మహారాష్ట్ర లోక్సభ ఎన్నికల ఎంపి లిస్ట్ MP సీట్లు వోట్ మరియు ఎలక్షన్ స్టాటిస్టిక్స్

పదహారవ లోక్ సభ

రాష్ట్రం: మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Gandhi,Shri Dilip Kumar Mansukhlalబిజెపి
2అకోలాDhotre,Shri Sanjay Shamraoబిజెపి
3అమరావతిAdsul, Shri AnandraoSS
4ఔరంగాబాద్Khaire,Shri Chandrakant BhauraoSS
5బారామతిSule,Smt. Supriya Sadanandఎన్సిపి
6బీడ్Munde,Dr. Pritam Gopinathబిజెపి
7Bhandara-GondiyaKukde,Shri Madhukarrao Yashwantraoఎన్సిపి
8భివాండీPatil,Shri Kapil Moreshwarబిజెపి
9బుల్దానాJadhav,Shri PratapraoSS
10చంద్రపూర్Ahir, Shri Hansraj Gangaramబిజెపి
11ధూలేBhamre,Dr. Subhash Ramraoబిజెపి
12Dindori(ST)Chavan,Shri Harishchandra Deoramబిజెపి
13Gadchiroli-Chimur(ST)Nete,Shri Ashok Mahadeoraoబిజెపి
14HatkanangleShetti,Shri Raju alias Devappa AnnaSWP
15హింగోలీSatav,Shri Rajeev ShankarraoINC
16జల్గావ్Patil,Shri A.T. (Nana)బిజెపి
17జాల్నాDanve,Shri Raosaheb Patilబిజెపి
18కళ్యాణ్Shinde,Dr. Shrikant EknathSS
19కొల్హాపూర్Mahadik,Shri Dhananjay Bhimraoఎన్సిపి
20Latur(SC)Gaikwad,Dr. Sunil Baliramబిజెపి
21MadhaPatil,Shri Vijaysinh Mohiteఎన్సిపి
22MavalBarne,Shri Shrirang AppaSS
23Mumbai South-CentralShewale,Shri Rahul RameshSS
24Mumbai-NorthShetty,Shri Gopal Chinayyaబిజెపి
25Mumbai-North-CentralMahajan,Smt. Poonamబిజెపి
26Mumbai-North-EastDr. Kirit Somaiya,బిజెపి
27Mumbai-North-WestKirtikar,Shri Gajanan ChandrakantSS
28Mumbai-SouthSawant,Shri Arvind GanpatSS
29నాగ్పూర్Gadkari,Shri Nitin Jairamబిజెపి
30నాందేడ్Chavan,Shri Ashok ShankarraoINC
31Nandurbar(ST)Gavit,Dr. Heena Vijaykumarబిజెపి
32నాసిక్Godse,Shri Hemant TukaramSS
33ఉస్మానాబాద్Gaikwad,Prof. Ravindra VishwanathSS
34PalgharGavit,Shri Rajendra Dhedyaబిజెపి
35పర్భానిJadhav,Shri Sanjay HaribhauSS
36పూనేAnil (alias Padmakar) Gulabrao, Shirole, Shriబిజెపి
37రాయగడ్Geete,Shri Anant GangaramSS
38Ramtek(SC)Tumane,Shri Krupal BalajiSS
39Ratnagiri-SindhudurgRaut,Shri Vinayak BhauraoSS
40RaverKhadse,Smt. Raksha Nikhilబిజెపి
41సాంగ్లిPatil,Shri Sanjay(Kaka) Ramchandraబిజెపి
42సతారాBhonsle,Shri Udayanraje Pratapsinghఎన్సిపి
43Shirdi(SC)Lokhande,Shri Sadashiv KisanSS
44ShirurAdhalrao Patil, Shri ShivajiSS
45Solapur(SC)Bansode,Shri Sharadkumar Marutiబిజెపి
46థానేVichare,Shri Rajan BaburaoSS
47వార్ధాTadas,Shri Ramdas Chandrabhanjiబిజెపి
48Yavatmal-WashimBhawana Gawali (Patil), Ms.SS
పదిహేనవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Gandhi,Shri Dilip Kumar Mansukhlalబిజెపి
2అకోలాDhotre,Shri Sanjay Shamraoబిజెపి
3Amravati -SCAdsul, Shri AnandraoSS
4ఔరంగాబాద్Khaire,Shri Chandrakant BhauraoSS
5బారామతిSule,Smt. Supriya Sadanandఎన్సిపి
6బీడ్Munde ,Shri Gopinath Pandurangబిజెపి
7Bhandara-GondiyaPatel,Shri Praful Manoharbhaiఎన్సిపి
8భివాండీTaware ,Shri Suresh KashinathINC
9బుల్దానాJadhav,Shri PratapraoSS
10చంద్రపూర్Ahir, Shri Hansraj Gangaramబిజెపి
11ధూలేPratap Narayanrao,Shri Sonawaneబిజెపి
12Dindori -STChavan,Shri Harishchandra Deoramబిజెపి
13Gadchiroli-Chimur -STKowase,Shri Marotrao SainujiINC
14HatkanangleShetti,Shri Raju alias Devappa AnnaSWP
15హింగోలీWankhede,Shri Subhash BapuraoSS
16జల్గావ్Patil,Shri A.T. (Nana)బిజెపి
17జాల్నాDanve,Shri Raosaheb Patilబిజెపి
18కళ్యాణ్Paranjpe,Shri Anand PrakashSS
19కొల్హాపూర్Mandlik,Shri Sadashivrao Dadobaఇండ్.
