, శ్రీసిపిఐ (ఎం)
8బసీర్హాట్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్సిపిఐ
9బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ త్రిద్బ్ఆర్ఎస్పి
10బీర్బుమ్-SCసాహ, శ్రీ గదధర్సిపిఐ (ఎం)
11బోల్పూర్రాయ్, డా. Saradishసిపిఐ (ఎం)
12బుర్ద్వాన్భట్టాచార్య, శ్రీ సుశీల్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
13కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్మైత్రా, శ్రీ సునీల్సిపిఐ (ఎం)
14కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్సేన్, శ్రీ అశోక్ కుమార్కాంగ్రెస్ (ఐ)
15కలకత్తా సౌత్చక్రవర్తి, శ్రీ సత్యసాధన్సిపిఐ (ఎం)
16Contaiగిరి, ప్రొఫెసర్. సుధీర్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
17కూచ్ బెహార్- SCరాయ్ ప్రధాన్, శ్రీ అమర్AIFB
18డార్జిలింగ్పాథక్, శ్రీ ఆనందసిపిఐ (ఎం)
19డైమండ్ హార్బర్బోసు, శ్రీ జ్యోతిర్మయ్సిపిఐ (ఎం)
20డైమండ్ హార్బర్దత్తా, శ్రీ అమల్సిపిఐ (ఎం)
21డమ్ డమ్ఘోష్, శ్రీ నీరెన్సిపిఐ (ఎం)
22దుర్గాపూర్-SCహల్దర్, శ్రీ కృష్ణ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
23హుగ్లీపాల్, శ్రీ రుపచ్ద్సిపిఐ (ఎం)
24హౌరాముఖర్జీ, శ్రీ సమర్సిపిఐ (ఎం)
25జాదవ్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్సిపిఐ (ఎం)
26జల్పైగురిసేన్, శ్రీ సుడోద్సిపిఐ (ఎం)
27Jangipurజైనల్, శ్రీ అబెడిన్సిపిఐ (ఎం)
28జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీహన్సడా, శ్రీ మాటిలాల్సిపిఐ (ఎం)
29Joynagar-SCమండల్, శ్రీ సనత్ కుమార్ఆర్ఎస్పి
30Katwaచౌదరి, శ్రీ సైఫుద్దీన్సిపిఐ (ఎం)
31Krishnagarదాస్, శ్రీ రణూ పడసిపిఐ (ఎం)
32మాల్దాచౌదరి, శ్రీ అబ్బా ఘనీ ఖాన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
33మథురాపూర్-SCసిన్హా, డా. నిర్మల్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
34మథురాపూర్-SCమండల, ప్రొఫెసర్. ముకుంద కుమార్సిపిఐ (ఎం)
35మిడ్నపూర్చౌబే, శ్రీ నారాయణ్సిపిఐ
36ముర్షిదాబాద్హుస్సేన్, శ్రీ సయ్యద్ మసుడల్సిపిఐ (ఎం)
37వర్షాకాలం ఎస్సిఘోష్ గోస్వామి, శ్రీ. బిభసిపిఐ (ఎం)
38Panskuraముఖర్జీ, శ్రీమతి. గీతాసిపిఐ
39పురులియామహాత, శ్రీ చిత్త రంజన్AIFB
40Raiganjయజ్దని, డాక్టర్. గోళంకాంగ్రెస్ (ఐ)
41సెరంపోర్అజిత్ బాగ్, శ్రీసిపిఐ (ఎం)
42సెరంపోర్భట్టాచార్య, శ్రీ దినేంద్ర నాథ్సిపిఐ (ఎం)
