కేరళ లోక్సభ ఎన్నికల ఎంపి లిస్ట్ MP సీట్లు వోట్ మరియు ఎలక్షన్ స్టాటిస్టిక్స్

పదహారవ లోక్ సభ

రాష్ట్రం: కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలప్పుజవేణుగోపాల్, శ్రీ కేసీINC
2Alathurబిజూ, డాక్టర్. పెరంపంపంబిల్ పిల్లప్పన్సిపిఐ (ఎం)
3Attingalసంపత్, డాక్టర్. Anirudhanసిపిఐ (ఎం)
4చాలకుడేలో కనిపించినఇన్నోసెంట్ శ్రీఇండ్.
5ఎర్నాకులంథామస్, ప్రొఫెసర్. కురుపస్సారీ వర్కీINC
6ఇడుక్కిజార్జ్, శ్రీ (అడ్వాన్స్డ్) జాయిస్ఇండ్.
7కన్నూర్టీచర్, శ్రీమతి. PK శ్రీమతిసిపిఐ (ఎం)
8కాసర్గోడ్కరుణాకరన్, శ్రీ పి.సిపిఐ (ఎం)
9కొల్లాంప్రిమచంద్రన్, శ్రీ ఎన్.కె.ఆర్ఎస్పి
10కోజికోడ్రాఘవన్, శ్రీ ఎంకెINC
11మలప్పురంPK, శ్రీ కునాలికుట్టిIUML
12మవెలిక్కరకోడికున్ను, శ్రీ సురేష్INC
13పాలక్కాడ్రాజేష్, శ్రీ MBసిపిఐ (ఎం)
14పతనంతిట్టఆంటోనీ, శ్రీ ఆంటోINC
15పొన్నానిబషీర్, శ్రీ ET మొహమ్మద్IUML
16తిరువంతపురంథరూర్, డాక్టర్. శశిINC
17త్రిస్సూర్జయదేవన్, శ్రీ సిసిపిఐ
18వడకరముల్లాపల్లి, శ్రీ రామచంద్రన్INC

ఖాళీగా ఉన్న నియోజకవర్గాలు

క్రమసంఖ్యCostituency
1కొట్టాయం
2వయనాడ్
పదిహేనవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అలప్పుజవేణుగోపాల్, శ్రీ కేసీINC
2అళతుర్-ఎస్బిజూ, డాక్టర్. పెరంపంపంబిల్ పిల్లప్పన్సిపిఐ (ఎం)
3Attingalసంపత్, డాక్టర్. Anirudhanసిపిఐ (ఎం)
4చాలకుడేలో కనిపించినధనపలన్, శ్రీ కెపిINC
5ఎర్నాకులంథామస్, ప్రొఫెసర్. కురుపస్సారీ వర్కీINC
6ఇడుక్కిథామస్, శ్రీ పిటిINC
7కన్నూర్సుధాకరన్, శ్రీ కుంకుకుడిINC
8కాసర్గోడ్కరుణాకరన్, శ్రీ పి.సిపిఐ (ఎం)
9కొల్లాంకురుప్, శ్రీ ఎన్ పీఠంబరాINC
10కొట్టాయంమణి, శ్రీ జోస్ కె.కెసి (ఎం)
11కోజికోడ్రాఘవన్, శ్రీ ఎంకెINC
12మలప్పురంఅహమ్, శ్రీ E.IUML
13మావెలిక్కర-ఎస్కోడికున్ను, శ్రీ సురేష్INC
14ఆంగ్లో-ఇండియన్కు ప్రతిపాదించబడిందిడయాస్, డాక్టర్. చార్లెస్INC
15పాలక్కాడ్రాజేష్, శ్రీ MBసిపిఐ (ఎం)
16పతనంతిట్టఆంటోనీ, శ్రీ ఆంటోINC
17పొన్నానిబషీర్, శ్రీ ET మొహమ్మద్IUML
18తిరువంతపురంథరూర్, డాక్టర్. శశిINC
19త్రిస్సూర్చాకో, శ్రీ పిINC
20వడకరముల్లాపల్లి, శ్రీ రామచంద్రన్INC
21వయనాడ్శనువాస్, శ్రీ MIINC
పద్నాలుగో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-ఎస్సురేంద్రన్, శ్రీ చెంగరసిపిఐ
2అల్లెప్పేయ్మనోజ్, డాక్టర్. KSసిపిఐ (ఎం)
3BadagaraSatheedevi, శ్రీమతి. పిసిపిఐ (ఎం)
4కాలికట్వీరేంద్ర కుమార్, శ్రీ ఎంపిజెడి (ఎస్)
5కాన్ననోర్అబ్దుల్లాకుట్టి, శ్రీ ఆపీసిపిఐ (ఎం)
6Chirayinkilరాధాకృష్ణన్, శ్రీ వర్కాలసిపిఐ (ఎం)
7ఎర్నాకులంపాల్, డాక్టర్. సెబాస్టియన్ఇండ్.