20Latur -SCAwale ,Shri Jayawant GangaramINC
21MadhaPawar,Shri Sharad Chandra Govindraoఎన్సిపి
22MavalBabar ,Shri Gajanan DharmshiSS
23Mumbai-NorthNirupam,Shri SanjayINC
24Mumbai-North-CentralDutt,Smt. Priya SunilINC
25Mumbai-North-EastPatil,Shri Sanjay Dinaఎన్సిపి
26Mumbai-North-WestKamat,Shri GurudasINC
27Mumbai-SouthDeora,Shri Milind MurliINC
28Mumbai-South-CentralGaikwad,Shri Eknath MahadeoINC
29నాగ్పూర్Muttemwar,Shri Vilas BaburaoINC
30నాందేడ్Patil,Shri Bhaskarrao BapuraoINC
31Nandurbar -STGavit,Shri Manikrao HodlyaINC
32నాసిక్Bhujbal,Shri Sameer Maganఎన్సిపి
33ఉస్మానాబాద్Patil ,Dr. Padmasinha Bajiraoఎన్సిపి
34Palghar -STJadhav ,Shri Baliram SukurBVA
35పర్భానిDudhgaonkar,Shri Ganeshrao NagoraoSS
36పూనేKalmadi,Shri SureshINC
37రాయగడ్Geete,Shri Anant GangaramSS
38Ramtek -SCWasnik,Shri Mukul BalkrishnaINC
39Ratnagiri-SindhudurgRane,Dr. Nilesh NarayanINC
40RaverJawale,Shri Haribhau Madhavబిజెపి
41సాంగ్లిPatil,Shri Pratik PrakashbapuINC
42సతారాBhonsle,Shri Udayanraje Pratapsinghఎన్సిపి
43Shirdi -SCWakchaure ,Shri BhausahebSS
44ShirurAdhalrao Patil, Shri ShivajiSS
45Solapur -SCShinde,Shri Sushil Kumar SambhajiraoINC
46థానేNaik,Dr. Sanjeev Ganeshఎన్సిపి
47వార్ధాMeghe,Shri Datta RaghobajiINC
48Yavatmal-WashimBhawana Gawali (Patil), Ms.SS
పద్నాలుగో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Gadakh,Shri Tukaram Gangadharఎన్సిపి
2అకోలాDhotre,Shri Sanjay Shamraoబిజెపి
3అమరావతిGudhe,Shri AnantraoSS
4ఔరంగాబాద్Khaire,Shri Chandrakant BhauraoSS
5బారామతిPawar,Shri Sharad Chandra Govindraoఎన్సిపి
6బీడ్Patil,Shri Jaisingrao Gaikwadఎన్సిపి
7భండారాPatle,Shri Shishupal Natthuబిజెపి
8Buldhana -SCAdsul, Shri AnandraoSS
9చంద్రపూర్Ahir, Shri Hansraj Gangaramబిజెపి
10ChimurShiwankar,Shri Maha Deo Raoబిజెపి
11Dahanu -STShingada,Shri Damodar BarkuINC
12Dhule -STChaure,Shri Bapu HariINC
13ErandolPatil,Shri Anna Saheb M.K.బిజెపి
14ErandolMore,Shri Vasantrao J.ఎన్సిపి
15హింగోలీPatil,Smt. Suryakantaఎన్సిపి
16IchalkaranjiMane,Smt. Niveditaఎన్సిపి
17జల్గావ్Mahajan,Shri Y.G.బిజెపి
18జల్గావ్Jawale,Shri Haribhau Madhavబిజెపి
19జాల్నాDanve,Shri Raosaheb Patilబిజెపి
20KaradPatil,Shri Shriniwas Dadasahebఎన్సిపి
21ఖేడ్Adhalrao Patil, Shri ShivajiSS
22కొల్హాపూర్Mandlik,Shri Sadashivrao Dadobaఎన్సిపి
23కోపర్గావ్Patil,Shri Balasaheb VikheINC
24KulabaAntulay,Shri Abdul RehmanINC
25లాతూర్Patil,Smt. Rupatai Diliprao Nilangekarబిజెపి
26Malegaon -STChavan,Shri Harishchandra Deoramబిజెపి
27Mumbai-NorthAhuja,Shri Govinda ArunINC
28Mumbai-North-CentralGaikwad,Shri Eknath MahadeoINC
29Mumbai-North-EastKamat,Shri GurudasINC
30Mumbai-North-WestDutt,Smt. Priya SunilINC
31Mumbai-North-WestDutt,Shri SunilINC
32Mumbai-SouthDeora,Shri Milind MurliINC
33Mumbai-South-CentralRawale,Shri MohanSS
34నాగ్పూర్Muttemwar,Shri Vilas BaburaoINC
35నాందేడ్Patil,Shri Digamber Bapujiబిజెపి
36Nandurbar -STGavit,Shri Manikrao HodlyaINC
37నాసిక్Pingle,Shri Devidas Anandraoఎన్సిపి
38Osmanabad -SCNarhire,Smt. Kalpana RameshSS
39Pandharpur -SCAthawale,Shri RamdasRPI(A)
40పర్భానిRenge Patil,Shri Tukaram GanpatraoSS
41పూనేKalmadi,Shri SureshINC
42RajapurPrabhu,Shri Suresh PrabhakarSS
43RamtekMohite,Shri SubodhSS
44RamtekJadhao,Shri Prakash B.SS
45రత్నగిరిGeete,Shri Anant GangaramSS
46సాంగ్లిPatil,Shri Prakash V.INC
47సాంగ్లిPatil,Shri Pratik PrakashbapuINC
48సతారాPatil,Shri Laxman Rao Pandurangఎన్సిపి
49సోలాపూర్Deshmukh,Shri Subhash Sureshchandraబిజెపి
50థానేParanjpe,Shri Prakash VishwanathSS
51థానేParanjpe,Shri Anand PrakashSS
52వార్ధాWagmare,Shri Suresh Ganpatraoబిజెపి
53వాషింBhawana Gawali (Patil), Ms.SS
54యావత్మల్Rathod,Shri Harisingh Nasaruబిజెపి

పదమూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Gandhi,Shri Dilip Kumar Mansukhlalబిజెపి
2అకోలాAmbedkar,Shri Prakash YashwantBBM
3అమరావతిGudhe,Shri AnantraoSS
4ఔరంగాబాద్Khaire,Shri Chandrakant BhauraoSS
5బారామతిPawar,Shri Sharad Chandra Govindraoఎన్సిపి
6బీడ్Patil,Shri Jaisingrao Gaikwadబిజెపి
7భండారాThakur,Shri Chunni Lal Bhauబిజెపి
8Buldhana -SCAdsul, Shri AnandraoSS
9చంద్రపూర్Puglia,Shri Naresh KumarINC
10ChimurDiwathe,Shri Namdeo Harbajiబిజెపి
11Dahanu -STWanaga,Shri Chintaman Navshaబిజెపి
12Dhule -STGavit,Shri Ramdas Rupalaబిజెపి
13ErandolPatil,Shri Anna Saheb M.K.బిజెపి
14హింగోలీMane,Shri ShivajiSS
15IchalkaranjiMane,Smt. Niveditaఎన్సిపి
16జల్గావ్Mahajan,Shri Y.G.బిజెపి
17జాల్నాDanve,Shri Raosaheb Patilబిజెపి
18KaradPatil,Shri Shriniwas Dadasahebఎన్సిపి
19ఖేడ్Mohol,Shri Ashok Namdeoraoఎన్సిపి
20కొల్హాపూర్Mandlik,Shri Sadashivrao Dadobaఎన్సిపి
21కోపర్గావ్Patil,Shri Balasaheb VikheSS
22KulabaThakur,Shri RamshethPAWPI
23లాతూర్Patil,Shri Shivraj V.INC
24Malegaon -STMahale,Shri Haribhauజెడి (ఎస్)
25Mumbai-NorthNaik,Shri Ramబిజెపి
26Mumbai-North-CentralJoshi,Shri ManoharSS
27Mumbai-North-EastDr. Kirit Somaiya,బిజెపి
28Mumbai-North-WestDutt,Shri SunilINC
29Mumbai-SouthMehta,Smt. Jayawanti Ben Navinchandraబిజెపి
30Mumbai-South-CentralRawale,Shri MohanSS
31నాగ్పూర్Muttemwar,Shri Vilas BaburaoINC
32నాందేడ్Patil,Shri Bhaskar RaoINC
33Nandurbar -STGavit,Shri Manikrao HodlyaINC
34నాసిక్Dhikale,Shri Uttamrao NathujiSS
35Osmanabad -SCKamble,Shri Shivaji VithalraoSS
36Pandharpur -SCAthawale,Shri Ramdasఇండ్.