43Tamlukమిశ్రా, శ్రీ సత్యగోపాల్సిపిఐ (ఎం)
44Uluberiaమోల్లా, శ్రీ హన్నాన్సిపిఐ (ఎం)
45విష్ణుపూర్-SCసాహ, శ్రీ అజిత్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)
ఆరవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్ద్వార్ జంక్షన్ ఎస్టీతిర్కీ, శ్రీ పియుస్ఆర్ఎస్పి
2అరంబాగ్లోసేన్, శ్రీ ప్రోఫిల్లా చంద్రజనతా పార్టీ
3అసన్సోల్సేన్, శ్రీ రాబిన్సిపిఐ (ఎం)
4Balurghat-SCబర్మన్, శ్రీ పాలాస్ఆర్ఎస్పి
5బంకురామండల్, డాక్టర్. బిజోయ్ కుమార్జనతా పార్టీ
6బరాసత్బసు, శ్రీ చిత్తాAIFB
7బర్రక్పూర్రాయ్, ప్రొఫెసర్. సౌగతసమావేశం
8బసీర్హాట్అల్హాజ్, శ్రీ ఎం.హన్నన్జనతా పార్టీ
9బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ త్రిద్బ్ఆర్ఎస్పి
10బీర్బుమ్-SCసాహ, శ్రీ గదధర్సిపిఐ (ఎం)
11బోల్పూర్రాయ్, డా. Saradishసిపిఐ (ఎం)
12బుర్ద్వాన్డాన్, శ్రీ రాజ్ కృష్ణజనతా పార్టీ
13కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్చందర్, డాక్టర్. ప్రతాప్ చంద్రజనతా పార్టీ
14కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్నహర్, శ్రీ బిజోయ్ సింగ్జనతా పార్టీ
15కలకత్తా సౌత్చక్రవర్తి, శ్రీ దలీప్ కుమార్జనతా పార్టీ
16Contaiగుహా, ప్రొఫెసర్. సామర్జనతా పార్టీ
17కూచ్ బెహార్- SCరాయ్ ప్రధాన్, శ్రీ అమర్AIFB
18డార్జిలింగ్చెట్రి, శ్రీ కృష్ణ బహదూర్సమావేశం
19డైమండ్ హార్బర్బోసు, శ్రీ జ్యోతిర్మయ్సిపిఐ (ఎం)
20డమ్ డమ్దత్, శ్రీ అశోక్ కృష్ణజనతా పార్టీ
21దుర్గాపూర్-SCహల్దర్, శ్రీ కృష్ణ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
22హుగ్లీమోడక్, శ్రీ బిజోయ్ కృష్ణసిపిఐ (ఎం)
23హౌరాముఖర్జీ, శ్రీ సమర్సిపిఐ (ఎం)
24జాదవ్పూర్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్సిపిఐ (ఎం)
25జల్పైగురిదాస్గుప్తా, శ్రీ ఖగేంద్ర నాథ్జనతా పార్టీ
26Jangipurసన్యాల్, శ్రీ శశాంకశేర్సిపిఐ (ఎం)
27జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీకిస్కు, శ్రీ జాదునాథ్సిపిఐ (ఎం)
28Joynagar-SCసర్కార్, శ్రీ Sakti కుమార్జనతా పార్టీ
29Katwaబసు, శ్రీ ధీరంద్రనాథ్సమావేశం
30Krishnagarదాస్, శ్రీ రణూ పడసిపిఐ (ఎం)
31మాల్దాజోదార్, శ్రీ దినేష్ చంద్రసిపిఐ (ఎం)
32మథురాపూర్-SCమండల, ప్రొఫెసర్. ముకుంద కుమార్సిపిఐ (ఎం)
33మిడ్నపూర్ఘోషల్, శ్రీ సుధీర్ కుమార్జనతా పార్టీ
34ముర్షిదాబాద్మీర్జా, శ్రీ కజిమ్ అలీజనతా పార్టీ