8ఇడుక్కిఫ్రాన్సిస్ జార్జ్, శ్రీ కే.KEC
9కాసర్గోడ్కరుణాకరన్, శ్రీ పి.సిపిఐ (ఎం)
10కొట్టాయంకురుప్, అడ్వాన్స్డ్. సురేష్సిపిఐ (ఎం)
11Manjeriహంజా, శ్రీ టికెసిపిఐ (ఎం)
12మవెలిక్కరసుజాత, శ్రీమతి. CSసిపిఐ (ఎం)
13ముకుందాపురంనంబడన్, శ్రీ లోనప్పన్సిపిఐ (ఎం)
14Muvattupuzhaథామస్, శ్రీ పిKEC
15ఒట్టపలం-ఎస్అజయ కుమార్, శ్రీ ఎస్.సిపిఐ (ఎం)
16పాల్ఘాట్కృష్ణదాస్, శ్రీ ఎన్ఎన్సిపిఐ (ఎం)
17పొన్నానిఅహమ్, శ్రీ E.IUML
18క్విలన్రాజేంద్రన్, శ్రీ పి.సిపిఐ (ఎం)
19త్రిచూర్లోచంద్రపాన్, శ్రీ CKసిపిఐ
20త్రివేండ్రంనాయర్, శ్రీ PK వాసుదేవన్సిపిఐ
21త్రివేండ్రంరవీంద్రన్, శ్రీ పన్నీన్సిపిఐ
పదమూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-ఎస్కోడికున్ను, శ్రీ సురేష్INC
2అల్లెప్పేయ్సుధీరన్, శ్రీ VMINC
3Badagaraప్రేమాజం, ప్రొఫె. (శ్రీమతి) AKసిపిఐ (ఎం)
4కాలికట్మురళీధరన్, శ్రీ కే.INC
5కాన్ననోర్అబ్దుల్లాకుట్టి, శ్రీ ఆపీసిపిఐ (ఎం)
6Chirayinkilరాధాకృష్ణన్, శ్రీ వర్కాలసిపిఐ (ఎం)
7ఎర్నాకులంజార్జ్ ఈడెన్, శ్రీINC
8ఎర్నాకులంపాల్, డాక్టర్. సెబాస్టియన్ఇండ్.
9ఇడుక్కిఫ్రాన్సిస్ జార్జ్, శ్రీ కే.KEC
10కాసర్గోడ్గోవిందాన్, శ్రీ టి.సిపిఐ (ఎం)
11కొట్టాయంకురుప్, అడ్వాన్స్డ్. సురేష్సిపిఐ (ఎం)
12Manjeriఅహమ్, శ్రీ E.IUML
13మవెలిక్కరచెన్నితాల, శ్రీ రమేష్INC
14ముకుందాపురంకరుణాకరన్, శ్రీ కే.INC
15Muvattupuzhaథామస్, శ్రీ పిIFDP
16ఒట్టపలం-ఎస్అజయ కుమార్, శ్రీ ఎస్.సిపిఐ (ఎం)
17పాల్ఘాట్కృష్ణదాస్, శ్రీ ఎన్ఎన్సిపిఐ (ఎం)
18పొన్నానిబానత్వాలా, శ్రీ గులామ్ మెహమూద్IUML
19క్విలన్రాజేంద్రన్, శ్రీ పి.సిపిఐ (ఎం)
20త్రిచూర్లోజోస్, శ్రీ ఎసిINC
21త్రివేండ్రంశివకుమార్, శ్రీ VSINC
పన్నెండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCసురేంద్రన్, శ్రీ చెంగరసిపిఐ
2అల్లెప్పేయ్సుధీరన్, శ్రీ VMINC
3Badagaraప్రేమాజం, ప్రొఫె. (శ్రీమతి) AKసిపిఐ (ఎం)
4కాలికట్శంకరన్, శ్రీ పి.INC
5కాన్ననోర్ముల్లాపల్లి, శ్రీ రామచంద్రన్INC
6Chirayinkilరాధాకృష్ణన్, శ్రీ వర్కాలసిపిఐ (ఎం)
7ఎర్నాకులంజార్జ్ ఈడెన్, శ్రీINC