37పర్భానిJadhav (Patil),Shri Suresh RamraoSS
38పూనేRawat,Shri Pradeepబిజెపి
39RajapurPrabhu,Shri Suresh PrabhakarSS
40RamtekMohite,Shri SubodhSS
41రత్నగిరిGeete,Shri Anant GangaramSS
42సాంగ్లిPatil,Shri Prakash V.INC
43సతారాPatil,Shri Laxman Rao Pandurangఎన్సిపి
44సోలాపూర్Patil,Shri Pratapsinh Shankar Rao Mohiteబిజెపి
45సోలాపూర్Shinde,Shri Sushil Kumar SambhajiraoINC
46థానేParanjpe,Shri Prakash VishwanathSS
47వార్ధాRau,Smt. PrabhaINC
48వాషింBhawana Gawali (Patil), Ms.SS
49యావత్మల్Patil,Shri Uttamrao DeoraoINC

పన్నెండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Patil,Shri Balasaheb VikheSS
2అకోలాAmbedkar,Shri Prakash Yashwantఆర్పిఐ
3అమరావతిGavai,Shri Ramkrishna Suryabhanఆర్పిఐ
4ఔరంగాబాద్Patil,Shri Ramkrishna BabaINC
5బారామతిPawar,Shri Sharad Chandra GovindraoINC
6బీడ్Patil,Shri Jaisingrao Gaikwadబిజెపి
7భండారాPatel,Shri Praful ManoharbhaiINC
8Buldhana-SCWasnik,Shri Mukul BalkrishnaINC
9చంద్రపూర్Puglia,Shri Naresh KumarINC
10ChimurKawade,Prof. Jogendraఆర్పిఐ
11Dahanu-STNam,Shri Shankar SakharamINC
12Dhule-STAhire,Shri Dhanaji SitaramINC
13ErandolPatil,Shri Anna Saheb M.K.బిజెపి
14హింగోలీPatil,Smt. SuryakantaINC
15IchalkaranjiAwade,Shri Kallappa BaburaoINC
16జల్గావ్Patil,Dr. Ulhas VasudeoINC
17జాల్నాPawar,Shri Uttamsingh R.బిజెపి
18KaradChavan,Shri Prithviraj D.INC
19ఖేడ్Mohol,Shri Ashok NamdeoraoINC
20కొల్హాపూర్Mandlik,Shri Sadashivrao DadobaINC
21కోపర్గావ్Tanpure,Shri Prasad BaburaoINC
22KulabaThakur,Shri RamshethPAWPI
23లాతూర్Patil,Shri Shivraj V.INC
24Malegaon-STKahandole,Shri Zambru MangaluINC
25Mumbai NorthNaik,Shri Ramబిజెపి
26Mumbai North CentralAthawale,Shri Ramdasఆర్పిఐ
27Mumbai North EastKamat,Shri GurudasINC
28Mumbai North WestSirpotdar,Shri MadhukarSS
29Mumbai SouthDeora,Shri MurliINC
30Mumbai South CentralRawale,Shri MohanSS
31నాగ్పూర్Muttemwar,Shri Vilas BaburaoINC
32నాందేడ్Patil,Shri Bhaskar RaoINC
33Nandurbar-STGavit,Shri Manikrao HodlyaINC
34నాసిక్Patil,Shri MadhavraoINC
35Osmanabad-SCKamble,Shri Arvind TulsiramINC
36Pandharpur-SCThorat,Shri Sandipan BhagwanINC
37పర్భానిWarpudkar,Shri SureshINC
38పూనేTupe,Shri VitthalINC
39RajapurPrabhu,Shri Suresh PrabhakarSS
40RamtekBhonsle,Smt. Rani ChitralekhaINC
41రత్నగిరిGeete,Shri Anant GangaramSS
42సాంగ్లిPatil,Shri MadanINC
43సతారాBhonsle,Shri Abhaysinh ShahumaharajINC
44సోలాపూర్Shinde,Shri Sushil Kumar SambhajiraoINC
45థానేParanjpe,Shri Prakash VishwanathSS
46వార్ధాMeghe,Shri Datta RaghobajiINC
47వాషింNaik,Shri Sudhakarrao RajusingINC
48యావత్మల్Patil,Shri Uttamrao DeoraoINC

పదకొండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Shelke,Shri MarutiINC
2అకోలాFundkar,Shri Pandurang Pundalikబిజెపి
3అమరావతిGudhe,Shri AnantraoSS
4ఔరంగాబాద్Jaiswal,Shri PradeepSS
5బారామతిPawar,Shri Sharad Chandra GovindraoINC
6బీడ్Patil,Smt. Rajani Ashokraoబిజెపి
7భండారాPatel,Shri Praful ManoharbhaiINC
8Buldhana-SCAdsul, Shri AnandraoSS
9చంద్రపూర్Ahir, Shri Hansraj Gangaramబిజెపి
10ChimurDiwathe,Shri Namdeo Harbajiబిజెపి
11Dahanu-STWanaga,Shri Chintaman Navshaబిజెపి
12Dhule-STBagul,Shri Sahebraoబిజెపి
13ErandolPatil,Shri Anna Saheb M.K.బిజెపి
14హింగోలీMane,Shri ShivajiSS
15IchalkaranjiAwade,Shri Kallappa BaburaoINC
16జల్గావ్Sarode,Dr. Gunawantబిజెపి
17జాల్నాPawar,Shri Uttamsingh R.బిజెపి
18KaradChavan,Shri Prithviraj D.INC
19ఖేడ్Sherkar,Shri NivruttiINC
20కొల్హాపూర్Gaikwad,Shri UdaysingraoINC
21కోపర్గావ్Badade,Shri Bhimrao Vishnujiబిజెపి
22KulabaAntulay,Shri Abdul RehmanINC
23లాతూర్Patil,Shri Shivraj V.INC
24Malegaon-STRaut,Shri Kachruబిజెపి
25Mumbai NorthNaik,Shri Ramబిజెపి
26Mumbai North CentralAthawalay,Shri Narayan GajananSS
27Mumbai North EastMahajan,Shri Pramodబిజెపి
28Mumbai North WestSirpotdar,Shri MadhukarSS
29Mumbai SouthMehta,Smt. Jayawanti Ben Navinchandraబిజెపి