35వర్షాకాలం ఎస్సిఘోష్ గోస్వామి, శ్రీ. బిభసిపిఐ (ఎం)
36Panskuraమైతి, కుమారి అబాజనతా పార్టీ
37పురులియామహాత, శ్రీ చిత్త రంజన్AIFB
38Raiganjహయత్ అలీ, శ్రీ మొహమ్మద్జనతా పార్టీ
39సెరంపోర్భట్టాచార్య, శ్రీ దినేంద్ర నాథ్సిపిఐ (ఎం)
40Tamlukధార, శ్రీ సుశీల్ కుమార్జనతా పార్టీ
41Uluberiaభట్టాచార్య, శ్రీ శ్యామప్రసాన్నసిపిఐ (ఎం)
42విష్ణుపూర్-SCసాహ, శ్రీ అజిత్ కుమార్సిపిఐ (ఎం)

ఐదవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్CP
2అరంబాగ్లోహజ్ర, శ్రీ మానవరన్జన్CP (ఎం)
3అసన్సోల్సేన్, శ్రీ రాబిన్CP (ఎం)
4Ausgram-SCహల్దర్, శ్రీ కృష్ణ చంద్రCP (ఎం)
5Balurghat-SCబార్మన్, శ్రీ రాశేంద్ర నాథ్సమావేశం
6బంకురాదేవ్, శ్రీ శంకర్ నారాయణ్ సింగ్సమావేశం
7బరాసత్సేన్, డాక్టర్. రానెనేంద్ర నాథ్CP
8బర్రక్పూర్మహ్మద్ ఇస్మాయిల్, శ్రీCP
9బసీర్హాట్ఇషాక్, శ్రీ అ.కె.ఎంసమావేశం
10బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ త్రిద్బ్ఆర్ఎస్పి
11బీర్బుమ్-SCసాహ, శ్రీ గదధర్CP (ఎం)
12బోల్పూర్రాయ్, డా. SaradishCP (ఎం)
13బుర్ద్వాన్చటర్జీ, శ్రీ సోమనాథ్CP (ఎం)
14కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్ముఖర్జీ, శ్రీ హీరేంద్ర నాథ్CP
15కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్సేన్, శ్రీ అశోక్ కుమార్సమావేశం
16కలకత్తా సౌత్దస్మున్సీ, శ్రీ ప్రియా రంజన్సమావేశం
17Contaiగుహా, ప్రొఫెసర్. సామర్PSP
18కూచ్ బెహార్- SCదశోధ్ధూర్తి, శ్రీ బెనోయ్ కృష్ణసమావేశం
19డార్జిలింగ్బ్రాహ్మణ, శ్రీ రట్టన్ లాల్CP (ఎం)
20డైమండ్ హార్బర్బోసు, శ్రీ జ్యోతిర్మయ్CP (ఎం)
21Ghatalభట్టాచార్య, శ్రీ జగదీష్CP (ఎం)
22హుగ్లీమోడక్, శ్రీ బిజోయ్ కృష్ణCP (ఎం)
23హౌరాముఖర్జీ, శ్రీ సమర్CP (ఎం)
24జల్పైగురిఓరాన్, శ్రీ ట్యూనాసమావేశం
25Jangipurలుట్ఫాల్ హాక్, హాజీసమావేశం
26జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీKisku, ప్రొఫెసర్. అమీ కుమార్సమావేశం
27Joynagar-SCసర్కార్, శ్రీ Sakti కుమార్సమావేశం
28Katwaముఖర్జీ, శ్రీ సరోజ్CP (ఎం)
29Krishnagarదాస్, శ్రీ రణూ పడCP (ఎం)
30మాల్దాజోదార్, శ్రీ దినేష్ చంద్రCP (ఎం)
31మథురాపూర్-SCహల్దార్, శ్రీ మధుర్యCP (ఎం)
32మిడ్నపూర్హన్సడా, శ్రీ సుబోధ్ చంద్రసమావేశం
33ముర్షిదాబాద్ఖుదా బుఖ్ష్, శ్రీ ముహమ్మద్సమావేశం
34ముర్షిదాబాద్చౌదరి, శ్రీ అబు తలేబ్ఇండ్.