8ఇడుక్కిచాకో, శ్రీ పిINC
9కాసర్గోడ్గోవిందాన్, శ్రీ టి.సిపిఐ (ఎం)
10కొట్టాయంకురుప్, అడ్వాన్స్డ్. సురేష్సిపిఐ (ఎం)
11Manjeriఅహమ్, శ్రీ E.IUML
12Mavelikaraకురియన్, ప్రొఫెసర్. PJINC
13ముకుందాపురంజోస్, శ్రీ ఎసిINC
14Muvattupuzhaథామస్, శ్రీ పికెసి (ఎం)
15ఒట్టపళంకు-SCఅజయ కుమార్, శ్రీ ఎస్.సిపిఐ (ఎం)
16పాల్ఘాట్కృష్ణదాస్, శ్రీ ఎన్ఎన్సిపిఐ (ఎం)
17పొన్నానిబానత్వాలా, శ్రీ గులామ్ మెహమూద్IUML
18క్విలన్ప్రిమచంద్రన్, శ్రీ ఎన్.కె.ఆర్ఎస్పి
19తిరువంతపురంకరుణాకరన్, శ్రీ కే.INC
20త్రిచూర్లోరాఘవన్, శ్రీ వివిసిపిఐ
పదకొండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCకోడికున్ను, శ్రీ సురేష్INC
2అల్లెప్పేయ్సుధీరన్, శ్రీ VMINC
3Badagaraభరతన్, శ్రీ ఓ.సిపిఐ (ఎం)
4కాలికట్వీరేంద్ర కుమార్, శ్రీ ఎంపిJD
5కాన్ననోర్ముల్లాపల్లి, శ్రీ రామచంద్రన్INC
6Chirayinkilసంపత్, డాక్టర్. Anirudhanసిపిఐ (ఎం)
7ఎర్నాకులంఅరాకల్, శ్రీ జేవియర్ వర్ఘీస్ఇండ్.
8ఎర్నాకులంపాల్, డాక్టర్. సెబాస్టియన్ఇండ్.
9ఇడుక్కిజోస్, శ్రీ ఎసిINC
10కాసర్గోడ్గోవిందాన్, శ్రీ టి.సిపిఐ (ఎం)
11కొట్టాయంకురియన్, ప్రొఫెసర్. PJINC
12Manjeriఅహమ్, శ్రీ E.IUML
13Mavelikaraచెన్నితాల, శ్రీ రమేష్INC
14ముకుందాపురంచాకో, శ్రీ పిINC
15Muvattupuzhaథామస్, శ్రీ పికెసి (ఎం)
16ఒట్టపళంకు-SCఅజయ కుమార్, శ్రీ ఎస్.సిపిఐ (ఎం)
17పాల్ఘాట్కృష్ణదాస్, శ్రీ ఎన్ఎన్సిపిఐ (ఎం)
18పొన్నానిబానత్వాలా, శ్రీ గులామ్ మెహమూద్IUML
19క్విలన్ప్రిమచంద్రన్, శ్రీ ఎన్.కె.ఆర్ఎస్పి
20త్రిచూర్లోరాఘవన్, శ్రీ వివిసిపిఐ
21త్రివేండ్రంసురేంద్ర నాథ్, శ్రీ కె.వి.సిపిఐ
పది లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCకోడికున్ను, శ్రీ సురేష్కాంగ్రెస్ (ఐ)
2అల్లెప్పేయ్అంజలోస్, శ్రీ TJసిపిఐ (ఎం)
3Badagaraఉన్నికృష్ణన్, శ్రీ కెపికాంగ్రెస్ (ఎస్)
4కాలికట్మురళీధరన్, శ్రీ కే.కాంగ్రెస్ (ఐ)
5కాన్ననోర్ముల్లాపల్లి, శ్రీ రామచంద్రన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
6Chirayinkilగోపాలన్, శ్రీమతి. Suseelaసిపిఐ (ఎం)
7ఎర్నాకులంథామస్, ప్రొఫెసర్. కురుపస్సారీ వర్కీకాంగ్రెస్ (ఐ)