30Mumbai South CentralRawale,Shri MohanSS
31నాగ్పూర్Purohit,Shri Banwari Lalబిజెపి
32నాందేడ్Kunturkar,Shri GangadharINC
33Nandurbar-STGavit,Shri Manikrao HodlyaINC
34నాసిక్Godse,Shri RajaramSS
35Osmanabad-SCKamble,Shri Shivaji VithalraoSS
36Pandharpur-SCThorat,Shri Sandipan BhagwanINC
37పర్భానిJadhav (Patil),Shri Suresh RamraoSS
38పూనేKalmadi,Shri SureshINC
39RajapurPrabhu,Shri Suresh PrabhakarSS
40RamtekMeghe,Shri Datta RaghobajiINC
41రత్నగిరిGeete,Shri Anant GangaramSS
42సాంగ్లిPatil,Shri MadanINC
43సతారాNaik-Nimbalkar,Shri HinduraoSS
44సోలాపూర్Valyal,Shri Lingrajబిజెపి
45థానేParanjpe,Shri Prakash VishwanathSS
46వార్ధాMude,Shri Vijay Annajiబిజెపి
47వాషింGawali,Shri Pundlikrao RamjiSS
48యావత్మల్Thakre,Shri Rajabhau(Rajendra)బిజెపి
పది లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Patil,Shri Yashwantrao Gadakhకాంగ్రెస్ (ఐ)
2అహ్మద్ నగర్Shelke,Shri Marutiకాంగ్రెస్ (ఐ)
3అకోలాFundkar,Shri Pandurang Pundalikబిజెపి
4అమరావతిPatil,Smt. Pratibha Devisinghకాంగ్రెస్ (ఐ)
5ఔరంగాబాద్Save,Shri MoreshwarSS
6బారామతిThite,Shri Bapusahebకాంగ్రెస్ (ఐ)
7బారామతిPawar,Shri Sharad Chandra Govindraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
8బారామతిPawar,Shri Ajitకాంగ్రెస్ (ఐ)
9బీడ్Kshirsagar,Smt. Kesharbaiకాంగ్రెస్ (ఐ)
10భండారాPatel,Shri Praful Manoharbhaiకాంగ్రెస్ (ఐ)
11Bombay NorthNaik,Shri Ramబిజెపి
12Bombay North CentralDighe,Shri Sharadకాంగ్రెస్ (ఐ)
13Bombay North EastKamat,Shri Gurudasకాంగ్రెస్ (ఐ)
14Bombay North WestDutt,Shri Sunilకాంగ్రెస్ (ఐ)
15Bombay SouthDeora,Shri Murliకాంగ్రెస్ (ఐ)
16Bombay South CentralRawale,Shri MohanSS
17Buldhana-SCWasnik,Shri Mukul Balkrishnaకాంగ్రెస్ (ఐ)
18చంద్రపూర్Potdukhe,Shri Shantaramకాంగ్రెస్ (ఐ)
19ChimurMuttemwar,Shri Vilas Baburaoకాంగ్రెస్ (ఐ)
20Dahanu-STShingada,Shri Damodar Barkuకాంగ్రెస్ (ఐ)
21Dhule-STChaure,Shri Bapu Hariకాంగ్రెస్ (ఐ)
22ErandolPatil,Shri Vijay Kumar Navalకాంగ్రెస్ (ఐ)
23హింగోలీGundewar,Shri VilasraoSS
24IchalkaranjiMane,Shri Rajaram Alias Balasaheb Shankarraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
25జల్గావ్Sarode,Dr. Gunawantబిజెపి
26జాల్నాTope,Shri Ankushraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
27KaradChavan,Shri Prithviraj D.కాంగ్రెస్ (ఐ)
28ఖేడ్Nawale,Shri Vidura Vithobaకాంగ్రెస్ (ఐ)
29కొల్హాపూర్Gaikwad,Shri Udaysingraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
30కోపర్గావ్Kale,Shri Shankarraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
31KulabaAntulay,Shri Abdul Rehmanకాంగ్రెస్ (ఐ)
32లాతూర్Patil,Shri Shivraj V.కాంగ్రెస్ (ఐ)
33Malegaon-STKahandole,Shri Zambru Mangaluకాంగ్రెస్ (ఐ)
34నాగ్పూర్Meghe,Shri Datta Raghobajiకాంగ్రెస్ (ఐ)
35నాందేడ్Patil,Smt. Suryakantaకాంగ్రెస్ (ఐ)
36Nandurbar-STGavit,Shri Manikrao Hodlyaకాంగ్రెస్ (ఐ)
37నాసిక్Pawar,Dr. Vasant Nivruttiకాంగ్రెస్ (ఐ)
38Osmanabad-SCKamble,Shri Arvind Tulsiramకాంగ్రెస్ (ఐ)
39Pandharpur-SCThorat,Shri Sandipan Bhagwanకాంగ్రెస్ (ఐ)
40పర్భానిDeshmukh,Prof. Ashokrao AnandraoSS
41పూనేJoshi,Shri Laxman Sonopant alias Anna Joshiబిజెపి
42RajapurSawant,Shri Sudhirకాంగ్రెస్ (ఐ)
43RamtekBhonsle,Shri Tejsingh Rao Raje Laxman Raoకాంగ్రెస్ (ఐ)
44రత్నగిరిNikam,Shri Govind Raoకాంగ్రెస్ (ఐ)
45సాంగ్లిPatil,Shri Prakash V.కాంగ్రెస్ (ఐ)
46సతారాBhosale,Shri Prataprao Baburaoకాంగ్రెస్ (ఐ)
47సోలాపూర్Sadul,Shri Dharmanna Mondayyaకాంగ్రెస్ (ఐ)
48థానేKapse,Prof. Ramబిజెపి
49వార్ధాGhangare,Shri Ramchandra Marotraoసిపిఐ (ఎం)
50వాషింDeshmukh,Shri Anantraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
51యావత్మల్Patil,Shri Uttamrao Deoraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
తొమ్మిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Patil,Shri Yashwantrao Gadakhకాంగ్రెస్ (ఐ)
2అకోలాFundkar,Shri Pandurang Pundalikబిజెపి
3అమరావతిDeshmukh,Shri Sudamసిపిఐ
4ఔరంగాబాద్Save,Shri Moreshwarఇండ్.