35వర్షాకాలం ఎస్సిఘోష్ గోస్వామి, శ్రీ. బిభCP (ఎం)
36పురులియామహాత, శ్రీ దేవేంద్ర నాథ్సమావేశం
37Raiganjరే, శ్రీమతి. మయసమావేశం
38Raiganjరే, శ్రీ సిద్ధార్థ శంకర్సమావేశం
39సెరంపోర్భట్టాచార్య, శ్రీ దినేంద్ర నాథ్CP (ఎం)
40Tamlukసమంతా, శ్రీ సతీస్ చంద్రBC
41Uluberiaభట్టాచార్య, శ్రీ శ్యామప్రసాన్నCP (ఎం)
42విష్ణుపూర్-SCసాహ, శ్రీ అజిత్ కుమార్CP (ఎం)

నాల్గవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలీపూర్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్CP
2అరంబాగ్లోబోస్, శ్రీ అమియా నాథ్AIFB
3అసన్సోల్సేన్, శ్రీ దేవెన్SSCP
4Ausgram-SCభాగవన్ దాస్, శ్రీCP (ఎం)
5Balurghat-SCప్రమాణిక్, శ్రీ జాతీంద్ర నాథ్సమావేశం
6బంకురాబిస్వాస్, శ్రీ JMCP
7బరాసత్సేన్, డాక్టర్. రానెనేంద్ర నాథ్CP
8బర్రక్పూర్మహ్మద్ ఇస్మాయిల్, శ్రీCP (ఎం)
9బసీర్హాట్అంజాద్ అలీ, శ్రీ సర్దార్UIPG
10బసీర్హాట్హుమయూన్ కబీర్, శ్రీBC
11బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ త్రిద్బ్ఆర్ఎస్పి
12బీర్బుమ్-SCసాహా, డాక్టర్. సిసిర్ కుమార్సమావేశం
13బోల్పూర్చంద్ర, శ్రీ అనిల్ కుమార్సమావేశం
14బుర్ద్వాన్చటర్జీ, శ్రీ ఎన్ఇండ్.
15కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్ముఖర్జీ, శ్రీ హీరేంద్ర నాథ్CP
16కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్సేన్, శ్రీ అశోక్ కుమార్సమావేశం
17కలకత్తా సౌత్ఘోష్, శ్రీ గణేష్CP (ఎం)
18Contaiగుహా, ప్రొఫెసర్. సామర్PSP
19కూచ్ బెహార్- SCదశోధ్ధూర్తి, శ్రీ బెనోయ్ కృష్ణAIFB
20డార్జిలింగ్బోస్, డా. (శ్రీమతి) మైత్రేయిఇండ్.
21డైమండ్ హార్బర్బోసు, శ్రీ జ్యోతిర్మయ్CP (ఎం)
22Ghatalఘోష్, శ్రీ పరిమిల్సమావేశం
23హుగ్లీమోడక్, శ్రీ బిజోయ్ కృష్ణCP (ఎం)
24హౌరాచటర్జీ, శ్రీ కృష్ణ కుమార్సమావేశం
25జల్పైగురికథం, శ్రీ బైరేంద్ర నాథ్సమావేశం
26Jangipurలుట్ఫాల్ హాక్, హాజీసమావేశం
27జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీKisku, ప్రొఫెసర్. అమీ కుమార్BC
28Joynagar-SCరే, శ్రీ చిత్త రంజన్UIPG
29Katwaసేన్, శ్రీ దవీపాయన్సమావేశం
30Krishnagarచటర్జీ, శ్రీ హరి పాడాఇండ్.
31Krishnagarచౌదరి, శ్రీమతి. ఇలా పాల్సమావేశం
32మాల్దారాయ్, శ్రీమతి. ఉమాసమావేశం
33మథురాపూర్-SCహాలేదర్, శ్రీ కంసరిCP
34మిడ్నపూర్మైటీ, శ్రీ సచిన్నాథ్BC
35మిడ్నపూర్మీనన్, శ్రీ వికే కృష్ణఇండ్.
36ముర్షిదాబాద్Badrudduja, సయ్యద్IDP
37వర్షాకాలం ఎస్సిఠాకూర్, శ్రీ పిఆర్ఇండ్.