8ఇడుక్కిమాథ్యూ, శ్రీ పాలయి కెఎమ్కాంగ్రెస్ (ఐ)
9కాసర్గోడ్రాయ్, శ్రీ ఎం. రామన్నసిపిఐ (ఎం)
10కొట్టాయంచెన్నితాల, శ్రీ రమేష్కాంగ్రెస్ (ఐ)
11Manjeriఅహమ్, శ్రీ E.ML
12Mavelikaraకురియన్, ప్రొఫెసర్. PJకాంగ్రెస్ (ఐ)
13ముకుందాపురంలక్ష్మణన్, ప్రొఫెసర్. (శ్రీమతి) సావిత్రికాంగ్రెస్ (ఐ)
14Muvattupuzhaథామస్, శ్రీ పిKEC
15ఒట్టపళంకు-SCశివరామణన్, శ్రీ ఎస్.సిపిఐ (ఎం)
16ఒట్టపళంకు-SCనారాయణన్, శ్రీ KRకాంగ్రెస్ (ఐ)
17పాలక్కాడ్విజయరాఘవన్, శ్రీ విఎస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
18పొన్నానిసైట్, శ్రీ ఇబ్రహీం సులైమాన్ML
19క్విలన్కృష్ణ కుమార్, శ్రీ ఎస్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
20తిరువంతపురంచార్లెస్, శ్రీ ఎ.కాంగ్రెస్ (ఐ)
21త్రిచూర్లోచాకో, శ్రీ పికాంగ్రెస్ (ఐ)
తొమ్మిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCకోడికున్ను, శ్రీ సురేష్కాంగ్రెస్ (ఐ)
2అల్లెప్పేయ్వక్కోమ్ పురుషోత్తమన్, శ్రీకాంగ్రెస్ (ఐ)
3Badagaraఉన్నికృష్ణన్, శ్రీ కెపికాంగ్రెస్ (ఎస్)
4కాలికట్మురళీధరన్, శ్రీ కే.కాంగ్రెస్ (ఐ)
5కాన్ననోర్ముల్లాపల్లి, శ్రీ రామచంద్రన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
6Chirayinkilబషీర్, శ్రీ తాలెక్కినికాంగ్రెస్ (ఐ)
7ఎర్నాకులంథామస్, ప్రొఫెసర్. కురుపస్సారీ వర్కీకాంగ్రెస్ (ఐ)
8ఇడుక్కిమాథ్యూ, శ్రీ పాలయి కెఎమ్కాంగ్రెస్ (ఐ)
9కాసర్గోడ్రాయ్, శ్రీ ఎం. రామన్నసిపిఐ (ఎం)
10కొట్టాయంచెన్నితాల, శ్రీ రమేష్కాంగ్రెస్ (ఐ)
11Manjeriసైట్, శ్రీ ఇబ్రహీం సులైమాన్ML
12Mavelikaraకురియన్, ప్రొఫెసర్. PJకాంగ్రెస్ (ఐ)
13ముకుందాపురంలక్ష్మణన్, ప్రొఫెసర్. (శ్రీమతి) సావిత్రికాంగ్రెస్ (ఐ)
14Muvattupuzhaథామస్, శ్రీ పికెసి (ఎం)
15ఒట్టపళంకు-SCనారాయణన్, శ్రీ KRకాంగ్రెస్ (ఐ)
16పాల్ఘాట్అలంపదాన్, శ్రీ విజయరాఘవన్సిపిఐ (ఎం)
17పొన్నానిబానత్వాలా, శ్రీ గులామ్ మెహమూద్ML
18క్విలన్కృష్ణ కుమార్, శ్రీ ఎస్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
19త్రిచూర్లోఆంటోనీ, శ్రీ పికాంగ్రెస్ (ఐ)