5బారామతిPatil,Shri Shankarraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
6బీడ్Dhakne,Shri Babanrao DadabaJD
7భండారాBopche,Dr. Khushal Parasramబిజెపి
8Bombay NorthNaik,Shri Ramబిజెపి
9Bombay North CentralGokhale,Shri VidyadharSS
10Bombay North EastMehta,Smt. Jayawanti Ben Navinchandraబిజెపి
11Bombay North WestDutt,Shri Sunilకాంగ్రెస్ (ఐ)
12Bombay SouthDeora,Shri Murliకాంగ్రెస్ (ఐ)
13Bombay South CentralMahadik,Shri VamanraoSS
14Buldhana-SCKale,Shri Sukhdeo Nandajiబిజెపి
15చంద్రపూర్Potdukhe,Shri Shantaramకాంగ్రెస్ (ఐ)
16ChimurShiwankar,Shri Maha Deo Raoబిజెపి
17Dahanu-STShingada,Shri Damodar Barkuకాంగ్రెస్ (ఐ)
18Dhule-STBhoye,Shri Reshma Motiramకాంగ్రెస్ (ఐ)
19ErandolPatil,Shri Uttamrao Laxmanraoబిజెపి
20హింగోలీRathod,Shri Uttam B.కాంగ్రెస్ (ఐ)
21IchalkaranjiMane,Shri Rajaram Alias Balasaheb Shankarraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
22జల్గావ్Mahajan,Shri Yadav Shivramకాంగ్రెస్ (ఐ)
23జాల్నాDanwe,Shri Pundlik Hariబిజెపి
24KaradChavan,Smt. Premalabai Dajisahebకాంగ్రెస్ (ఐ)
25ఖేడ్Bankhele,Shri Kisan RaoJD
26KolabaAntulay,Shri Abdul Rehmanకాంగ్రెస్ (ఐ)
27కొల్హాపూర్Gaikwad,Shri Udaysingraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
28కోపర్గావ్Patil,Shri Balasaheb Vikheకాంగ్రెస్ (ఐ)
29లాతూర్Patil,Shri Shivraj V.కాంగ్రెస్ (ఐ)
30Malegaon-STMahale,Shri HaribhauJD
31నాగ్పూర్Purohit,Shri Banwari Lalకాంగ్రెస్ (ఐ)
32నాందేడ్Kabde,Dr. VenkateshJD
33Nandurbar-STGavit,Shri Manikrao Hodlyaకాంగ్రెస్ (ఐ)
34నాసిక్Aher,Dr. Daulatraoబిజెపి
35Osmanabad-SCKamble,Shri Arvind Tulsiramకాంగ్రెస్ (ఐ)
36Pandharpur-SCThorat,Shri Sandipan Bhagwanకాంగ్రెస్ (ఐ)
37పర్భానిDeshmukh,Prof. Ashokrao AnandraoSS
38పూనేGadgil,Shri Vithal Narharకాంగ్రెస్ (ఐ)
39RajapurDandavate,Prof. MadhuJD
40Ramtekరావు, శ్రీ పివి నరసింహకాంగ్రెస్ (ఐ)
41రత్నగిరిNikam,Shri Govind Raoకాంగ్రెస్ (ఐ)
42సాంగ్లిPatil,Shri Prakash V.కాంగ్రెస్ (ఐ)
43సతారాBhosale,Shri Prataprao Baburaoకాంగ్రెస్ (ఐ)
44సోలాపూర్Sadul,Shri Dharmanna Mondayyaకాంగ్రెస్ (ఐ)
45థానేKapse,Prof. Ramబిజెపి
46వార్ధాSathe Purushottam,Shri Vasantకాంగ్రెస్ (ఐ)
47వాషింDeshmukh,Shri Anantraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
48యావత్మల్Patil,Shri Uttamrao Deoraoకాంగ్రెస్ (ఐ)

ఎనిమిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
Pawar,Shri Balasahebకాంగ్రెస్ (ఐ)
25KaradChavan,Smt. Premalabai Dajisahebకాంగ్రెస్ (ఐ)
26ఖేడ్More,Shri Ramkrishnaకాంగ్రెస్ (ఐ)
27కొల్హాపూర్Gaikwad,Shri Udaysingraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
28కోపర్గావ్Patil,Shri Balasaheb Vikheకాంగ్రెస్ (ఐ)
29KulabaPatil,Shri Dinkar Babuదేనికీ జోడించి
30లాతూర్Patil,Shri Shivraj V.కాంగ్రెస్ (ఐ)
31Malegaon-STBhoye,Shri Sitaram Sayajiకాంగ్రెస్ (ఐ)
32నాగ్పూర్Purohit,Shri Banwari Lalకాంగ్రెస్ (ఐ)
33నాందేడ్Chavan,Shri Ashok Shankarraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
34నాందేడ్Chavan,Shri SHankarrao Bhauraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
35Nandurbar-STGavit,Shri Manikrao Hodlyaకాంగ్రెస్ (ఐ)
36నాసిక్Mane,Shri Murlidharకాంగ్రెస్ (ఐ)
37Osmanabad-SCKamble,Shri Arvind Tulsiramకాంగ్రెస్ (ఐ)
38Pandharpur-SCThorat,Shri Sandipan Bhagwanకాంగ్రెస్ (ఐ)
39పర్భానిYadav,Shri Ramrao Narayanraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
40పూనేGadgil,Shri Vithal Narharకాంగ్రెస్ (ఐ)
41RajapurDandavate,Prof. Madhuజనతా పార్టీ
42Ramtekరావు, శ్రీ పివి నరసింహకాంగ్రెస్ (ఐ)
43రత్నగిరిDalwai,Shri Hussainకాంగ్రెస్ (ఐ)
44సాంగ్లిPatil,Shri Prakash V.కాంగ్రెస్ (ఐ)
45సతారాBhosale,Shri Prataprao Baburaoకాంగ్రెస్ (ఐ)
46సోలాపూర్Kuchan,Shri Gangadhar Sidramappaకాంగ్రెస్ (ఐ)
47థానేGholap,Shri Shantaram Gopalకాంగ్రెస్ (ఐ)
48వార్ధాSathe Purushottam,Shri Vasantకాంగ్రెస్ (ఐ)
49వాషింAzad,Shri Ghulam Nabiకాంగ్రెస్ (ఐ)
50యావత్మల్Patil,Shri Uttamrao Deoraoకాంగ్రెస్ (ఐ)

ఏడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Patil,Shri Chandrabhan Athareకాంగ్రెస్ (ఐ)
2అకోలాVairale,Shri Madhusudanకాంగ్రెస్ (ఐ)
3అమరావతిChoudhari,Smt. Usha Prakashకాంగ్రెస్ (ఐ)
4ఔరంగాబాద్Saleem,Shri Qaziకాంగ్రెస్ (ఐ)
5బారామతిPatil,Shri Shankarraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
6భండారాPardhi,Shri Keshaorao Atmaramjiకాంగ్రెస్ (ఐ)
7BhirKshirsagar,Smt. Kesharbaiకాంగ్రెస్ (ఐ)