38పురులియామహతో, శ్రీ భజహరిLSS
39Raiganjభట్టాచార్య, శ్రీ CKసమావేశం
40సెరంపోర్ఘోష్, శ్రీ బిమల్ కాంతిసమావేశం
41Tamlukసమంతా, శ్రీ సతీస్ చంద్రBC
42Uluberiaమండల్, శ్రీ జగల్సమావేశం
43విష్ణుపూర్-SCమండల్, డాక్టర్. పశుపతిసమావేశం

మూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అసన్సోల్ఘోష్, శ్రీ అతుల్యసమావేశం
2Ausgram-SCదాస్, డాక్టర్. మోనో మోహన్సమావేశం
3Balurghat-SCముర్ము, శ్రీ సర్కార్CP
4బంకురాBanerji, డాక్టర్. Ramgatiసమావేశం
5బరాసత్గుహ, శ్రీ అరుణ్ చంద్రసమావేశం
6బర్రక్పూర్Chakravartty, శ్రీమతి. రేణుCP
7బసీర్హాట్హుమయూన్ కబీర్, శ్రీసమావేశం
8బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ త్రిద్బ్ఆర్ఎస్పి
9బీర్బుమ్-SCసాహా, డాక్టర్. సిసిర్ కుమార్సమావేశం
10బుర్ద్వాన్చటర్జీ, శ్రీ ఎన్ఇండ్.
11బుర్ద్వాన్బసు, శ్రీ గురుగోవిందసమావేశం
12కలకత్తా సెంట్రల్ముఖర్జీ, శ్రీ హీరేంద్ర నాథ్CP
13కలకత్తా ఈస్ట్సేన్, డాక్టర్. రానెనేంద్ర నాథ్CP
14కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్సేన్, శ్రీ అశోక్ కుమార్సమావేశం
15కలకత్తా సౌత్ వెస్ట్గుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్CP
16Contaiదాస్, శ్రీ బసంత కుమార్సమావేశం
17కూచ్ బెహార్- SCబార్మన్, శ్రీ పిసమావేశం
18కూచ్ బెహార్- SCకర్జీ, శ్రీ దేవేంద్ర నాథ్AIFB
19డార్జిలింగ్మనన్, శ్రీ టి.సమావేశం
20డైమండ్ హార్బర్దాస్, శ్రీ సుధన్సు భూషణ్సమావేశం
21Ghatalచౌదరి, శ్రీ సచంద్రనాథ్సమావేశం
22హుగ్లీకర్, శ్రీ ప్రభాత్CP
23హౌరాఎలియాస్, శ్రీ మొహమ్మద్CP
24జల్పైగురిఘోష్, శ్రీ నళిని రంజన్సమావేశం
25జార్గ్రామ్లోని ఎస్టీహన్సడా, శ్రీ సుబోధ్ చంద్రసమావేశం
26Joynagar-SCకయాల్, శ్రీ పరేష్ నాథ్సమావేశం
27Katwaరాయ్, డా. SaradishCP
28మాల్దారేణుకా రే, శ్రీమతి.సమావేశం
29మథురాపూర్-SCనస్కర్, శ్రీ పుర్నుండి శేఖర్సమావేశం
30మిడ్నపూర్సింఘ, శ్రీ గోవింద కుమార్సమావేశం
31ముర్షిదాబాద్Badrudduja, సయ్యద్IDP
32వర్షాకాలం ఎస్సిచటర్జీ, శ్రీ హరి పాడాఇండ్.