20త్రివేండ్రంచార్లెస్, శ్రీ ఎ.కాంగ్రెస్ (ఐ)
ఎనిమిదో లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCకుంజంబు, శ్రీ కే.కాంగ్రెస్ (ఐ)
2అల్లెప్పేయ్పురుషోత్తమన్, శ్రీ వక్కోమ్కాంగ్రెస్ (ఐ)
3Badagaraఉన్నికృష్ణన్, శ్రీ కెపికాంగ్రెస్ (ఎస్)
4కాలికట్Adiyodi, డాక్టర్. కిలొగ్రామ్కాంగ్రెస్ (ఐ)
5కాన్ననోర్ముల్లాపల్లి, శ్రీ రామచంద్రన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
6Chirayinkilబషీర్, శ్రీ తాలెక్కినికాంగ్రెస్ (ఐ)
7ఎర్నాకులంథామస్, ప్రొఫెసర్. కురుపస్సారీ వర్కీకాంగ్రెస్ (ఐ)
8ఇడుక్కికురియన్, ప్రొఫెసర్. PJకాంగ్రెస్ (ఐ)
9కాసర్గోడ్రాయ్, శ్రీ ఐ రాముకాంగ్రెస్ (ఐ)
10కొట్టాయంకురుప్, అడ్వాన్స్డ్. సురేష్సిపిఐ (ఎం)
11Manjeriసైట్, శ్రీ ఇబ్రహీం సులైమాన్ML
12Mavelikaraతాంపాన్, శ్రీ థామస్జనతా పార్టీ
13ముకుందాపురంమోహన్దాస్, శ్రీ కే.KEC
14Muvattupuzhaముందక్కల్, శ్రీ జార్జి జోసెఫ్KEC
15ఒట్టపళంకు-SCనారాయణన్, శ్రీ KRకాంగ్రెస్ (ఐ)
16పాల్ఘాట్విజయరాఘవన్, శ్రీ విఎస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
17పొన్నానిబానత్వాలా, శ్రీ గులామ్ మెహమూద్ML
18క్విలన్కృష్ణ కుమార్, శ్రీ ఎస్.కాంగ్రెస్ (ఐ)
19త్రిచూర్లోఆంటోనీ, శ్రీ పికాంగ్రెస్ (ఐ)
20త్రివేండ్రంచార్లెస్, శ్రీ ఎ.కాంగ్రెస్ (ఐ)
ఏడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCకొడియన్, శ్రీ PKసిపిఐ
2అల్లెప్పేయ్గోపాలన్, శ్రీమతి. Suseelaసిపిఐ (ఎం)
3Badagaraఉన్నికృష్ణన్, శ్రీ కెపికాంగ్రెస్ (యు)
4కాలికట్ఇమ్బిఛిబావ, శ్రీ ఎళు కుదిక్కల్సిపిఐ (ఎం)
5కాన్ననోర్కుంజంబు, శ్రీ కే.కాంగ్రెస్ (యు)
6ChirayinkilRahim, శ్రీ AAకాంగ్రెస్ (ఐ)
7ఎర్నాకులంఅరాకల్, శ్రీ జేవియర్ వర్ఘీస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
8ఇడుక్కిలారెన్స్, శ్రీ MMసిపిఐ (ఎం)
9కాసర్గోడ్రాయ్, శ్రీ ఎం. రామన్నసిపిఐ (ఎం)
10కొట్టాయంథామస్, శ్రీ స్కరియాKEC
11Manjeriసైట్, శ్రీ ఇబ్రహీం సులైమాన్ML
12Mavelikaraకురియన్, ప్రొఫెసర్. PJకాంగ్రెస్ (యు)
13ముకుందాపురంబాలనందన్, శ్రీ E.సిపిఐ (ఎం)
14Muvattupuzhaముందక్కల్, శ్రీ జార్జి జోసెఫ్ఇండ్.