8Bombay Northవర్మ, శ్రీ రవీంద్రజనతా పార్టీ
9Bombay North CentralDandavate,Smt. Pramila Madhuజనతా పార్టీ
10Bombay North Eastస్వామి, డాక్టర్. సుబ్రహ్మణ్యజనతా పార్టీ
11Bombay North WestJethmalani,Shri Ramబిజెపి
12Bombay SouthRajda,Shri Ratansinhజనతా పార్టీ
13Bombay South CentralBhole,Shri R.R.కాంగ్రెస్ (ఐ)
14Buldhana-SCWasnik,Shri Balkrishna Ramchandraకాంగ్రెస్ (ఐ)
15చంద్రపూర్Potdukhe,Shri Shantaramకాంగ్రెస్ (ఐ)
16ChimurMuttemwar,Shri Vilas Baburaoకాంగ్రెస్ (ఐ)
17Dahanu-STShingada,Shri Damodar Barkuకాంగ్రెస్ (ఐ)
18Dhule-STBhoye,Shri Reshma Motiramకాంగ్రెస్ (ఐ)
19ErandolPatil,Shri Vijay Kumar Navalకాంగ్రెస్ (ఐ)
20హింగోలీRathod,Shri Uttam B.కాంగ్రెస్ (ఐ)
21IchalkaranjiMane,Shri Rajaram Alias Balasaheb Shankarraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
22జల్గావ్Mahajan,Shri Yadav Shivramకాంగ్రెస్ (ఐ)
23జాల్నాPawar,Shri Balasahebకాంగ్రెస్ (ఐ)
24KaradMohite,Shri Yashawantrao JiJabeకాంగ్రెస్ (ఐ)
25ఖేడ్More,Shri Ramkrishnaకాంగ్రెస్ (ఐ)
26కొల్హాపూర్Gaikwad,Shri Udaysingraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
27కోపర్గావ్Patil,Shri Balasaheb Vikheకాంగ్రెస్ (ఐ)
28KulabaPatil,Shri Ambaji Tukaramకాంగ్రెస్ (ఐ)
29లాతూర్Patil,Shri Shivraj V.కాంగ్రెస్ (ఐ)
30Malegaon-STKahandole,Shri Zambru Mangaluకాంగ్రెస్ (ఐ)
31నాగ్పూర్Dhote,Shri Jambuwant Bapuraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
32నాందేడ్Chavan,Shri SHankarrao Bhauraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
33Nandurbar-STGavit,Shri Manikrao Hodlyaకాంగ్రెస్ (ఐ)
34Nandurbar-STNaik,Shri Surup Singh Hiryaకాంగ్రెస్ (ఐ)
35నాసిక్Wagh,Dr. Pratapకాంగ్రెస్ (ఐ)
36Osmanabad-SCSawant,Shri T.M.కాంగ్రెస్ (ఐ)
37Pandharpur-SCThorat,Shri Sandipan Bhagwanకాంగ్రెస్ (ఐ)
38పర్భానిYadav,Shri Ramrao Narayanraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
39పూనేGadgil,Shri Vithal Narharకాంగ్రెస్ (ఐ)
40RajapurDandavate,Prof. MadhuJD
41RamtekBarway,Shri Jatiram Chaitaramకాంగ్రెస్ (ఐ)
42రత్నగిరిParulekar,Shri Bapu Sahebజనతా పార్టీ
43సాంగ్లిPatil,Shri Vasantraoకాంగ్రెస్ (ఐ)
44సాంగ్లిPatil,Dr. Shalini V.కాంగ్రెస్ (ఐ)
45సతారాChavan,Shri Yashwantrao Balwantraoకాంగ్రెస్ (యు)
46సోలాపూర్Kuchan,Shri Gangadhar Sidramappaకాంగ్రెస్ (ఐ)
47థానేPatil,Shri Jagannathబిజెపి
48థానేMhalgi,Shri Ramchandra Kashinathబిజెపి
49వార్ధాSathe Purushottam,Shri Vasantకాంగ్రెస్ (ఐ)
50వాషింAzad,Shri Ghulam Nabiకాంగ్రెస్ (ఐ)
51యావత్మల్Patil,Shri Uttamrao Deoraoకాంగ్రెస్ (ఐ)

ఆరవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Shinde,Shri Annasaheb Pandurangeసమావేశం
2అకోలాSathe Purushottam,Shri Vasantసమావేశం
3అమరావతిBonde,Shri Nanasahebసమావేశం
4ఔరంగాబాద్Kaldate,Dr. Bapuజనతా పార్టీ
5బారామతిKakade,Shri Sambhajirao Sahebraoజనతా పార్టీ
6భండారాMankar,Shri Laxmanraoజనతా పార్టీ
7BhirBurande,Shri Gangadharappa Maharudrappaసిపిఐ (ఎం)
8Bombay NorthGore,Smt. Mrinalజనతా పార్టీ
9Bombay North CentralRangnekar,Smt. Ahilya P.సిపిఐ (ఎం)
10Bombay North Eastస్వామి, డాక్టర్. సుబ్రహ్మణ్యజనతా పార్టీ
11Bombay North WestJethmalani,Shri Ramజనతా పార్టీ
12Bombay SouthRajda,Shri Ratansinhజనతా పార్టీ
13Bombay South CentralKamble,Shri Bapu Chandrasenజనతా పార్టీ
14Buldhana-SCGawai,Shri Daulat Gunajiదేనికీ జోడించి
15చంద్రపూర్Raje,Shriman Vishveshvar Rao (Raja Saheb, Aheri)జనతా పార్టీ
16ChimurThakur,Shri Krishnaraoసమావేశం
17Dahanu-STKom,Shri Lyahanu Shidvaసిపిఐ (ఎం)
18DhuliaPatil,Shri Vijay Kumar Navalసమావేశం
19ErandolPatil,Shri Sonusinghజనతా పార్టీ
20హింగోలీPatil,Shri Chandrakantజనతా పార్టీ
21IchalkaranjiMane,Shri Rajaram Alias Balasaheb Shankarraoసమావేశం
22జల్గావ్Borole,Shri Yashawantజనతా పార్టీ
23జాల్నాDanwe,Shri Pundlik Hariజనతా పార్టీ
24KaradChavan,Smt. Premalabai Dajisahebసమావేశం
25ఖేడ్Magar,Shri Annasahebసమావేశం
26కొల్హాపూర్Desai,Shri DajibaPAWPI
27కోపర్గావ్Patil,Shri Balasaheb Vikheసమావేశం
28KulabaPatil,Shri Dinkar BabuPAWPI
29లాతూర్Patil,Shri Udhavrao SahebraoPAWPI
30Malegaon-STMahale,Shri Haribhauజనతా పార్టీ
31నాగ్పూర్Avari,Shri Gev. Mancharshaసమావేశం
32నాందేడ్Dhondge,Shri Keshav Shankarదేనికీ జోడించి
33Nandurbar-STNaik,Shri Surup Singh Hiryaసమావేశం
34నాసిక్Hande,Shri Vithalrao GanpatraoPAWPI
35Osmanabad-SCShrangare,Shri Tukaram Sadashivసమావేశం
36Pandharpur-SCThorat,Shri Sandipan Bhagwanసమావేశం