33పురులియామహతో, శ్రీ భజహరిLSS
34Raiganjభట్టాచార్య, శ్రీ CKసమావేశం
35సెరంపోర్భట్టాచార్య, శ్రీ దినేంద్ర నాథ్CP
36Tamlukసమంతా, శ్రీ సతీస్ చంద్రసమావేశం
37Uluberiaఖాన్, డాక్టర్. పూర్ణేను నారాయణ్సమావేశం
38విష్ణుపూర్-SCమండల్, డాక్టర్. పశుపతిసమావేశం

రెండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అసన్సోల్ఘోష్, శ్రీ అతుల్యసమావేశం
2అసన్సోల్దాస్, డాక్టర్. మోనో మోహన్సమావేశం
3బంకురామండల్, డాక్టర్. పశుపతిసమావేశం
4బంకురాBanerji, డాక్టర్. Ramgatiసమావేశం
5బరాసత్గుహ, శ్రీ అరుణ్ చంద్రసమావేశం
6బర్రక్పూర్ఘోస్, శ్రీ బిమల్ కోమర్PSP
7బసీర్హాట్Chakravartty, శ్రీమతి. రేణుCP
8బసీర్హాట్కయాల్, శ్రీ పరేష్ నాథ్సమావేశం
9బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ త్రిద్బ్ఆర్ఎస్పి
10బీర్బుమ్-SCచంద్ర, శ్రీ అనిల్ కుమార్సమావేశం
11బీర్బుమ్-SCదాస్, శ్రీ కమల్ కృష్ణసమావేశం
12బుర్ద్వాన్ఘోష్, శ్రీ సుబైమన్FB (ఎం)
13కలకత్తాగుప్త, శ్రీ ఇంద్రజిత్CP
14కలకత్తా ఈస్ట్గుప్త, శ్రీ సధన్ చ.CP
15కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్ముఖర్జీ, శ్రీ హీరేంద్ర నాథ్CP
16కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్సేన్, శ్రీ అశోక్ కుమార్సమావేశం
17కలకత్తా సౌత్ వెస్ట్రాయ్, శ్రీ బిరెన్ఇండ్.
18Contaiబెనర్జీ, శ్రీ ప్రమనాథన్PSP
19కూచ్ బెహార్- SCబెనర్జీ, శ్రీ సంతోష్ కుమార్సమావేశం
20కూచ్ బెహార్- SCఘోష్, శ్రీ నళిని రంజన్సమావేశం
21కూచ్ బెహార్- SCబార్మన్, శ్రీ ఉపేంద్రనాథ్సమావేశం
22డార్జిలింగ్మనన్, శ్రీ టి.సమావేశం
23డైమండ్ హార్బర్హాలేదర్, శ్రీ కంసరిCP
24డైమండ్ హార్బర్నస్కర్, శ్రీ పుర్నుండి శేఖర్సమావేశం
25Ghatalమైతి, శ్రీ నికుంజా బీహారీసమావేశం
26హుగ్లీకర్, శ్రీ ప్రభాత్CP
27హౌరాఎలియాస్, శ్రీ మొహమ్మద్CP
28మాల్దారేణుకా రే, శ్రీమతి.సమావేశం
29మిడ్నపూర్హన్సడా, శ్రీ సుబోధ్ చంద్రసమావేశం
30మిడ్నపూర్దేబ్, శ్రీ నరసింహ మాల ఉగాల్ సందసమావేశం
31ముర్షిదాబాద్ఖుదా బుక్ష్, శ్రీ ముహమ్మద్సమావేశం
32వర్షాకాలం ఎస్సిచౌదరి, శ్రీమతి. ఇలా పాల్సమావేశం
33పురులియాగుప్తా, శ్రీ బీభూతి భూషణ్ దాస్MLSS
34సెరంపోర్లాహిరి, శ్రీ జిట్టెన్సమావేశం
35Tamlukసమంతా, శ్రీ సతీస్ చంద్రసమావేశం
36Uluberiaఘోసల్, శ్రీ అరబిందోFB (ఎం)
37వెస్ట్ దినాజ్పూర్భట్టాచార్య, శ్రీ CKసమావేశం