15ఒట్టపళంకు-SCబాలన్, శ్రీ ఎకెసిపిఐ (ఎం)
16పాల్ఘాట్విజయరాఘవన్, శ్రీ విఎస్కాంగ్రెస్ (ఐ)
17పొన్నానిబానత్వాలా, శ్రీ గులామ్ మెహమూద్ML
18క్విలన్నాయర్, శ్రీ బికెకాంగ్రెస్ (ఐ)
19త్రిచూర్లోరాజన్, శ్రీ కెసిపిఐ
20త్రివేండ్రంనాదార్, శ్రీ A. నీలోలోహిదాదాసన్కాంగ్రెస్ (ఐ)
ఆరవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCకొడియన్, శ్రీ PKCP
2అల్లెప్పేయ్సుధీరన్, శ్రీ VMసమావేశం
3Badagaraఉన్నికృష్ణన్, శ్రీ కెపిసమావేశం
4కాలికట్ముహమ్మద్, డాక్టర్. VA సెయిడ్సమావేశం
5కాన్ననోర్చంద్రపాన్, శ్రీ CKCP
6Chirayinkilరవి, శ్రీ వాయలార్సమావేశం
7ఎర్నాకులంఆస్టిన్, డాక్టర్. హెన్రీసమావేశం
8ఇడుక్కిస్టీఫెన్, శ్రీ సిసమావేశం
9కాసర్గోడ్కడన్నాపల్లి, శ్రీ రామచంద్రన్సమావేశం
10కొట్టాయంథామస్, శ్రీ స్కరియాKEC
11Manjeriసైట్, శ్రీ ఇబ్రహీం సులైమాన్ML
12Mavelikaraనాయర్, శ్రీ బికెసమావేశం
13ముకుందాపురంజార్జ్, శ్రీ ఎసిసమావేశం
14Muvattupuzhaమాథ్యూ, శ్రీ జార్జి జేKEC
15ఒట్టపళంకు-SCకుంజంబు, శ్రీ కే.సమావేశం
16పాల్ఘాట్సాహిబ్, శ్రీ ఎ సున్నసమావేశం
17పొన్నానిబానత్వాలా, శ్రీ గులామ్ మెహమూద్ML
18క్విలన్నాయర్, శ్రీ ఎన్ఆర్ఎస్పి
19త్రిచూర్లోరాజన్, శ్రీ కెCP
20త్రివేండ్రంనాయర్, శ్రీ ఎం ఎన్ గోవిందన్CP
ఐదవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCThankappan, శ్రీమతి. భార్గవిCP
2అంబాలబాలకృష్ణన్, శ్రీ కే.ఆర్ఎస్పి
3Badagaraఉన్నికృష్ణన్, శ్రీ కెపిసమావేశం
4Chirayinkilరవి, శ్రీ వాయలార్సమావేశం
5ఎర్నాకులంఆస్టిన్, డాక్టర్. హెన్రీసమావేశం
6కాసర్గోడ్రామచంద్రన్, శ్రీ కధాన్నప్పల్లిసమావేశం
7కొట్టాయంజార్జ్, శ్రీ వర్కీKEC
8కోజికోడ్సైట్, శ్రీ ఇబ్రహీం సులైమాన్ML
9Manjeriముహమ్మద్ ఇస్మాయిల్, శ్రీ ఎం.ML
10Mavattupuzhaస్టీఫెన్, శ్రీ సిసమావేశం
11Mavelikaraపిళ్ళై, శ్రీ ఆర్.బాలకృష్ణKEC
12ముకుందాపురంజార్జ్, శ్రీ ఎసిసమావేశం
13పాల్ఘాట్గోపాలన్, శ్రీ అయిల్లాత్ కుట్టిరిCP (ఎం)
14Peermadeజోసెఫ్, శ్రీ ఎం.ఎమ్KEC
15పొన్నానికృష్ణన్, శ్రీ ఎంకెCP (ఎం)
16క్విలన్నాయర్, శ్రీ ఎన్ఆర్ఎస్పి
17తెల్లచెర్రిచంద్రపాన్, శ్రీ CKCP
18త్రిచూర్లోజనార్ధనన్, శ్రీ C.CP
19త్రివేండ్రంమీనన్, శ్రీ వికే కృష్ణఇండ్.
నాల్గవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అదూర్-SCఅడిచాన్, శ్రీ పిCP
2అంబాలగోపాలన్, శ్రీమతి. SuseelaCP (ఎం)
3Badagaraశ్రీధరన్, శ్రీ అరంగిల్SSCP
4Chirayinkilఅనిరుధన్, శ్రీ కే.CP (ఎం)
5ఎర్నాకులంమీనన్, శ్రీ వి. విశ్వనాథCP (ఎం)
6కాసర్గోడ్గోపాలన్, శ్రీ అయిల్లాత్ కుట్టిరిCP (ఎం)
7కొట్టాయంఅబ్రహం, శ్రీ కెCP (ఎం)
8కోజికోడ్సైట్, శ్రీ ఇబ్రహీం సులైమాన్ML
9Manjeriముహమ్మద్ ఇస్మాయిల్, శ్రీ ఎం.ML
10Mavelikaraమంగళతుమడమ్, శ్రీ జిపిSSCP
11ముకుందాపురంజార్జ్, శ్రీ ఎసిసమావేశం
12ముకుందాపురంమీనన్, శ్రీ పాంంపల్లి గోవిందసమావేశం
13Muvattupuzhaఎస్తేస్, శ్రీ పిపిCP (ఎం)
14పాల్ఘాట్నయనర్, శ్రీ ఇకెCP (ఎం)
15Peermadeనాయర్, శ్రీ PK వాసుదేవన్CP
16పొన్నానిచక్రపని, శ్రీ CKCP (ఎం)
17క్విలన్నాయర్, శ్రీ ఎన్ఆర్ఎస్పి
18తెల్లచెర్రిగోపలాన్, శ్రీ పి.CP (ఎం)
19త్రిచూర్లోజనార్ధనన్, శ్రీ C.CP
20త్రివేండ్రంవిశ్వంరన్, శ్రీ పి.SSCP
మూడవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అంబాలనాయర్, శ్రీ PK వాసుదేవన్CP
2Badagaraరాఘవన్, శ్రీ ఏవిఇండ్.