37పర్భానిDeshmukh,Shri Sheshrao ApparaoPAWPI
38పూనేDharia,Shri Mohan Manikchandజనతా పార్టీ
39RajapurDandavate,Prof. Madhuజనతా పార్టీ
40RamtekBarway,Shri Jatiram Chaitaramసమావేశం
41రత్నగిరిParulekar,Shri Bapu Sahebజనతా పార్టీ
42సాంగ్లిGotkhinde,Shri Annasahebసమావేశం
43సతారాChavan,Shri Yashwantrao Balwantraoసమావేశం
44సోలాపూర్దమానీ, శ్రీ సూరజ్ రతన్ ఫతేఖండ్సమావేశం
45థానేMhalgi,Shri Ramchandra Kashinathజనతా పార్టీ
46వార్ధాGode,Shri Santoshraoసమావేశం
47వాషింNaik,Shri Vasantrao Phul Singhసమావేశం
48యావత్మల్Jawade,Shri Shridharrao Alias Bhayyasahebసమావేశం

ఐదవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Shinde,Shri Annasaheb Pandurangeసమావేశం
2అకోలాAsghar Husain,Shri K.M.సమావేశం
3అకోలాSathe Purushottam,Shri Vasantసమావేశం
4అమరావతిదేశ్ముఖ్, శ్రీ కృష్ణారావు గులాబ్రౌసమావేశం
5ఔరంగాబాద్Palodakar,Shri Manikraoసమావేశం
6బారామతిKhadilkar,Shri Raghunath Keshavసమావేశం
7భండారాDube,Shri Vishmbhardas Jwala Prasadసమావేశం
8BhirPandit,Shri Sayajirao Trimbakraoసమావేశం
9భివాండీDhamankar,Shri Shrikrishna Vaijnathసమావేశం
10Bombay CentralDeshpande,Smt. Roza Vidyadharసిపిఐ
11Bombay CentralBhandare,Shri R.D.సమావేశం
12Bombay Central SouthSalebhoy,Shri Abdul Kaderసమావేశం
13Bombay North EastKulkarni,Shri Rajaram Gopal alias Rajaసమావేశం
14Bombay North WestGokhale,Shri Hari Ramchandraసమావేశం
15Bombay SouthNirula Kailas,Dr. Narainసమావేశం
16Buldhana-SCMahajan,Shri Yadav Shivramసమావేశం
17చందాAbdul Shafee,Shriసమావేశం
18ChimurThakur,Shri Krishnaraoసమావేశం
19Dahanu-STDumada,Shri Laxman Kakadyaసమావేశం
20DhuliaPatil,Shri Chudaman Ananda Rawandaleసమావేశం
21HatkanangaleKadam,Shri Dattajirao Baburaoసమావేశం
22జల్గావ్Patil,Shri Krishnarao Madhavraoసమావేశం
23జాల్నాKale,Shri Baburao Jangluసమావేశం
24KaradChavan,Smt. Premalabai Dajisahebసమావేశం
25KaradChavan,Shri Dajisaheb Ramraoసమావేశం
26Khamgaon-SCKasture,Shri Arjun Shripatసమావేశం
27ఖేడ్Patil,Shri Anantrao Vithalraoసమావేశం
28KolabaSavant,Shri Shankar Rao B.సమావేశం
29కొల్హాపూర్Nimbalkar,Shri Rajaram Dadasahebసమావేశం
30కోపర్గావ్Patil,Shri Balasaheb Vikheసమావేశం
31లాతూర్Kamble,Shri Tulsiram Dashrathసమావేశం
32Malegaon-STKahandole,Shri Zambru MangaluINC
33నాగ్పూర్Dhote,Shri Jambuwant BapuraoAIFB
34నాందేడ్Tarodekar,Shri Venkatarao Babaraoసమావేశం
35Nandurbar-STGavit,Shri Tukaram Hurajiసమావేశం
36నాసిక్Kavade,Shri Bhanudas Ramchandraసమావేశం
37Osmanabad-SCPatil,Shri Tulsiram Abajiసమావేశం
38Pandharpur-SCKamble,Shri Nivruti Satwajiఆర్పిఐ
39పర్భానిDeshmukh,Shri Shivajirao Shankarraoసమావేశం
40పూనాDharia,Shri Mohan Manikchandసమావేశం
41RajapurDandavate,Prof. MadhuPSP
42RamtekSonar,Dr. Amrut Ganpatసమావేశం
43RamtekHedaoo,Shri Ramఇండ్.
44RamtekHedaoo,Shri Ramఇండ్.
45రత్నగిరిPeje,Shri Shantaram Laxmanసమావేశం
46సాంగ్లిGotkhinde,Shri Ganpati Tukaramసమావేశం
47సతారాChavan,Shri Yashwantrao Balwantraoసమావేశం
48సోలాపూర్దమానీ, శ్రీ సూరజ్ రతన్ ఫతేఖండ్సమావేశం
49వార్ధాKadam,Shri Jagjivanrao Ganpatraoసమావేశం
50యావత్మల్Thakre,Shri Sadashivarao Bapujiసమావేశం

నాల్గవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Patil,Shri Anantrao Vithalraoసమావేశం
2అకోలాAsghar Husain,Shri K.M.సమావేశం
3అమరావతిదేశ్ముఖ్, శ్రీ కృష్ణారావు గులాబ్రౌసమావేశం
4ఔరంగాబాద్Deshmukh,Shri Bhaurao Dagduraoసమావేశం
5బారామతిJadhav,Shri Tulshidas Subhanraoసమావేశం
6భండారాMehta,Shri Asokaసమావేశం
7BhirPatil,Shri Nana RamchandraCP
8భివాండీBaswant,Shri Sonubhau Dagaduసమావేశం
9Bombay CentralBhandare,Shri R.D.సమావేశం
10Bombay Central SouthDange,Shri Shripad AmritCP
11Bombay North EastSapre,Smt. Tara Govindసమావేశం
12Bombay North WestShah,Shri Shantilalసమావేశం
13Bombay Southఫెర్నాండెజ్, శ్రీ జార్జిSSCP
14Buldhana-SCRane,Shri Shivram Rangoసమావేశం
15Buldhana-SCMahajan,Shri Yadav Shivramసమావేశం
16చందాKoushik,Shri K.M.స్వతంత్ర పార్టీ
17ChimurHajarnavis,Shri Ramchandra Matandసమావేశం
18Dahanu-STMukne,H.H. Raja Yeshwantraoసమావేశం
19DhuliaPatil,Shri Chudaman Ananda Rawandaleసమావేశం
20HatkanangaleBhonsle,Maharani Vijayamala Rajaram ChhatrapatiPAWPI
21జల్గావ్Samadali,Shri S.S.సమావేశం
22జాల్నాJadhav,Shri V.N.సమావేశం
23KaradChavan,Shri Dajisaheb Ramraoసమావేశం
24Khamgaon-SCKasture,Shri Arjun Shripatసమావేశం
25ఖేడ్Khadilkar,Shri Raghunath Keshavసమావేశం
26KolabaKunte,Shri Dattatraya Kashninathఇండ్.