38వెస్ట్ దినాజ్పూర్మార్డి, శ్రీ సెల్కుసమావేశం

మొదటి లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

పశ్చిమ బెంగాల్
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1బంకురామండల్, డాక్టర్. పశుపతిసమావేశం
2బంకురాకోలే, శ్రీ జగన్నాథ్సమావేశం
3బర్రక్పూర్దాస్, శ్రీ రామానందసమావేశం
4బసీర్హాట్కయాల్, శ్రీ పరేష్ నాథ్సమావేశం
5బసీర్హాట్రాయ్, శ్రీ పతిరామ్సమావేశం
6బసీర్హాట్Chakravartty, శ్రీమతి. రేణుCP
7బరంపురంలోచౌదరి, శ్రీ త్రిద్బ్ఆర్ఎస్పి
8బీర్బుమ్-SCచంద్ర, శ్రీ అనిల్ కుమార్సమావేశం
9బీర్బుమ్-SCదాస్, శ్రీ కమల్ కృష్ణసమావేశం
10బుర్ద్వాన్దాస్, డాక్టర్. మోనో మోహన్సమావేశం
11బుర్ద్వాన్ఘోష్, శ్రీ అతుల్యసమావేశం
12కలకత్తా ఈస్ట్గుప్త, శ్రీ సధన్ చ.CP
13కలకత్తా నార్త్ ఈస్ట్ముఖర్జీ, శ్రీ హీరేంద్ర నాథ్CP
14కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్సాహ, శ్రీ మేఘన్ద్USP
15కలకత్తా నార్త్ వెస్ట్మైత్రా, శ్రీ మోహిత్ కుమార్ఇండ్.
16కలకత్తా సౌత్ ఈస్ట్మూకర్జీ, డాక్టర్. శ్యామ ప్రసాద్జన సంఘ్
17కలకత్తా సౌత్ వెస్ట్దత్, శ్రీ అసిమ్ కృష్ణసమావేశం
18Contaiదాస్, శ్రీ బసంత కుమార్సమావేశం
19డైమండ్ హార్బర్బసు, శ్రీ కమల్ కుమార్CP
20డైమండ్ హార్బర్నస్కర్, శ్రీ పుర్నుండి శేఖర్సమావేశం
21Ghatalచౌదరి, శ్రీ నికుంజా బీహారీCP
22హుగ్లీచటర్జీ, శ్రీ ఎన్హిందూ మహాసభ
23హౌరాదత్తా, శ్రీ సంతోష్ కుమార్సమావేశం
24Kalna-Katwaఅబ్దుస్ సత్తార్, శ్రీసమావేశం
25మాల్దాఘోష్, శ్రీ సురేంద్ర మోహన్సమావేశం
26మిడ్నాపూర్ ఝర్గ్రాం - STబెనర్జీ, శ్రీ దుర్గా చరణ్జన సంఘ్
27మిడ్నాపూర్ ఝర్గ్రాం - STతుడు, శ్రీ భారత్ లాల్సమావేశం
28మిడ్నాపూర్ ఝర్గ్రాం - STహన్సడా, శ్రీ సుబోధ్ చంద్రసమావేశం
29ముర్షిదాబాద్ఖుదా బుఖ్ష్, శ్రీ ముహమ్మద్సమావేశం
30వర్షాకాలం ఎస్సిచౌదరి, శ్రీమతి. ఇలా పాల్సమావేశం
31వర్షాకాలం ఎస్సిమైత్ర, పండిట్ లక్ష్మీ కాంట్సమావేశం
32ఉత్తర బెంగాల్కథం, శ్రీ బైరేంద్ర నాథ్సమావేశం
33ఉత్తర బెంగాల్బార్మన్, శ్రీ ఉపేంద్రనాథ్సమావేశం
34ఉత్తర బెంగాల్బసు, శ్రీ అమయ కాంటాసమావేశం
35శాంతిపూర్గుహ, శ్రీ అరుణ్ చంద్రసమావేశం
36సెరంపోర్చాటర్జీ, శ్రీ తుషార్CP
37Tamlukసమంతా, శ్రీ సతీస్ చంద్రసమావేశం
38Uluberiaరాయ్, డా. Satyabanసమావేశం
39వెస్ట్ దినాజ్పూర్చటర్జీ, డాక్టర్. సుశీల్ రంజన్సమావేశం

ప్రధాన పేజీకి తిరిగి వెళ్ళు