3Chirayinkilకుమరన్, శ్రీ ఎంకెCP
4ఎర్నాకులంథామస్, శ్రీ AMసమావేశం
5కాసర్గోడ్గోపాలన్, శ్రీ అయిల్లాత్ కుట్టిరిCP
6కొట్టాయంమణియానందన్, శ్రీ మాథ్యూసమావేశం
7కోజికోడ్కోయ, శ్రీ CH మహమ్మద్ML
8Manjeriముహమ్మద్ ఇస్మాయిల్, శ్రీ ఎం.ML
9Mavelikaraఅచూతన్, శ్రీ ఆర్.సమావేశం
10ముకుందాపురంమీనన్, శ్రీ పాంంపల్లి గోవిందసమావేశం
11Muvattupuzhaకపెన్, శ్రీ చెరియన్ జె.సమావేశం
12పాల్ఘాట్కుషాన్, శ్రీ పతిజరCP
13పొన్నానిఇమ్బిఛిబావ, శ్రీ ఎళు కుదిక్కల్CP
14క్విలన్నాయర్, శ్రీ ఎన్ఆర్ఎస్పి
15తెల్లచెర్రిపొట్టెక్కాట్, శ్రీ ఎస్.కెఇండ్.
16Thiruvellaవర్మ, శ్రీ రవీంద్రసమావేశం
17త్రిచూర్లోవారియర్, శ్రీ కే.క్రిష్ణన్CP
18త్రివేండ్రంపిళ్ళై, శ్రీ పి.ఎస్ నటరాజఇండ్.
రెండవ లోక్ సభ
రాష్ట్ర వారీ వివరాలు
కేరళ
క్రమసంఖ్యCostituencyసభ్యుని పేరుపార్టీ
1అంబాలపున్నొస్, శ్రీ పిటిCP
2Badagaraమీనన్, డాక్టర్. KBPSP
3Chirayinkilకుమరన్, శ్రీ ఎంకెCP
4ఎర్నాకులంథామస్, శ్రీ AMసమావేశం
5కాసర్గోడ్గోపాలన్, శ్రీ అయిల్లాత్ కుట్టిరిCP
6కొట్టాయంమణియానందన్, శ్రీ మాథ్యూసమావేశం
7కోజికోడ్నాయర్, శ్రీ KP కుటీ కృష్ణన్సమావేశం
8Manjeriపోకర్, శ్రీ బి.ఇండ్.
9ముకుందాపురంమీనన్, శ్రీ TCNారాయణన్కుట్టిCP
10Muvattupuzhaకొట్టికాపల్లి, శ్రీ జార్జి థామస్సమావేశం
11పాల్ఘాట్ఇయ్యనీ, శ్రీ విసమావేశం
12పాల్ఘాట్కుషాన్, శ్రీ పతిజరCP
13క్విలన్నాయర్, శ్రీ వి. పర్మేశ్వరన్CP
14క్విలన్కొడియన్, శ్రీ PKCP
15తెల్లచెర్రిజినచంద్రన్, శ్రీ ఎంకెసమావేశం
16Thiruvellaనాయర్, శ్రీ PK వాసుదేవన్CP
17త్రిచూర్లోవారియర్, శ్రీ కే.క్రిష్ణన్CP
18త్రివేండ్రంఈశ్వరన్ అయ్యర్, శ్రీ ఎస్.ఇండ్.

ప్రధాన పేజీకి తిరిగి వెళ్ళు