27కొల్హాపూర్Mane,Shri Shankararo Dattatrayaసమావేశం
28కోపర్గావ్Shinde,Shri Annasaheb Pandurangeసమావేశం
29లాతూర్Kamble,Shri Tulsiram Dashrathసమావేశం
30Malegaon-STKahandole,Shri Zambru Mangaluసమావేశం
31నాగ్పూర్Deoghare,Shri Narendra Ramchandrajiసమావేశం
32నాందేడ్Tarodekar,Shri Venkatarao Babaraoసమావేశం
33Nandurbar-STGavit,Shri Tukaram Hurajiసమావేశం
34నాసిక్Kavade,Shri Bhanudas Ramchandraసమావేశం
35Osmanabad-SCPatil,Shri Tulsiram Abajiసమావేశం
36Pandharpur-SCSonavane,Shri Tayappa Hariసమావేశం
37పర్భానిDeshmukh,Shri Shivajirao Shankarraoసమావేశం
38పూనాJoshi,Shri S.M.SSCP
39RajapurNath Pai,Shri BapuPSP
40RamtekSonar,Dr. Amrut Ganpatసమావేశం
41రత్నగిరిMukerjee,Smt. Shardaసమావేశం
42సాంగ్లిPatil,Shri Sadashiv Dajiసమావేశం
43సతారాChavan,Shri Yashwantrao Balwantraoకాంగ్రెస్ (యు)
44సోలాపూర్దమానీ, శ్రీ సూరజ్ రతన్ ఫతేఖండ్సమావేశం
45వార్ధాBajaj,Shri Kamalnayan Jamnalalసమావేశం
46యావత్మల్Patil,Shri Deorao Shioramసమావేశం
మూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు

మహారాష్ట్ర
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అహ్మద్ నగర్Firodia,Shri Motilal Kundanmalసమావేశం
2అకోలాHaq,Shri Mohammad Mohibbulసమావేశం
3అమరావతిDeshmukh,Smt. Vimlaసమావేశం
4అమరావతిదేశ్ముఖ్, డాక్టర్. పంజారావో షమ్రావ్సమావేశం
5ఔరంగాబాద్Deshmukh,Shri Bhaurao Dagduraoసమావేశం
6బారామతిJedhe,Shri Gulabrao Keshavraoసమావేశం
7భండారాHajarnavis,Shri Ramchandra Matandసమావేశం
8BhirMantri,Shri Dwarka Dasసమావేశం
9భివాండీMukne,Shri Yeshwantrao Martandraoసమావేశం
10Bombay Central North-SCKajrolkar,Shri Narayan Sadobaసమావేశం
11Bombay Central SouthGandhi,Shri Vithal Balkrishnaసమావేశం
12Bombay City Northమీనన్, శ్రీ వికే కృష్ణసమావేశం
13Bombay City Southపాటిల్, శ్రీ సదాశివ కానోజీసమావేశం
14Buldhana-SCRane,Shri Shivram Rangoసమావేశం
15చందాShaymshah Lal,Shriఇండ్.
16చందాKannamwar,Smt. G.M.Taiసమావేశం
17DhuliaPatil,Shri Chudaman Ananda Rawandaleసమావేశం
18Gondia-SCWasnik,Shri Balkrishna Ramchandraసమావేశం
19HatkanangaleMore,Shri Krishnaji Laxmanసమావేశం
20జల్గావ్Patil,Shri Julalsing Shankarraoసమావేశం
21జాల్నాNarayanrao,Shri Ramraoసమావేశం
22KaradChavan,Shri Dajisaheb Ramraoసమావేశం
23Khamgaon-SCభట్కర్, శ్రీ లక్ష్మణరావు శ్రావణ్జీసమావేశం
24ఖేడ్Khadilkar,Shri Raghunath Keshavసమావేశం
25KolabaDighe,Shri Bhaskar Narayanసమావేశం
26కొల్హాపూర్Patil,Shri Vishwanath Tukaramసమావేశం
27కోపర్గావ్Shinde,Shri Annasaheb Pandurangeసమావేశం
28లాతూర్Kamble,Shri Tulsiram Dashrathసమావేశం
29Malegaon-STJadhav,Shri Madhavrao Laxmanraoసమావేశం
30MirajDafle,Shri Vijayasinhrao Ramaraoసమావేశం
31నాగ్పూర్Aney,Dr. Madhav Shrihariఇండ్.
32నాందేడ్Jadhav,Shri Tulshidas Subhanraoసమావేశం
33Nandurbar-STValvi,Shri Laxman VeduPSP
34నాసిక్Deshpande,Shri Govind Hariసమావేశం
35నాసిక్Chavan,Shri Yashwantrao Balwantraoసమావేశం
36Osmanabad-SCPatil,Shri Tulsiram Abajiసమావేశం
37Pandharpur-SCSonavane,Shri Tayappa Hariసమావేశం
38పర్భానిDeshmukh,Shri Shivajirao Shankarraoసమావేశం
39పర్భానిYadav,Shri Ramrao Narayanraoసమావేశం
40పూనాMore,Shri Shankarrao Shantaramసమావేశం
41RajapurNath Pai,Shri BapuPSP
42RamtekPatil,Shri Madhaorao Bhagwantraoసమావేశం
43రత్నగిరిMukerjee,Smt. Shardaసమావేశం
44సతారాKisan Veer,Shriసమావేశం
45సోలాపూర్Kadadi,Shri Madeppa Bandappaసమావేశం
46థానేBaswant,Shri Sonubhau Dagaduసమావేశం
47వార్ధాBajaj,Shri Kamalnayan Jamnalalసమావేశం
48యావత్మల్Patil,Shri Deorao Shioramసమావేశం

ప్రధాన పేజీకి తిరిగి వెళ్ళు